Đơn xin thành lập clan [Hunter]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tên Clan : [Hunter]

Chủ Clan : [Hunter]Peter

Phó Clan: [Hunter]Mr.House

Member trong Clan : Zombie, Rocket, Kachi, BlueX, Zero, Davis, Mrs. House

ID Nhân Vật Của Clan : 153

Màu Sắc Của Clan : Xanh lá

ID xe: 3
ID nhà : 40
- Anh Huy vào duyệt dùm em, e xin trân thành cảm ơn :)
  Bài viết hay nhất61
Không liên quan : ta biết vì sao xvideos.com k vào dc r anh em ơi , vào webproxy.net nhé :v :)) :))
  Bài viết hay nhất62
Anh thì chỉ chung thủy với xnxx.com thôi, đt full HD 720 xem đã phết làm mình nhịn ko nổi xém bay lên trời cao liên. Kết luật một câu sex là bạn của ta và là thứ duy nhất đáp ứng đúng nhu cầu của ta. I love sex:v You are my destiny
  Bài viết hay nhất63
[Sunny]Haitac đã viết:Anh thì chỉ chung thủy với xnxx.com thôi, đt full HD 720 xem đã phết làm mình nhịn ko nổi xém bay lên trời cao liên. Kết luật một câu sex là bạn của ta và là thứ duy nhất đáp ứng đúng nhu cầu của ta. I love sex:v You are my destiny
ta thì dow về thui thím , có idm r` nó bắt link lun , cứ thế mà dow về coi k sợ lag :v :v :V
  Bài viết hay nhất64
Chú ko thấy ta ghi dt full hd 720 hả? Đã là điện thoại thì cần gì idm nữa, mà down về làm gì cho khổ, dễ bị phát hiện, chưa kể nhiều lúc bạn nó mượn đt thì phải xóa hết cho nó mượn rồi sau đó lại phải tải cái mới về. Nhà tui coi wifi + cái dt lumia 525 thì sao phải xoắn, xem thẳng trên web luôn khỏi down hề. Xem xong chỉ cần vào xóa lịch sử là đố ai bik, vừa nhanh vừa gọn ^^. Cái đó đc đúc kết từ 3 năm xem phim sex đó chú :D
  Bài viết hay nhất65
Ta chả xem jk cả chỉ đọc truyện hetai thui
  Bài viết hay nhất66
[Sunny]Haitac đã viết:Chú ko thấy ta ghi dt full hd 720 hả? Đã là điện thoại thì cần gì idm nữa, mà down về làm gì cho khổ, dễ bị phát hiện, chưa kể nhiều lúc bạn nó mượn đt thì phải xóa hết cho nó mượn rồi sau đó lại phải tải cái mới về. Nhà tui coi wifi + cái dt lumia 525 thì sao phải xoắn, xem thẳng trên web luôn khỏi down hề. Xem xong chỉ cần vào xóa lịch sử là đố ai bik, vừa nhanh vừa gọn ^^. Cái đó đc đúc kết từ 3 năm xem phim sex đó chú :D

tặc coi phim sex ak ghê quá
  Bài viết hay nhất67
Cái lồng zì zị tròi :/
  Bài viết hay nhất68
3 năm xem sex Vãi Haitac
  Bài viết hay nhất69
[Hunter]_Peter đã viết:Tên Clan : [Hunter]

Chủ Clan : [Hunter]Peter

Phó Clan: [Hunter]Mr.House

Member trong Clan : Zombie, Rocket, Kachi, BlueX, Zero, Davis, Mrs. House

ID Nhân Vật Của Clan : 153

Màu Sắc Của Clan : Xanh lá

ID xe: 3
ID nhà : 40
- Anh Huy vào duyệt dùm em, e xin trân thành cảm ơn :)
  Bài viết hay nhất70
[Sunny]Haitac đã viết:Chú ko thấy ta ghi dt full hd 720 hả? Đã là điện thoại thì cần gì idm nữa, mà down về làm gì cho khổ, dễ bị phát hiện, chưa kể nhiều lúc bạn nó mượn đt thì phải xóa hết cho nó mượn rồi sau đó lại phải tải cái mới về. Nhà tui coi wifi + cái dt lumia 525 thì sao phải xoắn, xem thẳng trên web luôn khỏi down hề. Xem xong chỉ cần vào xóa lịch sử là đố ai bik, vừa nhanh vừa gọn ^^. Cái đó đc đúc kết từ 3 năm xem phim sex đó chú :D
ta k dể ý là thím ghi dt 720 :v , cơ mà ta giấu kỷ lắm :v :v :v
  Bài viết hay nhất71
Nghiêm cấm m.n cập nhật đến các web đen và chi tiết " khiêu dâm " nhá ("-.-)
  Bài viết hay nhất72
thinh11 đã viết:Nghiêm cấm m.n cập nhật đến các web đen và chi tiết " khiêu dâm " nhá ("-.-)
miễn ko có http:// thì click nó cũng chả vào đc đâu ^^ Trừ khi bật tab mới ra và ghi từng chữ vào asd  Với lại ai bảo mi vào làm gì :)) :))
  Bài viết hay nhất73
thinh11 đã viết:Nghiêm cấm m.n cập nhật đến các web đen và chi tiết " khiêu dâm " nhá ("-.-)
Chú lại thích lên viện ak
  Bài viết hay nhất74
Van la google.com :)) may thim chiu kho search di ^^
  Bài viết hay nhất75
[Hunter]_Peter đã viết:- mình và phó clan và các mem cùng nhau cày, tích lũy từng tí 1, cũng may là có Phó clan: [Hunter]Mr.House giúp đỡ, ko thì bây h chưa chắc đã có nhà đâu
Ờ đúng rồi nhờ có thằng HOuse gay đi xin xỏ mọi người mới có tiền mua nhà . Mầy tháng trước thấy nó đi xin thằng MasterDuy 3 tr vãi nhục tưởng nó ngon tự kiếm tiền ai ngờ đi xin xỏ mà mày đặt lên mặt. @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
  Bài viết hay nhất76
Bạn không có quyền trả lời bài viết