[NEW] Skill né Head Shot cho anh em đây :))

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Dưới đây là clip: ae tham khảo nhé @khicuoi

Clip quay có phần hơi lag @blur  nên ae thông cảm:@331: @331  

Hướng dẫn đây: :))
Sau khi bị đối phương bắn ngã thì các bạn bấm chuột trái ( nút ngắm ( và đưa sang trái. sang phải, đưa vừa hoặc nhanh cũng được để tránh đạn m4 từ đối phương @yy164 @yy164 @yy164

Tác giả của Skill này là: [CSCD]Mr.Tri ( đệ tử của [Spade]Kuzuri :)) )

Skill này cũng đơn giản :D  , nên up lên cho ae thêm skill mới, mọi người gạch đá nhẹ tay @hehe

Bài viết hay nhất16
skill cũng hay đấy chứ :)), đúng là sáng tạo :v. Nhưng h này rồi ai còn chơi 2 súng :))
  Bài viết hay nhất17
Ơ cái này hót nè
  Bài viết hay nhất18
thinh11 đã viết:skill cũng hay đấy chứ :)), đúng là sáng tạo :v. Nhưng h này rồi ai còn chơi 2 súng :))
nghe câu này ấm lòng vler :))
  Bài viết hay nhất19
Lyrk.Nothing đã viết:Ơ cái này hót nè
quá hot anh Lyrk nhỉ :))
  Bài viết hay nhất20
cái này chỉ làm giảm % bị Head SHot VD như vs PRO thì 10/10 dính khi dùng skill này thì nó giảm xuống khoảng 6/10, nhưng vs những thằng nào tay mềm mềm nhưng vẫn chuẩn ( tay run bắn đạn nó cứ bay loạn xung quanh cái đầu asd ) thì tỉ lệ có thể 8/10 :)
  Bài viết hay nhất21
có tác dụng với mấy đứa gà thôi :))
cao thủ thì hs hết :v
  Bài viết hay nhất22
Gecko Moria đã viết:có tác dụng với mấy đứa gà thôi :))
Ờ, chắc thế :))
  Bài viết hay nhất23
[Hunter]_Peter đã viết:
Gecko Moria đã viết:có tác dụng với mấy đứa gà thôi :))
Ờ, chắc thế :))
sao thằng @ss nở hoa :)) :))
  Bài viết hay nhất24
[Hunter]_Peter đã viết:

Sau khi bị đối phương bắn ngã thì các bạn bấm chuột trái và đưa sang trái. sang phải, đưa vừa hoặc nhanh cũng được để tránh đạn m4 từ đối phương @yy164 @yy164 @yy164

Tác giả của Skill này là: [CSCD]Mr.Tri ( đệ tử của tôi :)) )

Skill này cũng đơn giản :D  , nên up lên cho ae thêm skill mới, mọi người gạch đá nhẹ tay @hehe

ko liên quan nhưng tao là thằng Police ngu,óc chó, và bị ảo tưởng sức mạnh, tui bay rời VCPD đi ^^ ^^ ^^
  Bài viết hay nhất25
[VCPD]POLICE đã viết:
[Hunter]_Peter đã viết:

Sau khi bị đối phương bắn ngã thì các bạn bấm chuột trái và đưa sang trái. sang phải, đưa vừa hoặc nhanh cũng được để tránh đạn m4 từ đối phương @yy164 @yy164 @yy164

ko liên quan nhưng tao là thằng Police ngu,óc chó, và bị ảo tưởng sức mạnh, tui bay rời VCPD đi ^^ ^^ ^^
mày nói clgt Police, thay lòng đổi dạ à @57 @57 @57
  Bài viết hay nhất26
à thật ra thì nó muốn sác nhập IS ĐM is là is chứ lại còn is
dịch: là
  Bài viết hay nhất27
[VCPD]POLICE đã viết:
[Hunter]_Peter đã viết:

giờ m mới biết à :)) :))
  Bài viết hay nhất28
[VCPD]POLICE đã viết:ko liên quan nhưng tao là thằng Police ngu,óc chó, và bị ảo tưởng sức mạnh, tui bay rời VCPD đi ^^ ^^ ^^
Thì đúng là thế mà :)
  Bài viết hay nhất29
[quote="[VCPD]POLICE"]
[Hunter]_Peter đã viết:

llalalala
  Bài viết hay nhất30
e hèm .... hôm nay e đã tìm đc cách "giết" được cái skill này nên xin phép bới lên xí :)) thường thì khi đối thủ ngã thì mọi người sẽ nhắm vào giữa mà bắn , nhưng gặp skill này sẽ ko hs đc cho nên mọi người hãy nhắm lệch qua 1 tí thì sẽ đc :)) e và thím akon_QS08 vừa làm đc trong game :D
p/s: ai ko làm được cứ gạch bài :))
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết