Đại Chiến Clan Hunter Vs Clan VCPD, có sự trợ giúp của a kedaumat147 là GameBoy

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đây, không còn gì để nói nữa :) Police nói săn thằng House này, từ đâu săn đc đâu. Bác kedaumat thấy ngứa mắt, vào giúp.. Không quan trọng, ae xem video đi :D
Có gì comment ở dưới nhé :))
  Bài viết hay nhất16
Ờ biết òi BLa bla bla bla bla bla bla @troll10 @troll10 @troll10 @troll10 @troll10 @troll10 @troll10
  Bài viết hay nhất17
[Hunter]Mr.House đã viết:
[Sunny]Haitac đã viết:Ủa cái này đâu phải war đâu alone, có cả thằng bạn của mình :v vui phết mà chẳng rủ mình chán vồn. Nãy vô thì hết cmnr thôi chắc gta đến hè mới chơi gta tạm thời bỏ bắt đầu từ đây quá, chú tâm vào cày võ lâm 2 và làm xe pcj quá ^^
Haha :)) cái thèn Police nói ra săn thằng House :)) có bác Gameboy trợ giúp luôn :D
Gameboy là Haitac đấy :)) 
Ta chắc chắn vì nó đã nói với t 69 lần rùi ^^
  Bài viết hay nhất18
Chú nghĩ nick bên 4r của chú ta đặc gameboy thì gta cũng thố hả. Bữa nào ta bảo nó vào với ta 2 đứa cho chú xem. Nó ở xát bên nhà ta thôi ^^
  Bài viết hay nhất19
KuzuriGMD đã viết:
SuNny_Alone đã viết:clan mới lập mà đòi war war war này nọ m` mún giống bọn st lắm à , nên nhớ có Clan r đừng lên mặt nhé
St giống VCPD, thích chiến trước, haizz
Với cả VCPD cũng đ' phải clan
 ohhhhh thế à ,k biết XIN LỖIIIIIIIIIIIIIIIII CÁC CHÚ  cơ mà bọn st nó tuyen binh kìa !!!!!!!!!!!!!!!!!  , vào game  thông @ss nó thui
  Bài viết hay nhất20
Mấy thím đại chiến k mời ta nhé @troll10 @troll10
  Bài viết hay nhất21
mie bọn này bố láo thật xem video thì thấy thằng VCPD MTK mặc skin của trùm mafia huyrap bọn tao mẹ thích chết à đừng có dây dưa đến bọn tao nghe :)) hôm nay tao đang sung đấy
  Bài viết hay nhất22
Fapper bình tĩnh nào ... Bố thằng nào ngăn Fapper giùm tao coi :v :v
  Bài viết hay nhất23
FapPer.3rd_sever đã viết:mie bọn này bố láo thật xem video thì thấy thằng VCPD MTK mặc skin của trùm mafia huyrap bọn tao mẹ thích chết à đừng có dây dưa đến bọn tao nghe :)) hôm nay tao đang sung đấy
Haizz! MTK nó qua clan e rồi nhé :v @hehe
  Bài viết hay nhất24
KuzuriGMD đã viết:Fapper bình tĩnh nào ... Bố thằng nào ngăn Fapper giùm tao coi :v :v
Có em nè :/
  Bài viết hay nhất25
FapPer.3rd_sever đã viết:mie bọn này bố láo thật xem video thì thấy thằng VCPD MTK mặc skin của trùm mafia huyrap bọn tao mẹ thích chết à đừng có dây dưa đến bọn tao nghe :)) hôm nay tao đang sung đấy
Qua Hunter cũng ko đc mặt :v
  Bài viết hay nhất26
KuzuriGMD đã viết:Fapper bình tĩnh nào ... Bố thằng nào ngăn Fapper giùm tao coi :v :v
kuz ta vs chú ngăn nó lại
p/s : mua 1 thùng dauu an chưa , ass chú fapp cứng lắm :)) :)) :))
  Bài viết hay nhất27
[Sunny]Haitac đã viết:Chú nghĩ nick bên 4r của chú ta đặc gameboy thì gta cũng thố hả. Bữa nào ta bảo nó vào với ta 2 đứa cho chú xem. Nó ở xát bên nhà ta thôi ^^
Đọc cái tiêu đề ấy =]]z
"Có sự trợ giúp của anh kedaumat là Gameboy" asd
  Bài viết hay nhất28

Ờ mai mốt nó qua clan khác
  Bài viết hay nhất29
kuzuri vào xử thằng police này nón đào mộ lên nè :D
  Bài viết hay nhất30
Trích dẫn cmt có gì đâu :O
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết