đơn xin vào clan Sunny

Bài viết hay nhất1
Tôi là [VCPD]Mr.Trí,tuy cũng mún ở VCPD nhưg chủ clan quá trẻ trâu,nên hôm nay lập đơn này xin vào clan Sunny.
Nếu chủ clan Sunny cho,thì lun tiện e nhờ a N_Huy đổi tên dùm em thành [Sunny]Mr.Tri nhe
Xin cam ơn
  Bài viết hay nhất2
KAKA ! :)) CAY CAY Xin mãi mới đc vào giờ lại Thoát Ra :v CAY CAY
  Bài viết hay nhất3
vào VCPD nó mời chứ tui đâu có xin
  Bài viết hay nhất4
[VCPD]Mr.Tri đã viết:Tôi là [VCPD]Mr.Trí,tuy cũng mún ở VCPD nhưg chủ clan quá trẻ trâu,nên hôm nay lập đơn này xin vào clan Sunny.
Nếu chủ clan Sunny cho,thì lun tiện e nhờ a N_Huy đổi tên dùm em thành [Sunny]Mr.Tri nhe
                                                                 Xin cam ơn
cái thằng loz này đồng đội bị bắn mà nó ko giúp đứng nhìn trơ ra , nói nó nó còn nói ko fa solo nữa chứ . Mày thấy tụi Hunter nó bảo
vệ nhau ghê ko hả thằng chó , đồ phản bội biến cmm đi đã là thằng phản bội thì mãi là thằng phản bội nhé.
  Bài viết hay nhất5
Đúng là chủ clan trẻ trâu thật !! người ta solo với nó thì nó lại nhờ Mr.Tri ra giúp nó !! @yy204 @troll10 @troll15
  Bài viết hay nhất6
[VCPD]POLICE đã viết:
[VCPD]Mr.Tri đã viết:Tôi là [VCPD]Mr.Trí,tuy cũng mún ở VCPD nhưg chủ clan quá trẻ trâu,nên hôm nay lập đơn này xin vào clan Sunny.
                                                                 Xin cam ơn
cái thằng loz này đồng đội bị bắn mà nó ko giúp đứng nhìn trơ ra , nói nó nó còn nói ko fa solo nữa chứ . Mày thấy tụi Hunter nó bảo
vệ nhau ghê ko hả thằng chó , đồ phản bội biến cmm đi đã là thằng phản bội thì mãi là thằng phản bội nhé.
T thấy m không xứng đáng làm chủ clan asd
  Bài viết hay nhất7
[VCPD]POLICE đã viết:
                                                                 Xin cam ơn
Gì mà chửi e nó thế! E nó mới 10 tuổi, ko chấp nha. Thôi thì dung nạp em vài Sunny đi. E ấy biết Sunny toàn anh đẹp zai (trừ Thịnh Tu ^^ ) nên mới xin vô chứ.
  Bài viết hay nhất8
thằng POLIce toàn kêu Mr.Tri ra giúp chứ bảo vệ mẹ gì ^^ thấy Lyrk vào lại giả vờ off (Ta đã tận mắt nhìn thấy) nó kêu Tri ra giúp bắn t thấy Lyrk vào nó off, VCPD bảo vệ được ai mà sủa :)) 
Cho hỏi thêm là VCPD ai công nhận là CLAN ?
  Bài viết hay nhất9
Đậu thằng Zoukia :| t rõ ràng handsome bad boy, cool boy bla bla mà mi dám nói t thế à -_-. Vào game t thông.
Còn việc của em Mr.Trĩ thì anh Duyệt, đổi tên rồi anh sẽ xem thái độ của em trong game + cách tập luyện bắn súng để cho em làm member chính thức
  Bài viết hay nhất10
vang cam on anh thinh
  Bài viết hay nhất11
Bạn không có quyền trả lời bài viết