Một vài ý kiến đóng góp cho sever ! [ Đã Giải Quyết ]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tình hình là dạo này vào game lệnh các thứ thay đổi hết cả , quyền lực cao thì nhiều lệnh hơn
Có xe mà gọi xe đéo được cần quyền lực 4 hoặc qân hàm 16 , đéo hiểu sao lại phải lên cấp cao để gọi đc xe làm đéo gì , hồi sinh xe cũng đéo đc , sao không để lại lệnh như cũ đê , cấp 1 cũng gọi đc xe khi mà mình có xe . Mà cái thằng chó rooney nhé . cấp cao thật đấy mà vào game toàn spam chiếm hết cả kênh chat anh em , bức xúc vãi lọ , lệnh đ' nào cũng cấp này cấp nọ , chơi để giải trí làm ra cái cấp quân hàm làm đéo gì , có phải game cầy lv đéo đôu , ... Yêu cầu admin sửa lại tất cả các lệnh thành như cũ nhé , ko thì mình nghĩ nhiều người bỏ game đấy ! Thân ( thằng chó rooney cứ nghĩ nó là nhất trong cái sv này Admin đéo gì spam vớ vẩn)

Bài viết hay nhất16
Ê Huy ! Nhỡ quản lý quậy phá thì sao
  Bài viết hay nhất17
Mẹ được chia sẻ 2 cái xe 120 và 93 ấn !goixe 120 + !goixe 93 có được đ' đôu , bực vl yêu cầu quân hàm 16 quyền lực 4 , bựa vãi lọ , nói chung để lại như cũ , nói nhiều mệt
  Bài viết hay nhất18
Ah!! 1 Là Huy fix nhầm cái lệnh gọi xe khi chia sẽ là quyền lực 2 quân hàm 16 còn 2 là mạng Mr.Xoay lag
  Bài viết hay nhất19
hô hô ờ có lẽ thế asd
  Bài viết hay nhất20
Hurm đợi Huy lên xem sau!
  Bài viết hay nhất21
Xong rồi nhé ! Cuối cùng là chủ Topic nhầm lệnh loạn xạ ! Sever căn bản không có sự thay đổi về lệnh ngoài add thêm lệnh vote kick !

Update : Lệnh kick không cho phép kick lẫn nhau giữa các admin !
Vote kick yêu cầu 4 người đồng ý và có thể kick bất cứ ai trong sever tính cả admin !
Chế độ reset toàn sever thi thoảng sẽ được hệ thống kích hoạt nếu quá lag ... Tất cả xe bốc cháy ... tất cả người chơi đều chết
@nongnuc
  Bài viết hay nhất22
Bạn không có quyền trả lời bài viết