Tự nhiên bị banned ip và bị diss game ??

Bài viết hay nhất1
Như tiêu đề nếu admin ko cho tôi chơi nữa thì tôi xin bỏ game .. tạm biệt sever .. và tạm biệt những con chó trong sever muốn cắn tao mà ko được @troll16 ... [Sunny]Thinh11 Loz @troll15 [Mafia]KillerBip Loz @troll15 , và xin tạm biệt Werm tôi ko thể farm kill cùng bạn nữa rồi @42 .. và xin địt mẹ thằng Minh123 đã tố cáo Werm bạn tao @huysao
  Bài viết hay nhất2
làm j có chuyện đó nhỉ mình ko khoá ip ... hay bạn sử dụng pm j ko hợp lệ bị sv khoá nick ? đã mở khoá bạn có thể vô lại game xem ?
  Bài viết hay nhất3
Thui anh huy , mấy loại rr đó out game càng sớm càng tốt , đi cho khuất mắt lun đi , em ko tiếc âu :^^
  Bài viết hay nhất4
Vãi cả ... chửi :))
  Bài viết hay nhất5
m thấy chưa , do mày hết cả đấy :)) :)) :))
  Bài viết hay nhất6
-_- con chó sasaki chủi tau
  Bài viết hay nhất7
Hack bị server Auto banned rồi kêu a Huy ban iP :v
  Bài viết hay nhất8
thằng này ..... cứ thích kiện cáo người ta hack , mod các kiểu con đà điểu ... trong khi nó hack đến nỗi sv auto banned @troll5 đáng suy ngẫm @troll10
  Bài viết hay nhất9
à .... trên kia nó còn tự khai nó farm kill kìa @troll5
  Bài viết hay nhất10
Mấy ngày nay ko vào được game . giờ vào vẫn bị ip blocked .. ngày nào cũng phải ra quán nét chơi nản quá .. admin mở giúp e nha !!
  Bài viết hay nhất11
Theo như ý kiến từ Huy và những người Comment trong Topic.
Có lẽ bạn đã sử dụng Mod sai phạm trong Sever BK dẫn đến tình trạng Sever tự động khóa tài khoản IP và account của bạn. Và cũng có thể là bạn dùng Mod hợp pháp nhưng Sever lại hiểu nhầm là Mod sai phạm.
Bạn hãy kiểm tra lại trong thư mục GTA của bạn đã cài những Mod gì. Tốt nhất, bạn nên gỡ ra và cài lại từ đầu để tránh những Mod sai phạm và lập lại tương tự như bạn đã bị.
Thân ái.
P.s: Vấn đề đã được giải quyết
Close Topic Here
  Bài viết hay nhất12
Bạn không có quyền trả lời bài viết