Nó muốn tui kiện chứ tui ko thích kiện

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Ko dài dòng , HUy xem mà giải quyết
Nó muốn tui kiện chứ tui ko thích kiện - Page 2 2usua1z
Nó muốn tui kiện chứ tui ko thích kiện - Page 2 2i8az2g
Nó muốn tui kiện chứ tui ko thích kiện - Page 2 245yro1
Nó muốn tui kiện chứ tui ko thích kiện - Page 2 Smvf4j
  Bài viết hay nhất16
Cái ảnh bị hóa ma thì còn chấp nhận đc nhưng ai cũng biết là Clan Hunter là một clan hòa đồng k có trẩu, chủ clan cũng quản lý tốt clan của mình chứ đâu có giống clan St của bọn mày, toàn là trẩu ( chỉ vài người là bình thường -.-). Mày ghét thằng nào thì gửi đơn mà war clan, đứa nào thua thì mất hết :)), clan thì yếu ớt mà cứ thích gây sự vs các clan khác, bị người ta kill lại là phải @51
  Bài viết hay nhất17
may thim noi ai the a
  Bài viết hay nhất18
Nói St chứ nói ai :))
  Bài viết hay nhất19
đúng rồi Thinh ơi , war đeeeeeeeeeeeeeeee chiến tranh thế giới GTA VC online lần II đê quẩy đê
  Bài viết hay nhất20
Thực sự mà nói QL rất có ích cho bọn Sở Thú.... Đề phòng ko solo lại và bị săn sử dụng KTH 1 cách lén như chó cắn trộm vậy @29
  Bài viết hay nhất21
[V.I.P]Stick đã viết:Thực sự mà nói QL rất có ích cho bọn Sở Thú.... Đề phòng ko solo lại và bị săn sử dụng KTH 1 cách lén như chó cắn trộm vậy @29
đúng rùi STIck ơi  mà bữa nào : [V.I.P] ; [mafia] ,[sunny] ,... hop lai dẹp st k @57 @57 @57
  Bài viết hay nhất22
SuNny_Alone đã viết:đúng rồi Thinh ơi , war đeeeeeeeeeeeeeeee chiến tranh thế giới GTA VC online lần II đê quẩy đê
OKEY, chiến tại Ngân Hàng nhé :)) 
P/s: đứa nào chủ chốt của team không tham gia bố cách chức hết :)) 
Thinh11, Shin, Fapper, Bee, AHmoval, End, Kennen
  Bài viết hay nhất23
Marshall D.Teach đã viết:
SuNny_Alone đã viết:đúng rồi Thinh ơi , war đeeeeeeeeeeeeeeee chiến tranh thế giới GTA VC online lần II đê quẩy đê
OKEY, chiến tại Ngân Hàng nhé :)) 
P/s: đứa nào chủ chốt của team không tham gia bố cách chức hết :)) 
Thinh11, Shin, Fapper, Bee, AHmoval, End, Kennen
thế chú đâu :)):)) @105
  Bài viết hay nhất24
Ta không có ở trong cái team đó :))
  Bài viết hay nhất25
St.Pink đã viết:địt mịa tụi mày , ta bắn vs clan hunter , tụi mày ở đâu lanh chanh bu zô . Bắn hội đồng còn ns ta trẩu , ns người khác trẩu thì xem lại bản thân mình có trẩu ko , tự nhiên vô hóa ma ta , có mấy thần bu đít thần Stick nữa chớ , ùa theo ủng hộ hoama nó zô , hoama xong nó ns ri chớ : Kiện đi e , kiện đi e , dễ tức ko. Mà tụi bay cũng thúi thúi nữa , đi bắn clan chứ phải phá phách tụi bay j đâu mà ns ta trẩu , ta mà trẩu là ta đã ko đăng lên forum cho tụi bay biết là ta bắn tụi hunter đâu, đăng lên là để tụi bay biết . chứ ko phải tụi bay liên minh lại đánh clan St. Clan nào thì sống phần clan đó đi , đừng có rảnh rỗi ma đi lo cho clan họ . Tụi mày nên tập cái tính sống cho phần mình đi , địt mẹ quen cái thói ra đường giúp giúp họ , họ chửi ngu đó . Thà tụi bay trong clan Hunter thì ta ko ns , còn đây ..........đm ko mún ns xí mô hết. Còn thần Lyrk , nghe nói là [Mafia]Death , a đại của sever , lúc đầu nể chú này lắm , bắn hay, ăn nói cũng lịch sự nữa , định xin đi theo chú học vài chiêu . Mà chìu ni , chú làm pink thất vọng quá . Ko ở trong clan nào hết tưởng đâu thấy phe yếu vô bắn giúp , đằng này nó đi theo tụi mạnh ăn hiếp yếu . Chẳng có thần nào lớn , hay suy nghĩ 9 chắn j hết . Cái thần mà lớn rồi á , là nhìn cách nc hắn khác , cái thần mà miệng còn hôi sữa là cách nc hắn khác :/  P.s : A.Huy vô xem e nói có chuẩn ko :)
Mi thích có định luật ỷ clan mạnh ăn hiếp clan yếu thì ta k có quyền sao ^^!
Thân !!
ý kiến huy làm cái gì !!
Chơi gta k đc quyền bắn nhau à ^^
  Bài viết hay nhất26

