Đôi lời muốn nói với các Newb

Bài viết hay nhất1
Theo 1 số bạn chuẩn bị hay sắp tố cáo mình hành newb @cam Trước khi các bạn gửi hãy đọc Topic này: @29
Các bạn có xem lại hành động của các bạn không @57 các bạn đều ở trên mái rồi bắn xuống hs mình @54 . Theo mình hiểu đó là hành động gây hấn nên mình đáp trả lại, có gì sai không @54 . Sau đó 1 bạn tên legiphu ( theo mình biết thằng này là memb rồi chứ không phải new) bảo rằng mình gây sự và đã f8 @29 mình bảo bạn nha:bạn đéo hiểu đầu đuôi câu chuyện thế nào mà chỉ nhìn 1 hướng. Còn bạn cần ra đây 1-1 luôn này, hay chỉ biết dựa hơi mấy thằng chơi với bạn rồi gọi ra ^^ , bạn cứ lấy cái bức f8 ra mà tố cáo nha, mình đéo sợ 1 thằng trẩu dựa hơi như bạn đâu.
Sau khi trả xong 1 mạng, mình ra tiemkem chơi vs NgocLinh và Ngoc. Thì lại được cả bạn [Spade]Bin14 cầm Hunter ra phá @17 @17 ức chế đéo chịu được. Thôi ra solo12 chơi. y như rằng, vừa ra được bạn [V.I.P]L_Phong cả bạn Huymc gì gì đó bắn @17 @17 . Các bạn hỏi như vậy sao mình không chôn hết các bạn xuống mồ. Bằng chứng sống là [Ninja]Ngoc và [Sunny]NgocLinh
Còn đợt trước a Fapper đã fake 1 nick ([Hunter]Warrior r vào bảo em bắt nạt newb @51 @51 Xin lỗi anh chứ không có lửa làm sao có khói @17 Anh suốt ngày chơi LoL rồi nhận được tin là em hành newb, r vào bảo '' Em không mặc đồng phục [Mafia], có ai mặc đâu vd như killerbip, mặc skin khác sao anh không nói, mà chỉ nói mỗi em @nheo @cam . Chúng nó gây sự trước rồi kéo bè kéo lũ săn em, em được quyền săn lại, đó là chuyện đương nhiên @72 .
Anh Shinichi và Kuzuri xử công bằng cho em vụ này nha @42 . @118 @55
  Bài viết hay nhất2
Kêu Kuzuri và Shinichi xử, thôi ta bay đi đây @troll9
  Bài viết hay nhất3
Mấy vụ trên forum thì t còn giải quyết được, chứ trong game thì t không có quyền, kêu những ng có thẩm quyền vào giải quyết, thôi t thăng đây  @troll14
  Bài viết hay nhất4
Đúng rùi mình là new vào đi xe lượn lờ vài vòng thui cũng hay thỉnh thoảng bị các a trong game bắn :( cứ đi qua là bắn :( thủng hết lốp xe tốn bao nhiu xiền đi vá @118 @118 @118 @118 @118
  Bài viết hay nhất5
[Mafia]T_phong đã viết:Đúng rùi mình là new vào đi xe lượn lờ vài vòng thui cũng hay thỉnh thoảng bị các a trong game bắn :( cứ đi qua là bắn :( thủng hết lốp xe tốn bao nhiu xiền đi vá @118 @118 @118 @118 @118
Em chạy qua, lỡ tông 1 phát thì chết ng thì sao ?
  Bài viết hay nhất6
Đôi lời muốn nói với các Newb 25jegw6
Thanh niên :))
  Bài viết hay nhất7
undertakerduy đã viết:- Thanh niên săn newb đã lên tiếng :)) toàn săn mấy newb mới chơi :D

Yêu cầu bạn nói phải có đủ bằng chứng, bạn nói ko ko như thế sẽ đc xem là vu khống người khác. Trường hợp của bạn này là bị newbie và cả fake newbie phá trước thì bạn ấy có quyền phản kháng lại thậm chí là đc quyền săn đến khi người kia xin lỗi.
  Bài viết hay nhất8
[Sunny]Haitac đã viết:
undertakerduy đã viết:- Thanh niên săn newb đã lên tiếng :)) toàn săn mấy newb mới chơi :D

Yêu cầu bạn nói phải có đủ bằng chứng, bạn nói ko ko như thế sẽ đc xem là vu khống người khác. Trường hợp của bạn này là bị newbie và cả fake newbie phá trước thì bạn ấy có quyền phản kháng lại thậm chí là đc quyền săn đến khi người kia xin lỗi.
Anh Lập Pháp đã lên tiếng :)) 
À mà mình cũng là Lập Pháp ..........................
  Bài viết hay nhất9
Lập pháp luôn đứng về phía dân mà nên bất công hay vu không như thế này phải lên tiếng chứ :D
  Bài viết hay nhất10
Nãy đang viết bài giải quyết giùm nó, nhìn lên thấy nó đòi Shinichi với Kuzuri xử, Tư pháp tới 2 ông mà nó kệ ông này thì thôi, không giải quyết luôn @troll15
  Bài viết hay nhất11
Huy.RapperTH đã viết:Nãy đang viết bài giải quyết giùm nó, nhìn lên thấy nó đòi Shinichi với Kuzuri xử, Tư pháp tới 2 ông mà nó kệ ông này thì thôi, không giải quyết luôn @troll15

Giải quyết cho e nó đi chứ :v . Chú tư pháp ko công bố giải quyết thì ông nội hành pháp cũng ko dám thực hiện :D
  Bài viết hay nhất12
Đây không phải là một đơn tố cáo, nên Tư Pháp không có gì để làm ở đây cả.
Nhưng với tư cách là Smod Forum, mình xin giải quyết vấn đề này giùm chủ Topic.
Luật BK cấm săn Newbie, nhưng không cấm việc bắn lại Newbie nếu bị tấn công trước. Nên nhớ Gta vốn là một game vô pháp luật, vì là Server có nhiều người chơi nên phải có luật pháp để bảo vệ người chơi.
Nếu đã bị tấn công như thế, thì bạn có quyền cầm súng chống lại. Newbie mà đã có khả năng tự tổ chức lực lượng tấn công lại Member. Thì đã không còn là những Newbie yếu đuối, không biết gì mà cần bảo vệ nữa.

Chốt lại, nợ máu phải trả bằng máu. Bị tấn công, bị phá rối, xách súng lên mà bắn tụi nó.
Nếu có ai phản đối thì mời đưa ra ý kiến.
  Bài viết hay nhất13
Huy.RapperTH đã viết:Đây không phải là một đơn tố cáo, nên Tư Pháp không có gì để làm ở đây cả.
Nhưng với tư cách là Smod Forum, mình xin giải quyết vấn đề này giùm chủ Topic.
Luật BK cấm săn Newbie, nhưng không cấm việc bắn lại Newbie nếu bị tấn công trước. Nên nhớ Gta vốn là một game vô pháp luật, vì là Server có nhiều người chơi nên phải có luật pháp để bảo vệ người chơi.  
Nếu đã bị tấn công như thế, thì bạn có quyền cầm súng chống lại. Newbie mà đã có khả năng tự tổ chức lực lượng tấn công lại Member. Thì đã không còn là những Newbie yếu đuối, không biết gì mà cần bảo vệ nữa.

Chốt lại, nợ máu phải trả bằng máu. Bị tấn công, bị phá rối, xách súng lên mà bắn tụi nó.
Nếu có ai phản đối thì mời đưa ra ý kiến.
Nợ Tiền Nó mới xách súng lênh bắn
  Bài viết hay nhất14
sr anh Huy nha, tưởng anh chơi LoL @bun
  Bài viết hay nhất15
- Đã đọc sơ qua vấn đề của Chủ Topic...
- Thẳng thắng mà nói. Shi yêu cầu chủ Topic viết lại 1 cách mạch lạc ngắn gọn và dễ hiểu
- Đặc biệt, yêu cầu bỏ những từ ngữ vô văn hóa đi nhá. Làm đơn kiện tố cáo mà văng tục thì dẹp đi... Có khi còn bị bắt ngược đấy.
- Không chấp nhận đơn tố cáo. [Viết đơn mới]
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết