Gửi toàn bộ anh em trong cộng đồng GTA

Bài viết hay nhất1
Haizzzz,sau một khoảng thời gian khá là lâu ko gặp lại anh em trong cộng đồng GTA,tớ rất vui vì SV đã rất là cải thiện,sv luôn đông đảo với các anh em VN,nhưng bên cạnh đó thì tớ lại thấy những tình trạng như chửi rủa nhau,mạt sát nhau,bên cạnh đó thì lại cãi vã gay gắt với nhau,tiêu biểu như các member giữa clan [V.I.P] và [Thief],xin nhắc lại các bạn rằng đây chỉ là GAME,là một hình thức giải trí,một thế giới ảo ko hơn ko kém,,xin các bạn chỉ vì những chuyện nhỏ nhặt trong game mà ảnh hưởng ngoài đời,mình làm topic này,mong các bạn chấn chỉnh lại cư xử của mình trong game lẫn ngoài đời ,đừng nghiêm trọng hóa những chuyện nhỏ nhặt.Mong các bạn củng nhau xây dựng cộng đồng GTA một cách tốt đẹp,sẵn đây mình có lời muốn nói với các bạn hiện đang làm quản lý(LV2>),gần đây mình nhận đc khá nhiều lời than phiền của các member trong game,đặc biệt là [Thief]Supper mong các bạn điều chỉnh lại tư cách của mình,mong các bạn đừng ỷ lại quá nhiều trong game,quản lí chỉ là các mác thôi,trình độ mới là đáng nói,mong các bạn quản lí làm việc làm sao để member nó nể mình chứ ko phải là khinh mình.
Thân! Dark Soul
  Bài viết hay nhất2
lời nói của darksould41 nói rất đúng . Tớ ủng hộ 2 tay @yeu
  Bài viết hay nhất3
Tui ủng hộ 2 tay 3 chân :))
  Bài viết hay nhất4
Bạn không có quyền trả lời bài viết