ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng

Bài viết hay nhất1
Đề nghị ai có chức nang Xin đổi tên acc khongVNCH thành khonglucVNCHXHCN dùm em hoặc del acc đi . Mà mấy bạn làm ji xoắn thế trong 4rum đầu tiên có người Đặt VietNamCongHoa to tướng thế sao chẳng ai nói ji  mình đạt VNCH có nghĩa là Viet Nam Chủ Nghĩa chứ có phải đặt quạch toẹt như thằng kia làm ji mà nói này nói nọ còn cả đám hùa nhau kick và săn là thế nào .Thứ nhất là thằng SUNNY Haitac khơi mào chuyện này trước mấy tháng nay đang yên ổn tư nhiên hôm nọ nó gây chuyện (thằng này lẻo lự vãi như thế nào cũng nói cho đc ) ức chế quá nên chửi mới dẫn ra chiến tranh như Hôm nay , Mình cũng đã sử dụng tên khác trong game ko sai tên khonglucVNCH nữa làm ji mà cứ xoắn hoài , cứ khiêu khích trong game ức chế chửi thì kick (lúc đầu nói chuyện đàng hoàng mà thằng SUNNY Haitac chứ chửi 'đàng hoàng con me ji ' . Mình chỉ muốn chơi dc yên ổn với lại chưa thấy ai như thằng Haitac này lẻo lự dối trá lôi kéo thêm thành viên cấp cao để hùa nhau chơi mình (Chưa thấy ai như thành viên này) nó là nguyên nhân gây chiến tranh bàn phím trở lại . Người khác hồi đó cũng chửi mình nhưng hòa và thành thân , còn thằng này mún hòa nó chẳng chịu hòa lun kiếm cớ để săn và khiêu khích để mình phải chửi tất cả là nó đây , rất là bức xúc nên viết dài như thế , Haitac đừng chơi trò con nít như thế nhục lắm , server nc ngoai lam ji co vụ này
  Bài viết hay nhất2
vui nhỉ :V từ lúc mình chơi gta tới giờ chưa từng có ai nói mình thế này, cảm giác thật là rung động con t rym :v
  Bài viết hay nhất3
Vụ này hot. :))
  Bài viết hay nhất4
hot tờ rim :v
  Bài viết hay nhất5
công nhận là lúc đầu vào game có pha thiệt tại chưa biết, nhưng mấy tháng nay có phá ji nữa đâu tư nhiện thằng haitac vào lại xảy ra cuôc chiến bàn phím . Nói thật mình mới chơi co ji sai mong các bạn bỏ qua dùm nhé
  Bài viết hay nhất6
Hải Tặc xem lại nhé ! Bị newb nó nói kia kìa :D
  Bài viết hay nhất7
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Hải Tặc xem lại nhé ! Bị newb nó nói kia kìa :D
Mày khác gì nó.
  Bài viết hay nhất8
mình chỉ mún chơi binh thường tại sao các bạn cứ xoắn lên về cái tên của mình thế Mình mún đổi tên mà ko dc xóa cũng ko dc lun
  Bài viết hay nhất9
Vụ này có vẻ hot ta sẽ làm tin tức gta về vụ này
Ký Tên: Phong Viên Hoy
  Bài viết hay nhất10
Haizzz ta ko thik nói vụ này tí nào vì nó quá dài dòng. Như thế này hôm đó mình vào chơi game thấy có [Mafia]Mr.alone chơi nick troll ổng chơi, cái này riêng alone cũng bik rõ là mình rất thik troll cậu ta, vào sever gặp cậu ta là không ít hay nhiều cũng troll một lần :D. Lúc đó trong sever có chú [VCPC]police( nói thẳng ra là khonglucvnch) tự nhận mình là police sever tự nhiên bắn mình chết. Mình tưởng nó troll giống mình thôi thì mặc kệ cũng đc, chưa kiệp hỏi nó tại sao bắn mình nó lại phán "đã tiêu diệt đc kẻ địch Haitac bắn member" ơ cái dm gì thế ? bắt đầu thấy gai tinh rồi tưởng troll thì mình còn nhịn một chút chứ thế này thì có thằng khùng nó mới nhịn, thế thì quyết định bắn nó cảnh có một lần, bắn xong nói tại sao bắn nó ờ mình cũng hỏi y trang lại thế với nó. Nó bảo ai bảo chú bắn alone,mình nói bạn bè troll nhau thì sao? rồi bắt đầu a ấy tự xưng nói mình là police sever có trách nhiệm bảo vệ newbie bảo vệ member, ai bắn lung tung là xử(ko thể tin dc). Nghe thế càng ko thể nhịn đc thik làm màu a cho làm màu , bản thân bảo vệ chưa xong nữa là bảo vệ member. Chưa hết hôm đó trong sever có 3 đứa ko ưa nó rồi nên săn nó và member báo là nó dùng trainer mod bắn bb thì té và tốn máu nhưng hs không đc, mình cũng không tin đi bắn nó thử lúc đầu bắn nó thì hs đc nên định nói lại nó ko mod trainer thế đến lần cuối cùng bắn nó ở xưởng phim thì ko hs đc dù mình bắn bb tốn máu, theo sau đó 3 lần liên tiếp đều như nhau ko hs đc. Sau khi hỏi ý kiến member họ bảo kick nó, ờ thì chính mình cũng test thử đúng thế thì kick cảnh cáo. kich xong nó vô lại chửi mình như sấm ấy, nào là lợi dụng ql, nào là mầy bị điên à và vô số từ định mênh cộng coin card bay ra làm mình ko thể nhịn đc. Lúc sáng có a heoqua vào sever thấy nó spam + chửi quản lý (là mình) ảnh bảo thế f8 và kick nó đi cho a, lời moderator chẳng lẻ ko làm theo, kick xong nó vào lại chửi mình và bảo mình với heoqua hùa nhau kick nó. Anh heoqua đã nói với mình thấy nó spam tip e cứ kick cho a, thế thì đủ hiểu rồi ha. Còn chuyện trên forum thì a e tự đọc rồi bik, nó còn dám nói mình nhờ đút nhiều tiền cho admin nên mới đc lên quyền lưc 5, tao thề nhé tao gặp mày là tao săn ko nói nhiều nhé!
  Bài viết hay nhất11
anyeuem đã viết:Vụ này có vẻ hot ta sẽ làm tin tức gta về vụ này
Ký Tên: Phong Viên Hoy
Ờ, vậy chú sẽ được làm Vcnews Thử Nghiệm công việc là thu thập tin tức từ game và post cho m.n đọc :))
  Bài viết hay nhất12
[Sunny]Haitac đã viết:Haizzz ta ko thik nói vụ này tí nào vì nó quá dài dòng. Như thế này hôm đó mình vào chơi game thấy có [Mafia]Mr.alone chơi nick troll ổng chơi, cái này riêng alone cũng bik rõ là mình rất thik troll cậu ta, vào sever gặp cậu ta là không ít hay nhiều cũng troll một lần :D. Lúc đó trong sever có chú [VCPC]police( nói thẳng ra là khonglucvnch) tự nhận mình là police sever tự nhiên bắn mình chết. Mình tưởng nó troll giống mình thôi thì mặc kệ cũng đc, chưa kiệp hỏi nó tại sao bắn mình nó lại phán "đã tiêu diệt đc kẻ địch Haitac bắn member" ơ cái dm gì thế ? bắt đầu thấy gai tinh rồi tưởng troll thì mình còn nhịn một chút chứ thế này thì có thằng khùng nó mới nhịn, thế thì quyết định bắn nó cảnh có một lần, bắn xong nói tại sao bắn nó ờ mình cũng hỏi y trang lại thế với nó. Nó bảo ai bảo chú bắn alone,mình nói bạn bè troll nhau thì sao? rồi bắt đầu a ấy tự xưng nói mình là police sever có trách nhiệm bảo vệ newbie bảo vệ member, ai bắn lung tung là xử(ko thể tin dc). Nghe thế càng ko thể nhịn đc thik làm màu a cho làm màu , bản thân bảo vệ chưa xong nữa là bảo vệ member. Chưa hết hôm đó trong sever có 3 đứa ko ưa nó rồi nên săn nó và member báo là nó dùng trainer mod bắn bb thì té và tốn máu nhưng hs không đc, mình cũng không tin đi bắn nó thử lúc đầu bắn nó thì hs đc nên định nói lại nó ko mod trainer thế đến lần cuối cùng bắn nó ở xưởng phim thì ko hs đc dù mình bắn bb tốn máu, theo sau đó 3 lần liên tiếp đều như nhau ko hs đc. Sau khi hỏi ý kiến member họ bảo kick nó, ờ thì chính mình cũng test thử đúng thế thì kick cảnh cáo. kich xong nó vô lại chửi mình như sấm ấy, nào là lợi dụng ql, nào là mầy bị điên à và vô số từ định mênh cộng coin card bay ra làm mình ko thể nhịn đc. Lúc sáng có a heoqua vào sever thấy nó spam + chửi quản lý (là mình) ảnh bảo thế f8 và kick nó đi cho a, lời moderator chẳng lẻ ko làm theo, kick xong nó vào lại chửi mình và bảo mình với heoqua hùa nhau kick nó. Anh heoqua đã nói với mình thấy nó spam tip e cứ kick cho a, thế thì đủ hiểu rồi ha. Còn chuyện trên forum thì a e tự đọc rồi bik, nó còn dám nói mình nhờ đút nhiều tiền cho admin nên mới đc lên quyền lưc 5, tao thề nhé tao gặp mày là tao săn ko nói nhiều nhé!

Nói thẳng ra Police la mem của tao mac mới ji mày chơi nó có ji chơi với tao nè tao mà khùng lên kill lại thì đừng có chơi trò QL . Còn mày nói cái vụ POLICE sài trainner đâu bằng chứng đâu . 4 thằn bây ALONE , HOUSE, BLUEX, HAITAc thông đồng thằng HAITAC Bắn Police cho đã hs mấy lần rồi chối hok có à POLICE có bằng chứng 4 tụi bây thông đồng với nhau đã gửi cho anh huy xem . TAO ghét cái kiểu như mày lắm mày ơi Mày nói THANH HUNG mày còn thua cả nó ít nhất nó ko chơi cái trò Đểu như mày và tao cũng chưa thấy ai chơi như mày hết
  Bài viết hay nhất13
CÂy mún Lặng mà gió chẳng ngừng , Còn vấn đề cái tên thì bỏ mẹ cái acc khongluc đi tại mấy bạn cứ nói hoài tui ghét Thay avatar HITLEchơi thôi , Giờ bỏ acc đó lun các bạn đừng có XOẮn nữa nhé mệt lắm òi.
Thằng HAITAC TRONG GAME LUN KIẾM đủ mọi cớ để kick
  Bài viết hay nhất14
imnewbie đã viết:CÂy mún Lặng mà gió chẳng ngừng , Còn vấn đề cái tên thì bỏ mẹ cái acc khongluc đi tại mấy bạn cứ nói hoài tui ghét Thay avatar HITLEchơi thôi , Giờ bỏ acc đó lun các bạn đừng có XOẮn nữa nhé mệt lắm òi.
Thằng HAITAC TRONG GAME LUN KIẾM đủ mọi cớ để kick

Nó kick em là anh kiu đó r sao ? Trong Sever Em Spam Rất Nhìu Kick là chuyện bt vậy mà nói nó kiếm cớ kick em 2`
  Bài viết hay nhất15
Này nhé chú khungluc chú đọc lại cmt của ta ở trên xem ta có nói là ko hs thằng police ko, ta nói là lúc đầu ta hs đc nên định nói với mấy đứa kia ko có dùng trainer mod, nhưng lúc sau ở xưởng phim lúc nó chạy ra cái cầu sau xuongphim, thấy nó đang chat ta bắn lén thử và kết quả là ko hs đc, nó thấy ta bắn nó chạy, ta đuổi kiệp bắn nó bb thì nó té và mất máu nhưng càm m4 bắn thì ko hs và kế đó là 3 lần say cũng ko hs đc luôn, thế nên ta mới kick cảnh cáo. Và vào game ta chẳng kiếm chuyện chú, lúc nào vào game chú củng là người bắt đầu đây có member trong sever làm chứng , spam quá 3 lần thì ta kick cái này có heoqua nói , chú spam thì ta làm theo lời moderator chưa kể đến chửi quản lý là may cho chú rồi.
[img]ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng 10y2a7t[/img]
[img]ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng Zocdqo[/img]
Và sau khi kick police , khongluc nó vào nó spam tiếp
[img]ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng 29vzbdu[/img]
[img]ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng 16irwa9[/img]
[img]ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng 20ate7o[/img]
Chứng cớ thế nó vào bảo heoqua với mình hùa nhau kick nó
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết