[Hỏi] Tại sao em bị Baned

Bài viết hay nhất1
Tại sao tải khoản [Mafia]_Hectory_ của em lại bị baned ????????????????????????????????????????????
cần lý do @yy180 @yy180 @yy180 @yy180
For the reason : Than Heo ( Hợi ?????????? ) @troll4 @troll4 @troll4
  Bài viết hay nhất2
Hoi Con Heo do @40

+ Banned 7 ngay la on r mun ra dao 1 thang ko https://vc-mp.forumvi.com/t2062p40-topic

Doc ki topic Thang Huy no noi ki
  Bài viết hay nhất3
@17 Là sao
  Bài viết hay nhất4
Cấm nói tục chửi bậy Trong Topic Do Co Minh Em phat Ngon Bua bai nhat do @cam
  Bài viết hay nhất5
heoqua123 đã viết:Cấm nói tục chửi bậy Trong Topic Do Co Minh Em phat Ngon Bua bai nhat do @cam
Chú ý kỹ trong Topic đó có rất nhiều bình luận văng tục rất nhiều ?
Vậy sao không banned luôn những thành viên còn lại
Mà thật chất, đã có bộ Luật Forum mới rồi còn gì. Up cho nó bay lên đầu, theo như thế mà làm.
Còn lỗi này đúng là có sai thật. Nhưng banned như vậy thì chưa phải chuẩn lắm. Ít nhất cảnh cáo, đưa vào tầm theo dõi. Nếu vi phạm luật thứ 2 thì banned. Đây chỉ mới 1 lần à ??? Nhw thế là là nghiêm khắc lắm.
Rút kinh nghiệm lần này nha Heo.
Lần sau có banned thì úp topic báo cáo. Nêu rõ nội dung banned ra để mem khỏi thắc mắc nhé.
  Bài viết hay nhất6
Bạn của tôi tình tứ ỉa bên bà bán rùa :))
TSCRTVKNND

Được sửa bởi [Sunny]Shin ngày Sun Feb 22, 2015 10:29 pm; sửa lần 2.
Câu này có văn hóa hả . Thế em hỏi : Em đặt dấu L*n thì các anh hiều sao thì cệ . Lán thì sao . Lan thì sao . Lên thì sao . Thế cho em xin luôn cái Điều luât 4r nào . Có lick đâu . Em đã bào giờ dc đọc đâu : Trong Topic có nói "Không văng tục chửi bậy xúc phàm ng khác " Em có xúc phạm gì ai đâu nào ??????????????????? @cam @cam @cam @cam
  Bài viết hay nhất7
Được rồi, vì Mod heoqua123 hoạt động nghiêm khắc quá, lần sau rút kinh nghiệm.
Thay mặt ban quản trị, mong bạn hãy bỏ qua khiếm khuyết này. Hi vọng bạn sẽ ủng hộ Forum nhiều hơn.
Close Topic.
  Bài viết hay nhất8
Bạn không có quyền trả lời bài viết