Tự nhiên bị banned IP ( Deo hieu ly do tai sao)

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Anh Huy ơi tư nhiên em bị banned , em có sài mod hay hack ji đâu .
  Bài viết hay nhất16
u tại a ko đc nghỉ bây h mới đc nghỉ e ak có j pm thẳng qua sđt a nhắn tin là đc
  Bài viết hay nhất17
em van chua vao gam dc anh huy oi no nói là bạn bị cấm truy cap game
  Bài viết hay nhất18
haizzz cái cậu này ko bik nói sao đây, đáng lí đã đc unbanned rồi thế mà lại bị banned lại. Tội banned là ko phải do hack hay xài trainer gì cả hết mà vì troll game thủ và xem thường huyrapper, thấy a bip nói huyrapper đã cảnh cáo 2 lần rồi mà ko chịu nghe còn nói cái gì mà lalalala gì đó huyrapper tức vì bị xem thường nên banned cho 1 phát cũng vừa.Sau đó ko bik hối cải mà còn vào chửi a bip không ra gì, có tui làm chứng, chửi thấy mà tội cho a bip trong khi police là người sai a bip bảo huyrapper banned là đúng rồi còn vào chửi tùm lum, kết quả là để shinichi nhìn thấy đc hay sao ấy rồi bị banned lại, ko bik nói sao nữa về chú police đây. Chú này vô phương cứu chửa rồi cứ tình hình này là sẽ ăn banned dài dài
  Bài viết hay nhất19
- Thế chú Police bị bannd à :))
- thế ta có thể an tâm mà chơi :))
  Bài viết hay nhất20
[Sunny]Haitac đã viết:haizzz cái cậu này ko bik nói sao đây, đáng lí đã đc unbanned rồi thế mà lại bị banned lại. Tội banned là ko phải do hack hay xài trainer gì cả hết mà vì troll game thủ và xem thường huyrapper, thấy a bip nói huyrapper đã cảnh cáo 2 lần rồi mà ko chịu nghe còn nói cái gì mà lalalala gì đó huyrapper tức vì bị xem thường nên banned cho 1 phát cũng vừa.Sau đó ko bik hối cải mà còn vào chửi a bip không ra gì, có tui làm chứng, chửi thấy mà tội cho a bip trong khi police là người sai a bip bảo huyrapper banned là đúng rồi còn vào chửi tùm lum, kết quả là để shinichi nhìn thấy đc hay sao ấy rồi bị banned lại, ko bik nói sao nữa về chú police đây. Chú này vô phương cứu chửa rồi cứ tình hình này là sẽ ăn banned dài dài
để ý thấy vo cái topic nào cũng thấy bác hải tặc viết rất nhiều chữ :))
  Bài viết hay nhất21
St.Stuby đã viết:
[Sunny]Haitac đã viết:haizzz cái cậu này ko bik nói sao đây, đáng lí đã đc unbanned rồi thế mà lại bị banned lại. Tội banned là ko phải do hack hay xài trainer gì cả hết mà vì troll game thủ và xem thường huyrapper, thấy a bip nói huyrapper đã cảnh cáo 2 lần rồi mà ko chịu nghe còn nói cái gì mà lalalala gì đó huyrapper tức vì bị xem thường nên banned cho 1 phát cũng vừa.Sau đó ko bik hối cải mà còn vào chửi a bip không ra gì, có tui làm chứng, chửi thấy mà tội cho a bip trong khi police là người sai a bip bảo huyrapper banned là đúng rồi còn vào chửi tùm lum, kết quả là để shinichi nhìn thấy đc hay sao ấy rồi bị banned lại, ko bik nói sao nữa về chú police đây. Chú này vô phương cứu chửa rồi cứ tình hình này là sẽ ăn banned dài dài
để ý thấy vo cái topic nào cũng thấy bác hải tặc viết rất nhiều chữ :))
Oh đúng rồi bác nói đúng đấy chắc bác hai học giỏi văn nhỉ
  Bài viết hay nhất22
DQT Đến N_Huy Zo Game Bị newb Chửi như ... Bị MEnb săn Như đúng r ! :)) Còn ns gì HUy Rapperr :))
  Bài viết hay nhất23
Bạn không có quyền trả lời bài viết