Lịch Hoạt Động N_Huy

Bài viết hay nhất1
Theo như nhiều Newbie có những ý kiến và nhiều vấn đề khác nhau chưa được Huy giải quyết.
Đành phải gát tạm và được giải quyết vào 2 ngày Thứ 7 và Chủ Nhật.
Từ Thứ 2 đến Thứ 6, Huy sẽ không hoạt động để giải quyết vì công việc.
Các Newbie và Member của Sever BK Online thông cảm cho BQT.
Xin cảm ơn
P.s: Còn những đơn kiện cáo liên quan trong Sever BK thì các bạn cứ gửi lên Diễn Đàn. BQT sẽ đệ đơn và giải quyết vấn đề thường xuyên.
  Bài viết hay nhất2
K sử t cắt chym :))
  Bài viết hay nhất3
ông shinichi rảnh rỗi sinh nông nổi , ko biết chi hết cũng lập topic như đúng rồi . A.Huy ngày nào cũng online hết á , khoảng từ 22h ----> 00h (có khi tới 3 , 4 h sáng)
  Bài viết hay nhất4
Này thì nói shinichi rảnh , huy bận thật nhé .. unban ip cho tôi cũng ko có thời gian luôn nè !!
Lịch Hoạt Động N_Huy T63qeg
  Bài viết hay nhất5
:D đó mà tin lời a huy :D. A huy nói thế tức là ko muốn unban cho thím đó :D
  Bài viết hay nhất6
Đổi tên cũng ko đổi nữa kìa
  Bài viết hay nhất7
tui hồi mô ol khuya cũng tháy A.huy trên facebook hết . Vì sao huy ko giải quyết , nói ra thì dài dòng , mệt
  Bài viết hay nhất8
Chắc thế :D :D :D
  Bài viết hay nhất9
Huy online Face nhưng bằng điện thoại chứ ko ngồi PC. Nếu PC thì giải quyết cần gì hẹn Thứ 7 vs CN chi ?
  Bài viết hay nhất10
t7,CN ? hôm 15 thág 1 t nhờ gia hạn acc,đổi chủ xe , lấy lại pass2 tất tần tật và a huy giải quyết nhanh gọn và lẹ lắm cơ :)))
  Bài viết hay nhất11
N Huy online chủ yêu là bằng điện thoại nhé mọi người.Từ 22h có lẽ N Huy mới online bằng máy tính được nhưng cả ngày học với làm việc mệt mỏi nên N Huy không có nhiều thời gian để trả lời các bạn đâu.Nếu có vấn đề gì cần giải quyết các bạn cứ đăng topic lên Forum rồi mình với Shinichi và các Mod sẽ giải quyết thay cho N Huy hoặc các bạn có thể Inbox lên Page Server nhé : https://www.facebook.com/vicecityonline
  Bài viết hay nhất12
page server hình như chỉ còn mỗi thím hoạt động :v kkk
  Bài viết hay nhất13
KillerKen đã viết:page server hình như chỉ còn mỗi thím hoạt động :v kkk
Uk thấy page vắng quá :v
  Bài viết hay nhất14
lèo tèo 9-10 like :))
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết