Đại Liên Minh GTA - [L.O.D]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Gta
Đập lộn - Tự do- Thoải mái.

Tại Topic này, Huy xin tuyên bố. Thành lập Đại Liên Minh Gta- [L.O.D]
Liên minh này dựa trên nền tảng của 4 Clan.

Mafia - Hunter - Spade - Sunny.
Tất cả các thành viên của 4 Clan, đều sát nhập vào nhau, và mang một biệt hiệu chung- [L.O.D]. Liên Minh này thực chất là 1 Clan mới. Tại Topic này xin N_Huy cho thành lập 1 Box Clan mới, tạm thời các chủ Clan còn lại hãy thu xếp cho Box của mình, Khóa hoặc tiếp tục hoạt động.

Tên Clan: [L.O.D] - [League Of Destruction] - [Liên minh Tàn Phá]
Minh chủ (Chủ Clan): [L.O.D]StevenHuy ([Mafia]HuyRapper)
Phó bang (Phó Clan): [L.O.D]Kuzuri, [L.O.D]thinh11, [L.O.D]KillerBip
Member VIP (Các Phó- Chủ Clan cũ): [L.O.D]Luffy, [L.O.D]Mr.House, [L.O.D]__Peter, [L.O.D]AHmoval, [L.O.D]Shin, [L.O.D]Mr.Alone
Group Leader (Đội trưởng): Sẽ Update sau.
Soldier (Chiến Binh): Tất cả những Member còn lại. Mong các Chủ Clan hãy Up một danh sách các thành viên của mình để N_Huy đổi tên sang [L.O.D].
Newbie (Tân Binh): 3 Clan còn lại nếu có tuyển Mem thì nêu tên tại đây, Huy sẽ Update danh sách chính thức sau.

Các Topic tuyển quân của 4 Clan có thể sẽ hoạt động bình thường, tuy vậy các member sẽ đổi tên ra [L.O.D] hết. Các Member VIP và Phó bang được tự do hành động, riêng Soldier và Newbie phải chịu sự kiểm soát của các Đội trưởng. Và nếu không nghe lời sẽ bị đào thải.

[L.O.D] sẽ Hủy diệt tất cả, ở thành phố BK này, nếu muốn tồn tại, đừng chống lại nó.
BK rồi sẽ là của chúng ta.
  Bài viết hay nhất26
Cho dark làm đời trưởng đê ... Hôhô :D :D
  Bài viết hay nhất27
- Sao em lại đứng sau House nhỉ :))
- E còn bắn tốt hơn House mà :))
  Bài viết hay nhất28
Yay! Lực lượng áp đảo sever đây à.Cũng không phải dạng vừa đâu :))
  Bài viết hay nhất29
Sao em lại đứng sau peter nhỉ :D
Em còn bắn tốt hơn peter mà :D
  Bài viết hay nhất30
nghe xàm xàm thế nào ấy
  Bài viết hay nhất31
thế thì cút :v
  Bài viết hay nhất32
Không Cút làm gì nhau
  Bài viết hay nhất33
không cút á ... thì ....................................... kệ miẹ mi :))
  Bài viết hay nhất34
ad Huy ơi ad đổi tên e từ [Mafia]fireball thanh [L.O.D] cho e nha @642951 @642951  :)) :)) :)) :)) :)) :))
câu hỏi phụ: zô clan được bảo kê như thế nào? @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @troll9 @troll9 @troll9 @troll9 @troll10 @troll12
  Bài viết hay nhất35
Fiball ko có tên trong ds mafia mà đổi tên làm gì
  Bài viết hay nhất36
chúc mung clan moi cua bk sever @nammoi @nammoi @nammoi
  Bài viết hay nhất37
Huy đại ca fix lại cho em đi , em cũng là phó clan HUNTER mà nè đại ca https://vc-mp.forumvi.com/t3689-topic
  Bài viết hay nhất38
thiencr123 đã viết:Fiball ko có tên trong ds mafia mà đổi tên làm gì
Nick fireball bị quên mk rùi đổi thui mak ad huyraper hứa sẽ đồng ý cho mình zô clan mà @94 @40 @troll21 @troll20 @troll19 @troll18 @troll5 @troll6 @troll7 @troll8 @troll9 @troll10 @troll12
  Bài viết hay nhất39
có cái Liên Minh này thi [Spade]Oliver ko so bi bat nat nua roi :D
  Bài viết hay nhất40
Bạn không có quyền trả lời bài viết