Sự Thật Về BK Server Và Admin Huy

Bài viết hay nhất1
Hôm nay mình viết Topic này để các bạn hiểu rõ thêm về cách thức hoạt động mà BK đã hoạt động suốt thời gian qua ... @huysao
1 tháng BK Server tri trả cho máy chủ là ~ 350.000 VNĐ  @hehe
1 tháng các bạn ủng hộ server là 10.000 VNĐ  @42  ... các bạn được gia hạn 01 tháng chơi và +200.000$ gta vào tk ngân hàng  @77 .

Như vậy 1 tháng phải có chính xác 35 người ủng hộ gia hạn thì server mới đủ tiền duy trì Server  @bun
Uầy ... các bạn nghĩ 1 tháng có đủ 35 người gia hạn ủng hộ server sao ?  @ocmau  Nên mình nói thẳng luôn mình làm Server BK trong hơn 6 năm qua chỉ có lỗ chứ chẳng có lãi chi hết  @yy52  ... và lại ủng hộ qua thẻ Viettel các bạn nghĩ mình cần xài nhiều tiền đt lắm chắc  @hehe

Vấn đề là do mình thích trò chơi Vice City Online và có cảm hứng với nó nên luôn cố gắng tạo ra sân chơi này cho các bạn vui vẻ  @khi72 ... và sẽ còn duy trì dài dài kể cả khi các bạn có nghỉ game và không còn mem server vẫn đc tạo và thi thoảng đc nâng cấp cái này cái nọ  @gietmay  ( khi mình có thời gian  @sss  ) vì mình yêu nó và làm nó  @khi72  ... những bạn nào yếu kém không chơi đc xin mời nghỉ game hoặc qua mẹ nó game khác mà chơi  @yy52  ... Vice City Online là 1 game bạo lực mình thiết kế theo hướng chơi cực kỳ ức chế  @sot  và nó bộc lộ bản chất thực sự của con người các bạn không kém gì ngoài đời  @ahyes

BK Server thiết kế theo hướng cố gắng nhất để đảm bảo công bằng cho mỗi người chơi và mình luôn muốn nó được như thế  @uong ... bằng chứng là qua hàng loạt các update ... các fix lỗi game ... phải nói là hàng ngàn lỗi  @43  ... chưa đạt đến hoàn hảo ( Tất nhiên  @20  ) nhưng nó sẽ luôn theo khuynh hướng đó khi mà mình còn là Admin đứng đầu trong game  @gietmay

Bây giờ mình vào vấn đề hoàn trả lại tiền ủng hộ và tiền trong game :

BK - Server không có trách nhiệm hoàn trả lại tiền trong game khi các bạn bị cướp hay bị giết hay bị j j đó trong game liên quan đến cách chơi của bạn  @ta  ... đó là LUẬT chơi và bạn chơi thì bạn phải chấp nhận  @CSO  ... các bạn mất tiền là do chính bản thân các bạn chứ chả liên quan gì đến BK - Server  @yy52 ... đừng có kêu réo mình ra bắt mình phải giải quyết  @yy180 ... đó là luật chơi của Server nhằm làm cho chế độ chơi trở nên khó và ức chế ... các bạn mất thì phải chịu   @yy115 ... Các bạn thử xem các game khác theo luật game như thế họ có giải quyết cho không ?  @blur  thậm chí bạn bị hack tài khoản mất sạch sẽ họ cũng sẽ mặc kệ các bạn  @khi9e  các bạn thử mất tiền hay đồ trong game của VTC hay j j xem  @yy52  đằng này các bạn đc voi đòi Hai Bà Trưng ...  @khi20

BK - Server sẵn sàng trả lại tiền ủng hộ cho các bạn không thiếu 1 đồng ... cách thức trả như sau :
Mỗi tháng chơi còn dư và 200.000$ gta trong ngân hàng của bạn đc quyền đổi lại về thẻ VIETTEL 10.000 VNĐ và yêu cầu mình trả lại ... chỉ đơn giản như thế ! Nick của bạn bị trừ 01 tháng chơi còn lại và 200.000$ gta với mỗi thẻ viettel 10k đổi về  @77

Hôm nay bị Stress nặng quá nên tâm sự với các anh em trong Server như thế  @laluot  @laluot  @laluot
Các anh em đọc rùi cho ý kiến ... Huy này từ trước đến giờ chưa hề làm gì phải hổ thẹn với lương tâm làm 1 Admin đứng đầu nên chẳng sợ gì hết  @ga1  @ga1  @ga1
  Bài viết hay nhất2
Mỗi tháng chơi còn dư và 200.000$ gta trong ngân hàng của bạn

đc quyền đổi lại về thẻ VIETTEL

10.000 VNĐ và yêu cầu mình trả lại ... chỉ đơn giản như thế !
THật Không Anh Huy
  Bài viết hay nhất3
Lên là lên là lênnnnnnn :D
  Bài viết hay nhất4
m đừng có bắt bẻ a Huy như thế, a Huy nói, sẽ làm
  Bài viết hay nhất5
Anh Huy ơi . Em Nghĩ Là Anh Không Cần Phải Cho M.n Đổi 200k Gta = 10k Viettel . ( Một Tháng Chỉ được Đổi )
Em Nghĩ Anh Không Nên Cần Làm Cái Đổi Kiểu Thế . Nêu Anh Làm Thế . Còn Đâu Ra Tiền Chi Phí VPS Có Khi Còn Âm Nặng nữa . Em Nghĩ K nên Anh Ạ /
Còn Vấn Đề Về Quản Lý Tiền Trong Game . Mình Rút Tiền Trên 200k / Thì BK tự Động Có Chế Độ . K kiêmtrahack được nhưng ai tiền hơn 200k . và mình cũng k kill được ai . và m.n cũng k kill được mình . Khi số tiền đó nhỏ hơn 200k thì chở về bt . Em góp ý cho ah
  Bài viết hay nhất6
Em góp ý thế này, tiền ai người đấy tự dữ, ko giữ dc thì thôi, nói thật, đồng tiền ko bao giờ đứng im 1 chỗ. Có chơi có chịu, và cái kiểu như thằng DanChoi
- Ae bk sẽ trị nó sau, a Huy cứ dùng tiền mặt để duy trì cho sv để ae giải trí.......
- Hồi trước, chơi đảo rồng đứng top 1 đấy, thế bị hack xong, chả có kiện cáo gì dc....
  Bài viết hay nhất7
Ai mà lấy thì tự suy nghĩ lại bản thân
  Bài viết hay nhất8
@troll15 @troll15 @troll15 @troll15
  Bài viết hay nhất9
Spam kill ko mấy chú @troll14
  Bài viết hay nhất10
[VN]Mr.Hung đã viết:Mỗi tháng chơi còn dư và 200.000$ gta trong ngân hàng của bạn

đc quyền đổi lại về thẻ VIETTEL

10.000 VNĐ và yêu cầu mình trả lại ... chỉ đơn giản như thế !
THật Không Anh Huy
Ừ đổi đi, lần sau nạp xem có được tiền gta không hay chỉ được 1 tháng chơi thôi :))
  Bài viết hay nhất11
Có nghĩa là 1 tháng chơi còn dư + 200.000$ gta thì đc đổi đó mà ... ví dụ Kuzuri còn 10 tháng chơi dư và tài khoản có 5 triệu gta thì em đc phép đổi tối đa 10 tháng chơi + 200.000 x 10 = 2 triệu $ gta lấy 10 thẻ Viettel 10k = 100.000 VNĐ ... sau khi đổi thì tài khoản em bị trừ 10 tháng chơi còn dư đó và 2 triệu $ gta ... tính ra tài khoản còn 0 tháng chơi dư và 3 triệu $ gta
  Bài viết hay nhất12
[VN]N_Huy đã viết:Có nghĩa là 1 tháng chơi còn dư + 200.000$ gta thì đc đổi đó mà ... ví dụ Kuzuri còn 10 tháng chơi dư và tài khoản có 5 triệu gta thì em đc phép đổi tối đa 10 tháng chơi + 200.000 x 10 = 2 triệu $ gta lấy 10 thẻ Viettel 10k = 100.000 VNĐ ... sau khi đổi thì tài khoản em bị trừ 10 tháng chơi còn dư đó và 2 triệu $ gta ... tính ra tài khoản còn 0 tháng chơi dư và 3 triệu $ gta
a Huy onl fb cái đi anh
  Bài viết hay nhất13
Hơi rối :3,.,..,.,.
  Bài viết hay nhất14
Rất hay :D @hehe
  Bài viết hay nhất15
Thế mấy bữa sv off có còn vip acc nữa ko anh Huy. em nạp 50k mà sv off cmn luôn. Nhọooooooo
@42
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết