TỐ CÁO [V.I.P]STICK VVH VÀ LẠM DỤNG LỆNH /C TRUNGPHAT IN GAME

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Thím nào sợ thằng con ông cháu cha này thì đừng có vào CMT NHẢM NHÁ!!! @105 @105 @105 @105
Thành viên này đã nhiều lần VVH in game và xúc phạm Admin [VN]N_Huy 1 cách không hề nhẹ @17 @17 @17 @17 @51 @51 @51 @51
[img]TỐ CÁO [V.I.P]STICK VVH VÀ LẠM DỤNG LỆNH /C TRUNGPHAT IN GAME - Page 2 2iu9b2u[/img]
[img]TỐ CÁO [V.I.P]STICK VVH VÀ LẠM DỤNG LỆNH /C TRUNGPHAT IN GAME - Page 2 Ndu3wx[/img]
Nếu kiểm tra chat log thì sẽ thấy vẫn còn những lần VVH khác của thành viên này @77 @77 @77 @77
Lạm dụng lệnh /c trungphat để hoá ma em 2 lần với lý do không chính đáng là [cac] @55 @55 @55
[img]TỐ CÁO [V.I.P]STICK VVH VÀ LẠM DỤNG LỆNH /C TRUNGPHAT IN GAME - Page 2 Jv6783[/img]
[img]TỐ CÁO [V.I.P]STICK VVH VÀ LẠM DỤNG LỆNH /C TRUNGPHAT IN GAME - Page 2 Bvkb7[/img] ( hình nay em chết đuối nên hơi thảm , các thím đừng có phang gạch em nhá , tội nghiệp em @42 @42 @42 @42 @55 @55 @55
Còn 1 việc hết sức quan trọng có liên quan tới T-Mod Kuzuri , lúc thành viên Stick buông những lời lẽ VVH và xúc phạm admin thì T-Mod Kuzuri cũng ở đó , nhưng em để ý suốt cả buổi , 1 câu kuzuri cảnh cáo thành viên Stick cũng không có, tưởng kuzuri không thấy lời chat của Stick , lúc sau thì mới nghe kuzuri nói là '' thằng đó có bị hạ ql thì cũng có sao đâu , thế nào cũng được nâng ql lại ,nên mày cũng khỏi tố cáo nó đi" , lúc đó em vô cùng thất cmn vọng các thím ạ , đường đường là 1 T-Mod ,chẳng còn bao lâu nữa thì đã thành S-Mod rồi , mà lại đi sợ 1 thằng không biết phép tắc trong game , so sánh giữa Shinichi và Kuzuri thì em thấy Kuzuri còn thua xa @54 @54 @54 ^^ ^^ ^^ , cái này em chỉ nói thực lòng thui nha thím T-Mod kuzuri , mong thím suy xét lại và làm tròn nghĩa vụ 1 T-Mod . Thân !!! @57 @57 @57 @57
  Bài viết hay nhất16
Tư Pháp đang abc xyz với Lập Pháp rồi nha :*
  Bài viết hay nhất17
Portgas D.Ace đã viết:Tư Pháp đang abc xyz với Lập Pháp rồi nha :*
anh tư pháp đang đẩy đẩy ... đẩy dâu nhớt đây đẩy đẩy neptune đây
  Bài viết hay nhất18
Portgas D.Ace đã viết:Tư Pháp đang abc xyz với Lập Pháp rồi nha :*
Lập bếp Tư Phát đang abc xyz với Ngũ Phát
  Bài viết hay nhất19
Này này , topic của sha mấy thím vào nói 3 cái chuyện gì mà gúm thế @gomo
  Bài viết hay nhất20
Bạn không có quyền trả lời bài viết