Solo giữa Thinh11 và Thanhhung :v

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Còn đây là clip khuyến mãi giữa N_Vu và Thanhhung :))

mới quay lần đầu nên chưa có kinh nghiệm hành nghề :v mọi người thông cảm ^^
Thôi ko dài dòng nữa,mời các thánh vào phán :))
  Bài viết hay nhất16
Có Mấy Phó Clan Sunny Thế @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17
  Bài viết hay nhất17
Chuẩn vcc ra lun ấy ^^
  Bài viết hay nhất18
Bựa Gaming đã viết:Có Mấy Phó Clan Sunny Thế @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17
2 Phó clan là [Sunny]Shin và [Sunny]Thinh11 nhóe :*
  Bài viết hay nhất19
KuzuriGMD đã viết:
Bựa Gaming đã viết:Có Mấy Phó Clan Sunny Thế @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17 @17
2 Phó clan là [Sunny]Shin và [Sunny]Thinh11 nhóe :*
[Sunny]Thinh11 là phó bựa còn Shin là phó chuyên về dầu ăn
  Bài viết hay nhất20
Thịnh đi Tu rồi nha -_-
  Bài viết hay nhất21
KuzuriGMD đã viết:Thịnh đi Tu rồi nha -_-
Ok ngày mai ta sẽ phá chùa cứu thịnh
Ký Tên :Phong viên Hoy
  Bài viết hay nhất22
THANH HÙNG LÀ 1 ĐỨA TRẺ TRÂU NHÁT SV KHI SOLO 10 VAN THÌ THUA HẾT CM NÓ 8 VÁN RỒI ĐỖ THỪA LÍ DO LAG NÀY NỌ RỒI KÊU T BẮN GIỠN T K MUỐN BẮN THIỆC !!
KHI WIN ĐC NGƯỜI KHÁC MẤY VÁN R LÊN MẶT SŨA THỮ HỎI 8 VÁN THUA LIÊN TÍP LÀ TRÌNH NTN R
SOLO ĐỂ HỌC HỎI KINH NGHIỆM BẮN VUI CHỨ K PHẢI BẢO THỦ NÓI NÀY NỌ NV K BAO GIỜ KHÁ LÊN ĐC :)))
  Bài viết hay nhất23
TonyKiller đã viết:THANH HÙNG LÀ 1 ĐỨA TRẺ TRÂU NHÁT SV KHI SOLO 10 VAN THÌ THUA HẾT CM NÓ 8 VÁN RỒI ĐỖ THỪA LÍ DO LAG NÀY NỌ RỒI KÊU T BẮN GIỠN T K MUỐN BẮN THIỆC !!
KHI WIN ĐC NGƯỜI KHÁC MẤY VÁN R LÊN MẶT SŨA THỮ HỎI 8 VÁN THUA LIÊN TÍP LÀ TRÌNH NTN R
SOLO ĐỂ HỌC HỎI KINH NGHIỆM BẮN VUI CHỨ K PHẢI BẢO THỦ NÓI NÀY NỌ NV K BAO GIỜ KHÁ LÊN ĐC :)))
Ta gà hơn thinh11 nhưng đủ thế win chú đó tony
  Bài viết hay nhất24
Ta thay thang thnhhung no cu sua ko biet de lam ji co chu"
  Bài viết hay nhất25
win tôny luôn à ghê vậy
  Bài viết hay nhất26
Chú thanhhung bik bao nhiêu lần nói win đc tony rồi nhỉ? Vào game thì nói tui hạ tony chỉ với 5s, sức tui đủ ăn tony. Thế mà sau khi đó thì bị tony bắn cho nhừ tử , thắng đc có vài ván mình đướng ở ngoài xem cũng thấy nóng mặt cho chú vì thua nhiều quá, thế giờ vẫn vào phán là sao nhỉ ? Khôi hài thật
  Bài viết hay nhất27
[Sunny]Haitac đã viết:Chú thanhhung bik bao nhiêu lần nói win đc tony rồi nhỉ? Vào game thì nói tui hạ tony chỉ với 5s, sức tui đủ ăn tony. Thế mà sau khi đó thì bị tony bắn cho nhừ tử , thắng đc có vài ván mình đướng ở ngoài xem cũng thấy nóng mặt cho chú vì thua nhiều quá, thế giờ vẫn vào phán là sao nhỉ ? Khôi hài thật
Quá hài lun đó
  Bài viết hay nhất28
Gió mạnh vkl nhỉ :D
  Bài viết hay nhất29
KuzuriGMD đã viết:Gió mạnh vkl nhỉ :D
Mạnh Cấp 10
  Bài viết hay nhất30
anyeuem đã viết:
KuzuriGMD đã viết:Gió mạnh vkl nhỉ :D
Mạnh Cấp 10
Sức gió mạnh cấp 15 giật cấp 16 cấp 17 lên đến cấp 18 khi chiều tối biển động giữ dội
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết