[Góp Ý ] Nâng Cấp BK - Server

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tình Hình Là Mấy Hôm Nữa client 0.3 Sẽ Ngừng Hoạt Động . Vì Vậy Mong Các BQT + Admin Nhanh Chóng Nâng Cấp Server Nên 1 Bức Đội Phá Mới

. client 0.4 Có Hệ Thống Chống Lag . Các Kỹ năng Lướt , skill Vẫn Bình Thường , Nhưng TIn Buồn Là client 0.4 Không Bắn Được Đạn Ảo , Mình Đã test Thử Rồi . Tin Buồn Cho Các Menb Là thế Các Skill Dùng đạn ảo sẽ Bị Loại Bỏ Nhé . Vì Thế Phải Nâng Cấp Và Có Dự Kiến Luân . K Chuẩn Bị client 0.3 OFF THì Nghỉ Chơi . Mong Admin + BQT Nâng Cấp Và CÓ Dự Kiến Luân client 0.4 ( Nếu Không Nâng THì Nghỉ Chơi Vì client 0.4 Chuẩn BỊ Ngừng Hoạt Động ) ( Mấy Khi Có 1 lần Nâng Cấp server :)) )
- CÒn Về BÊn Rest Lại Mode Server , Rest Lại Các Quản Lý . Cái NÀy THeo Là Là Đúng . Vì server Có Quá nhiều quản lý . Lợi Dụng Lệnh Quản Lý Bừa bãi , Làm Ảnh Hưởng Đến Các Men Chơi . THeo Ý Kiến Của Em là ANh Nên Rest Lại Quản Lý . Còn Quân Hàm Thì Giữ Nguyên Bao Nhiêu Công Cày . Nhất là Các Menb Chơi bao nhiêu lâu mới được cái quân hàm đó . Nên Quân Hàm Vẫn GIữ Nguyên .

- Đây Là Ý Kiến Của Em Đóng Góp Cho Server Nhé -

gạch Đá Ít Thôi Nhé ! Cảm Ơn mọi Người đã Đọc và xem ý kiến của mình
  Bài viết hay nhất16
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
[Hunter]Mr.House đã viết:

Cái thằng Hưng kia, tao nói cho m biết. Tao có thể góp ý vào đây, chả lẽ m sợ tao hay sao mà tao cứ comment ở chỗ m, là m xoá thế -_- Ko mún cho tao bình luận à, cứ thế lần sau vào box Hunter thì đừng nói tao banned hay làm gì nhé..

Ai xóa Bình luận của m :))

Ừ ai xóa, có cần tao bảo Huy ko?

Bạn không có quyền trả lời bài viết