ĐỀ NGHỊ XỪ Lý Chuyện này rõ ràng

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đề nghị ai có chức nang Xin đổi tên acc khongVNCH thành khonglucVNCHXHCN dùm em hoặc del acc đi . Mà mấy bạn làm ji xoắn thế trong 4rum đầu tiên có người Đặt VietNamCongHoa to tướng thế sao chẳng ai nói ji  mình đạt VNCH có nghĩa là Viet Nam Chủ Nghĩa chứ có phải đặt quạch toẹt như thằng kia làm ji mà nói này nói nọ còn cả đám hùa nhau kick và săn là thế nào .Thứ nhất là thằng SUNNY Haitac khơi mào chuyện này trước mấy tháng nay đang yên ổn tư nhiên hôm nọ nó gây chuyện (thằng này lẻo lự vãi như thế nào cũng nói cho đc ) ức chế quá nên chửi mới dẫn ra chiến tranh như Hôm nay , Mình cũng đã sử dụng tên khác trong game ko sai tên khonglucVNCH nữa làm ji mà cứ xoắn hoài , cứ khiêu khích trong game ức chế chửi thì kick (lúc đầu nói chuyện đàng hoàng mà thằng SUNNY Haitac chứ chửi 'đàng hoàng con me ji ' . Mình chỉ muốn chơi dc yên ổn với lại chưa thấy ai như thằng Haitac này lẻo lự dối trá lôi kéo thêm thành viên cấp cao để hùa nhau chơi mình (Chưa thấy ai như thành viên này) nó là nguyên nhân gây chiến tranh bàn phím trở lại . Người khác hồi đó cũng chửi mình nhưng hòa và thành thân , còn thằng này mún hòa nó chẳng chịu hòa lun kiếm cớ để săn và khiêu khích để mình phải chửi tất cả là nó đây , rất là bức xúc nên viết dài như thế , Haitac đừng chơi trò con nít như thế nhục lắm , server nc ngoai lam ji co vụ này
  Bài viết hay nhất16
ỦA mất ji bộ ko hs dc là sai trainner à Bộ ko bị bug hay lag với mày bắn ko trúng nữa , TAO NÓI tất cả tại mày mà ra ĐAng chơi mấy tháng nay yên ổn Tự nhiên mày vào lại mới xảy ra chuyện này , TAO mới chơi làm có quen ai đâu mày chơi lâu nên có đồng bọn . POLICE SÀI TRAINNER Để CHo mày BẮN chết hoài À HAIZZZZZZZZZZZZ . MÀY có thể sử dụng lênh kiễm tra hack . NÓ là bạn tao mới chơi mún ji kiếm tao nè TAO ko biết ai nói THANH HUNG như thế nào Nhưng THẤY mày còn TỆ hơn thanh hung VỪA XẠO VỪA LẺO lự KIEM CHUYỆN để kick . TAO MÚN YÊN MÀ MÀY Cứ KHIÊU KHích nói hoài 'CÂY MUỐN LẶNG mà gió chẳng ngừng""
  Bài viết hay nhất17
Này nhé thằng kia tao kick mày là chính vì member yêu cầu tao kick và tạo kick lần 1 để cánh cáo chứ có phải cấm mày chơi luôn ko ? Mày nói tao kiếm chuyện kick mày, thế đôngvảnh tao chụp mày spam có a heoqua làm chứng và chỉnh ả kêu tao kick mày thì tính sao ? Lúc nào vào game cũng phá sever hỏi người ta ko kick ? Phá solo có member làm chứng, chửi quản lý cũng có member làm chứng có cả a heoqua, mày nói vì tao chọc mày tức thì mày chửi cái đó tao ko quan tâm nhé, mày chửi tục trong sever nhắc nhở ko nghe còn cải lại chửi luôn cả người nhắc nhở thì tao làm theo quy định của a huy " ai chửi tục trong sever nhắc nhở ko nghe thì e đc quyền kick " đấy a huy nói thế này báo tao cãi lại à ? Tự xem mình trước rồi phán người ta
  Bài viết hay nhất18
NÀy nhé thằng kia Cả lũ đồng bọn với mày kêu kick tao chứ qL KHÁC có ai kick tao dâu chỉ có mình mày , tỨC cười quá phá solo đâu mày đứng im tao lại trả thù chứ có phá solo đâu chính mày nói tao bắn mày ae của mày bắn tao mà Chửi CAi DKM mày cũng chửi Mày KIẾM cớ kick hỏi sao tao ko chửi spam thì mặc kệ tao Có aNTI spam mắc mớ ji kick tao chưa thấy ai như mày NHỤC Hết chỗ nói mày lớn hơn THANH HUNG Mà Như COn nít còn thua cả nó . NÓ còn Chưa KICK TAO NHảm như VẬY
  Bài viết hay nhất19
[Sunny]Haitac đã viết:Này nhé thằng kia tao kick mày là chính vì member yêu cầu tao kick và tạo kick lần 1 để cánh cáo chứ có phải cấm mày chơi luôn ko ? Mày nói tao kiếm chuyện kick mày, thế đôngvảnh tao chụp mày spam có a heoqua làm chứng và chỉnh ả kêu tao kick mày thì tính sao ? Lúc nào vào game cũng phá sever hỏi người ta ko kick ? Phá solo có member làm chứng, chửi quản lý cũng có member làm chứng có cả a heoqua, mày nói vì tao chọc mày tức thì mày chửi cái đó tao ko quan tâm nhé, mày chửi tục trong sever nhắc nhở ko nghe còn cải lại chửi luôn cả người nhắc nhở thì tao làm theo quy định của a huy " ai chửi tục trong sever nhắc nhở ko nghe thì e đc quyền kick " đấy a huy nói thế này báo tao cãi lại à ? Tự xem mình trước rồi phán người ta

CHú hải Tặc xem lại mình nhé ! nếu chú k làm thì sao nó lại nói chú !

Bài viết hay nhất20
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
[Sunny]Haitac đã viết:Này nhé thằng kia tao kick mày là chính vì member yêu cầu tao kick và tạo kick lần 1 để cánh cáo chứ có phải cấm mày chơi luôn ko ? Mày nói tao kiếm chuyện kick mày, thế đôngvảnh tao chụp mày spam có a heoqua làm chứng và chỉnh ả kêu tao kick mày thì tính sao ? Lúc nào vào game cũng phá sever hỏi người ta ko kick ? Phá solo có member làm chứng, chửi quản lý cũng có member làm chứng có cả a heoqua, mày nói vì tao chọc mày tức thì mày chửi cái đó tao ko quan tâm nhé, mày chửi tục trong sever nhắc nhở ko nghe còn cải lại chửi luôn cả người nhắc nhở thì tao làm theo quy định của a huy " ai chửi tục trong sever nhắc nhở ko nghe thì e đc quyền kick " đấy a huy nói thế này báo tao cãi lại à ? Tự xem mình trước rồi phán người ta

Mày thì khác gì :v
  Bài viết hay nhất21
KuzuriGMD đã viết:

Chỉ đk cái to mồm là giỏi
  Bài viết hay nhất22
anyeuem đã viết:
KuzuriGMD đã viết:

Chỉ đk cái to mồm là giỏi

CLGT SPAM À Chuyện có liên quan ji tới mày ko
  Bài viết hay nhất23
Sự thật là có thằng ko bik gì cũng zo đây Spam ==!
  Bài viết hay nhất24
Á thàng này chọc tao tức điên rồi nhé lúc đó có heoqua trong sever noi là kick mày vì spam và chửi quản lý thì tao kick, mày nói ko phải chuyện của tao a ckm gì thế ? tao lên quản lý 5 rồi vổ sever làm bù nhìn ha ? mày spam thì tao kick, mày chửi tục thì tao kick có n huy nói mày cải à cải thì đi cải với nội quy cảu admin kia đi cải với tao là sao ? mày phạm luật tao hoàn toàn có quyền kick mày nhé!!! chừng nào mày ko spam mà tao nói mày spam tao kick thì tao lợi dụng quyền lưc còn cái này có a heoqua ra làm chứng có member ra làm chứng thì nói thật mày có nói cở nào thì bằng chứng vẫn ở trong nhưng bức ảnh tao chụp mày spam. Còn thanhhung nhé chú bik cái gì mà bảo ta xem lại ? chú có thấy nó xúc phạm ta thế nào chưa mà giám nói ta xem lại ? chú là người ngoài chưa từng thất nó chữi ta thì biết cái gì ? Bản thân chú còn bị member nói lên nói xuống thế mà vào đây bảo ta coi lại? Từ lúc ta chơi gta đến giờ chưa có một ai làm ta tức ngoài trừ kuzuri làm ta đập bàn phím genius 200k :D. Vào game hỏi member xem nó chửi ta ra sao rồi hãy nói, member thấy tức dùng ta săn nó thì nó bảo ta hùa thêm sever rồi còn chửi cả sever. Chưa hết spam trên 4r bị heoqua123 cho ra đảo chơi thì đổ thừa này nọ rồi còn bảo sever toàn trẻ trâu. Đó giờ chơi game mang tiếng giúp member đó giờ hỏi nick kedaumat147 lúc trước ta chơi thì giúp member kể ko hết, ta cũng chẳng thik khoe thành tích nhưng thằng này nó lại vào phán mày mà giúp new cái éo . Ta khổ công tâm quyết với sever gần 2 năm trời mới may mắn đc a n huy cho lên ql 5 thì mừng đến 2 đêm ko ngủ đc thế mà thằng khốn này nó vào nói mày lên quân hàm vì nhờ đút tiền cho admin. Nói thật từ lúc ta chơi gta đến giờ chưa một ai xúc phạm mình như thằng này, nói thật rất muốn kiềm chế ko dùng ql thế mà thằng này nó cứ khiêu khích làm như nó thik làm mình hạ ql thì phai
  Bài viết hay nhất25
:))) không liên quan ,gặp mấy thành phần này tốt nhất là bơ nó đi :) kick xong nó kiện gì kệ nó :v mình biết mình đúng là đc,hơi đâu lấy thời gian cho những loại này :))
  Bài viết hay nhất26
nói nói như a lyrk thì thật sự e rất muốn thế nhưng thằng khốn nạn này nó ko cho, vào game thì chửi e lên xuống, mang tiếng hâm mộ bác hồ mà vào game chửi người ta như dog ko bằng. Chưa hết mình đã bơ nó rời thì nó spam, spam thì mình kick, kick xong ko sợ vào spam tiếp. Thấy nó mặt dày mình cũng ko thèm nói nữa vào solo, đang solo thì nó cằm phun lửa ra phun chỉ mỏi một mình mình, member sever thấy bất bình bắn nó thì nó thì nó nói phá solo bảo mình kick member vì giám phá solo. Thế tao hỏi mày tao với mày có solo ko ? tao có ghi khongluc ra đây solo ko ? đang chơi mày ra bắn tao rồi nói hai tiếng solo, tao nói thật vào trường hợp đó tao để member bắn mày luôn chứ chẳng muốn giúp nhé!!!
  Bài viết hay nhất27
[Sunny]Haitac đã viết:Haizzz ta ko thik nói vụ này tí nào vì nó quá dài dòng. Như thế này hôm đó mình vào chơi game thấy có [Mafia]Mr.alone chơi nick troll ổng chơi, cái này riêng alone cũng bik rõ là mình rất thik troll cậu ta, vào sever gặp cậu ta là không ít hay nhiều cũng troll một lần :D. Lúc đó trong sever có chú [VCPC]police( nói thẳng ra là khonglucvnch) tự nhận mình là police sever tự nhiên bắn mình chết. Mình tưởng nó troll giống mình thôi thì mặc kệ cũng đc, chưa kiệp hỏi nó tại sao bắn mình nó lại phán "đã tiêu diệt đc kẻ địch Haitac bắn member" ơ cái dm gì thế ? bắt đầu thấy gai tinh rồi tưởng troll thì mình còn nhịn một chút chứ thế này thì có thằng khùng nó mới nhịn, thế thì quyết định bắn nó cảnh có một lần, bắn xong nói tại sao bắn nó ờ mình cũng hỏi y trang lại thế với nó. Nó bảo ai bảo chú bắn alone,mình nói bạn bè troll nhau thì sao? rồi bắt đầu a ấy tự xưng nói mình là police sever có trách nhiệm bảo vệ newbie bảo vệ member, ai bắn lung tung là xử(ko thể tin dc). Nghe thế càng ko thể nhịn đc thik làm màu a cho làm màu , bản thân bảo vệ chưa xong nữa là bảo vệ member. Chưa hết hôm đó trong sever có 3 đứa ko ưa nó rồi nên săn nó và member báo là nó dùng trainer mod bắn bb thì té và tốn máu nhưng hs không đc, mình cũng không tin đi bắn nó thử lúc đầu bắn nó thì hs đc nên định nói lại nó ko mod trainer thế đến lần cuối cùng bắn nó ở xưởng phim thì ko hs đc dù mình bắn bb tốn máu, theo sau đó 3 lần liên tiếp đều như nhau ko hs đc. Sau khi hỏi ý kiến member họ bảo kick nó, ờ thì chính mình cũng test thử đúng thế thì kick cảnh cáo. kich xong nó vô lại chửi mình như sấm ấy, nào là lợi dụng ql, nào là mầy bị điên à và vô số từ định mênh cộng coin card bay ra làm mình ko thể nhịn đc. Lúc sáng có a heoqua vào sever thấy nó spam + chửi quản lý (là mình) ảnh bảo thế f8 và kick nó đi cho a, lời moderator chẳng lẻ ko làm theo, kick xong nó vào lại chửi mình và bảo mình với heoqua hùa nhau kick nó. Anh heoqua đã nói với mình thấy nó spam tip e cứ kick cho a, thế thì đủ hiểu rồi ha. Còn chuyện trên forum thì a e tự đọc rồi bik, nó còn dám nói mình nhờ đút nhiều tiền cho admin nên mới đc lên quyền lưc 5, tao thề nhé tao gặp mày là tao săn ko nói nhiều nhé!
theo như chú tặc nói thì chú ấy hay troll ta , ta làm chứng vụ này là do thằng tố cáo có lỗi do nó bắn + chửi --- theo kinh nghiệm '' NEWBIE'' thì lúc mày bị săn thì nói 1 tiếng à à em xin loi , tai anh bắn bạn này nọ chứ chửi chửi chửi nó k săn mới lạ zzzzz ~~
VỤ ÁN KẾT THÚC THẾ THÔI ZZZ
  Bài viết hay nhất28
Bữa nào vào quẩy bọn nó chơi :)))))
  Bài viết hay nhất29
[Sunny]Haitac đã viết:nói nói như a lyrk thì thật sự e rất muốn thế nhưng thằng khốn nạn này nó ko cho, vào game thì chửi e lên xuống, mang tiếng hâm mộ bác hồ mà vào game chửi người ta như dog ko bằng. Chưa hết mình đã bơ nó rời thì nó spam, spam thì mình kick, kick xong ko sợ vào spam tiếp. Thấy nó mặt dày mình cũng ko thèm nói nữa vào solo, đang solo thì nó cằm phun lửa ra phun chỉ mỏi một mình mình, member sever thấy bất bình bắn nó thì nó thì nó nói phá solo bảo mình kick member vì giám phá solo. Thế tao hỏi mày tao với mày có solo ko ? tao có ghi khongluc ra đây solo ko ? đang chơi mày ra bắn tao rồi nói hai tiếng solo, tao nói thật vào trường hợp đó tao để member bắn mày luôn chứ chẳng muốn giúp nhé!!!
Chú Hải tặc cũng giống như tôi thôi ! Rõ Ràng đc quyền kick mà k kick đc ? ! thôi bơ đi vậy
  Bài viết hay nhất30
kick nó bị phản lệnh died @kill
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết