Tố Cáo Brock_Lesnar lạm dụng quyền lực.

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Ở trong game, nó không làm gì được nhau, nó bắt đầu gây sự, cãi lộn vỡi mọi người trong server, rồi đến mình. Nó không nói đc, bắt đầu hóa ma mình với anh Hải Tặc. A Hải Tặc sẽ post hình sau, còn đây là 2 tấm hình mình đã chụp được. A Huy phải xử vụ này cho ra nhẽ nhé -_- Nó nói với em, nó bảo là a với nó rằng là phá thì nó sẽ hóa, thế em có phá nó lúc nào không? Trong khi em đang solo thì nó hóa ma em, không quan trọng. Đây sẽ là chứng cứ, a Hải Tặc vào post sau nhé anh :)

Tố Cáo Brock_Lesnar lạm dụng quyền lực. - Page 3 2empf0l
Tố Cáo Brock_Lesnar lạm dụng quyền lực. - Page 3 Eqo08h
  Bài viết hay nhất31
Sự việc này mình sẽ bàn luận với anh Huy
Với tội danh là lạm dụng chức vụ quản lý cao cấp + lạm dụng lệnh của quản lý cao cấp
Mình sẽ đề nghị với N_Huy hạ quản lý xuống 2 + Level 20 hoặc banned acc 1 tháng...
Còn giờ thì mình sẽ Close Topic tránh các tình trạng Spam...Sau khi anh Huy kết luận hình phạt cho Brock mình sẽ thông báo.
  Bài viết hay nhất32
bạn này có giúp đỡ mình trong một số việc nên đc châm trước tới 3 level quản lý mặc dù mới chỉ quân hàm 2x ( huấn luyện viên giảm cân GYM và đóng góp cho BK Server rất đều đặn )... Tuy nhiên có lẽ chưa hiểu rõ luật của quản lý trong Server nên liên tục gặp sai phạm ...

Tạm thời hạ ql của Nick Brock_Lesnar xuống cấp 4 ! Khi biết sử dụng quyền lực của nick vào mục đích chính đáng theo luật của BK - Server sẽ khôi phục lại quyền lực !

Các quản lý tiếp tục theo dõi các sai phạm lẫn nhau giữa các MOD trong server ... nếu có sai phạm báo cáo mình sẽ xử lý công bằng và minh bạch theo đúng tiêu chí của BK - Server ... Sân chơi trong sạch GTA Vice City Online cho cộng đồng người chơi GTA Vice City Online ...

Bài viết hay nhất33
Có gì đó ko đúng ... ql3 hạ xuống ql4 ...
Thêm 1 điều nữa là nó ql4 sẵn rồi mà hạ xuống ql4 thì ... :((
  Bài viết hay nhất34
[VN]N_Huy đã viết:bạn này có giúp đỡ mình trong một số việc nên đc châm trước tới 3 level quản lý mặc dù mới chỉ quân hàm 2x ( huấn luyện viên giảm cân GYM và đóng góp cho BK Server rất đều đặn )... Tuy nhiên có lẽ chưa hiểu rõ luật của quản lý trong Server nên liên tục gặp sai phạm ...

Tạm thời hạ ql của Nick Brock_Lesnar xuống cấp 4 ! Khi biết sử dụng quyền lực của nick vào mục đích chính đáng theo luật của BK - Server sẽ khôi phục lại quyền lực !

Các quản lý tiếp tục theo dõi các sai phạm lẫn nhau giữa các MOD trong server ... nếu có sai phạm báo cáo mình sẽ xử lý công bằng và minh bạch theo đúng tiêu chí của BK - Server ... Sân chơi trong sạch GTA Vice City Online cho cộng đồng người chơi GTA Vice City Online ...

E đề nghị a cho xuống ql3 nhé, Trước khi nó chưa lên ql5, thì hiện tại nó đang ở ql4. Trong khi bây giờ nó về ql4, vẫn có thể làm 1 số việc xấu khác. Mong a xem xét cho xuống ql3 :)

Bài viết hay nhất35
xử zậy là được rồi . Để phước cho con cháu vs mi :v Klq chứ mấy bữa ni chẳng thấy Brock chơi game
  Bài viết hay nhất36
Mie nó ql4 mà hạ xuống ql4 kêu đc rồi, tính bao che à -_-
  Bài viết hay nhất37
Thôi anh em ạ thế đc rồi đừng đòi hỏi thêm nữa, dù gì số tiền nó đóng cũng giúp bk sever tồn tại trong mấy tháng nên nếu hạ xuống ql 3 luôn thì thiệt cho nó quá. Sô tiền nó đóng để có ql 4 ko phải là nhỏ nếu giờ hạ thẳng tay xuống ql 3 thì chẳng lẻ số tiền nó nạp mất trắng thế nên anh em nên dừng lại là đc rồi. Tôi là người chịu thiệt nặng nhất vì mục tiêu chủ yếu của thằng brock là tôi, nó còn dọa đâm chết tôi thế nhưng nghỉ lại thì hạ ql 4 là đc rồi mấy thím à.
  Bài viết hay nhất38
Nhưng trước đó nó đang ql4 -_-
  Bài viết hay nhất39
Marshall D.Teach đã viết:Nhưng trước đó nó đang ql4 -_-

Thím nhầm rồi nó lên ql5 rồi nên nó mới hóa ma đc tôi, hóa ma đc Peter giờ hạ ql 4 thì nó mất lênh kick với hóa ma là đc rồi, khỏi lạm dụng nữa.
  Bài viết hay nhất40
Nếu nó kiểm tra hack thì sao :-?
  Bài viết hay nhất41
N_Huy đã ra chỉ thị phạt tội Brock.
Close Topic tránh spam !
  Bài viết hay nhất42
Bạn không có quyền trả lời bài viết