Tố Cáo Legiphu5062005 vô cớ bắn 3 lần headshot

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

không dài dòng vô thẳng vấn đề @72
em lại ngân hàng em chơi thằng legiphu5062005 nól lại vô cớ bắn headshot em lần 1...
lần sao em lại ngân hàng em đòi mạng nó ... cái nó nói trả em rồi ... cái em tức quá chữi nó .... lại 1 lần nó vô cớ headshot em lần 2 .... lần thứ 3 em tức lắm em bắn nó chưa chết tại lúc đó em bị bug nó lại vô cớ bắn em..... lần thứ nhất nó rũ em đi săn cái 1 hồi nó nói nó làm zombie rồi em ns để em bắn nó cho hết làm zombie... cái tự nhiên em bắn nó chưa chết  cái nó lùi lại.... nó cầm cây rug nó bắn headshot em... còn cái làn thứ 2 em kêu nó đền mạng nó ns ok đền.... em định bắn nó mà nó cứ chạy vòng vòng .... em tức quá chữi nó cái nó vô cớ bắn em... hết....xin anh huy xữ lý nó khóa nick cho em @17 và 1 lần hôm bữa nó phá solo nhưng nó là newb nên ae tha cho nó... mà nó vẫn làm tiếp....em cũng bị nó phá solo .... nó phá solo bằng láer @49 em rất tức @17 nên tố cáo mà mãi k thấy anh huy @55 nó tội nặng lắm anh huy xử nó bằng khóa nick đi cho sv và ae yên bình @32 @77  @17 @17 ^^ ^^ ^^ Sao đây là F8 thằng legiphu5062005 :)) dành cho ae không tin và anh huy :[img][You must be registered and logged in to see this image.][/img]@17: tin chưa ??? :)) :)) :))
  Bài viết hay nhất16
Ta biết ngay mờ :D , mà chú kuzuri ko đọc hết cmt của ta à :D ta nói trang đó rồi xem các trang sau lun , chữ đỏ quá trời , mà ko chỉ có topic đó đâu nhá , còn nhìu topic khác nữa :D
P/s : ko cho dùng màu đỏ thì ta dùng màu hồng :D
  Bài viết hay nhất17
Shadow_Of_Evil đã viết:Ta biết ngay mờ :D , mà chú kuzuri ko đọc hết cmt của ta à :D ta nói trang đó rồi xem các trang sau lun , chữ đỏ quá trời , mà ko chỉ có topic đó đâu nhá , còn nhìu topic khác nữa :D
P/s : ko cho dùng màu đỏ thì ta dùng màu hồng :D
Dùng chữ xanh như ta nè vừa đẹp vừa nhìn rõ
  Bài viết hay nhất18
Chữ xanh như chú đọc đau mắt vãi ra :D , thui ae mình dùng chữ vàng đi cho mắt tốt hơn
  Bài viết hay nhất19
Vãi 2 thanh niên manh động asd
  Bài viết hay nhất20
Bạn không có quyền trả lời bài viết