THÔNG BÁO: Hoạt Động Và Kiểm Tra Sever

Bài viết hay nhất1
Xin chào các bạn. Mình là Shinichi, là cựu gamer Sever BK Online này.
Tính đi tính lại cũng đã hơn 4 năm rồi chứ không ít gì, từ cái lúc sever mở ra được vài tháng.
Được Huy tín nhiệm cho chức vụ Super Mod trên Forum và Admin Cao Cấp Quyền Lực[Chỉ Sau [VN]N_Huy]
Không góp tiền thì cũng góp sức.
Lúc trước, sever trải qua nhiều sóng gió khi liên tiếp mắc phải sự cạnh tranh khắc nghiệt của thằng 0sin thời đó. Bất chấp mọi thủ đoạn, khi không hút máu được gamer. 0sin luôn tìm cách để cho gamer hiến máu bằng cách banned hoặc hâm dọa gamer. Và sau đó, N_Huy đã thành lập sever với tư cách là 1 Admin được mọi người ủng hộ.
Sever 0sin đi xuống từ lúc đó, khi biết N_Huy mở ra sever và các gamer qua BK Online 1 chơi. Thì hắn luôn tìm cách ddos để đánh sập Sever của Huy, nhưng kết quả vẫn không thành công vì sự chống trọi và sự đoạn kết 1 lòng của AE trong sever đã giúp Huy vượt qua mọi trở ngại và đưa BK Online hoạt động đến bây giờ.
Và mình cũng tham gia vào nhầm là 1 thành viên, bảo đảm sự bình yên cho các Newbie mới vào. Tránh như kiểu, ma cũ ăn hiếp ma mới làm cho các Newbie nản và nghỉ game.
Sau 1 thời gian online, mình cũng đã trở lại. Có nhiều ý kiến trên Diễn Đàn rằng, những người có quyền lực cao 5 6 đang lạm dụng vào những việc riêng tư cá nhân.
Mình sẽ đảm bảo với các bạn. Sau Topic này, mình sẽ kiểm tra chặt chẽ những người có quyền lực.
Nếu có ai sử dụng quyền lực, các bạn cho mình tên nhân vật dưới topic này để mình theo dõi những người đó. Cú pháp như sau:

Code:

Tên Nhân Vật:
Quyền Lực:
Clan:
Chúc các bạn có 1 buổi online trong Sever BK thật vui vẻ
  Bài viết hay nhất2
Tên Nhân Vật:[CSCD]141
Quyền Lực:6 :))
Clan:CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG
Ý kiến riêng: Xin chào mừng Shinichi @troll15 quay trở lại với BK server sau 1 thời vắng bóng chả biết đi đâu @troll13.BK Server và toàn thể anh em Cảnh Sát Cơ Động nói chung @62 @62 và mọi clan khác @68 @68 nói riêng sẽ góp sức cùng Shinichi và N Huy gây dựng 1 BK vững mạnh @72 @72 và không có vấn nạn ma cũ ăn hiếp ma mới như hồi mình với vào bị thằng ThanhHung kêu mày tin tao banned mày không @@ lúc đấy ghê hết cả người @troll18 @troll18
  Bài viết hay nhất3
SM rr ^^ Vào bắn ng khác tùm lum, mới nói săn SM đã dọa BANNED :)) SỢ VCL =]]z
  Bài viết hay nhất4
Có cc gì hot :3
  Bài viết hay nhất5
Tên Nhân Vật: [F.B.i]ThanhHung
Quyền Lực: 7
Clan:FBI :v :))
  Bài viết hay nhất6
Tên Nhân Vật: [F.B.I]N_Sea
Quyền Lực: 5
Clan: Qua sunny Rồi nhưng chưa đổi tên
  Bài viết hay nhất7
Tên Nhân Vật:[Hunter]Mr.HOusE
Quyền Lực:5
Clan:[Hunter]
  Bài viết hay nhất8
Các bạn úp danh sách liên tục giùm mình nhé.
  Bài viết hay nhất9
Bạn không có quyền trả lời bài viết