[V.I.P]Stick đã viết:
Thực sự mà nói QL rất có ích cho bọn Sở Thú.... Đề phòng ko solo lại và bị săn sử dụng KTH 1 cách lén như chó cắn trộm vậy @29
đúng rùi STIck ơi mà bữa nào : [V.I.P] ; [mafia] ,[sunny] ,... hop lai dẹp st k @57 @57 @57

DẸP đê pố sợ wa đấy @55
ngon vào mà dẹp
xoán bộn mày ak
ngon vào mà săn
pố túc lắm chứ
là mem cửa cờ lan St. mà bị săn thì pố đéo sợ thánh nào hết
sử dụng lệnh đê
pố cko len https://vc-mp.forumvi.com/ cko chết con mẹ mày lun
pố xoắn ak
ngon vào mà săn k xoắn chú ào hết mịa kiếp pố mày tức dm @49 @51 @54 @121
  Bài viết hay nhất27
st.DJ đã viết:

[V.I.P]Stick đã viết:
đúng rùi STIck ơi  mà bữa nào : [V.I.P] ; [mafia] ,[sunny] ,... hop lai dẹp st k @57 @57 @57

DẸP đê pố sợ wa đấy @55
ngon vào mà dẹp
xoán bộn mày ak
ngon vào mà săn
pố túc lắm chứ
sử dụng lệnh đê
pố xoắn ak
m im cm mồm đi , thấy pink thì hổ báo như dog, còn k có nó thì .... tu hhiu
  Bài viết hay nhất28
[V.I.P]Stick đã viết:Thực sự mà nói QL rất có ích cho bọn Sở Thú.... Đề phòng ko solo lại và bị săn sử dụng KTH 1 cách lén như chó cắn trộm vậy @29
Mi về mi hỏi ông bà già mi thử có phải ta làm ko . Cái mã mộ ông bà già thần nào hoama ta :/
  Bài viết hay nhất29
SuNny_Alone đã viết:
st.DJ đã viết:

[V.I.P]Stick đã viết:

DẸP đê pố sợ wa đấy @55
ngon vào mà dẹp
xoán bộn mày ak
ngon vào mà săn
pố túc lắm chứ
sử dụng lệnh đê
pố xoắn ak
m im cm mồm đi , thấy pink thì hổ báo như dog, còn k có nó thì .... tu hhiu
Còn mày,mâm nào cũng có mặt chó mày hết ,chuyện đéo liên quan chi cũng zô sủa để rồi chọc họ chửi zô cái mẹt cũng ngồi cười. Bó tay cho mày lun
  Bài viết hay nhất30
Nó thích cmt kệ mẹ nó chứ, cái gì mà không liên quan ?
CHo hỏi t\ DJ lúc đó nó có trong game không mà nó vẫn vào sủa đc kìa asd 
Forum cấm ng cmt à ... ÓC :v
Bao giờ topic còn mở là được quyền cmt, nhá, chỉ cầm đào mộ thoy nhá ... ÓC cờ hó :v
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết