sẽ ít online trở lại

Bài viết hay nhất1
tôi.thành viên legiphu5062005.tôi sẽ ít on vào nên mong các bạn thông cảm.lí do:mẹ ko cho chơi.mong mọi người đừng buồn
  Bài viết hay nhất2
Có quen đâu mà buồn :))
  Bài viết hay nhất3
làm sao banned thành viên được vậy
  Bài viết hay nhất4
Quản Lý forum mới banned được -_-
  Bài viết hay nhất5
- chia buồn :'(
  Bài viết hay nhất6
ít onl thì tự mình biết , đâu có cần phãi lập topic trong box Thông Báo như z , box Thông báo chỉ dành cho những việc quan trọng như các mod muốn thông báo gì đó ...
  Bài viết hay nhất7
Đã move qua box Thảo Luận Chung
  Bài viết hay nhất8
Shadow_Of_Evil đã viết:ít onl thì tự mình biết , đâu có cần phãi lập topic trong box Thông Báo như z , box Thông báo chỉ dành cho những việc quan trọng như các mod muốn thông báo gì đó ...
người ta mới chơi ? m làm gì lên giọng với người ta vậy ? nói nhẹ nhàng đẻo dc à
  Bài viết hay nhất9
Thằng này chủ yếu là spam để lấy post thôi @cam @cam
  Bài viết hay nhất10
legiphu nghi choi game lun di :)) :)) it on chi :)) :)) nghi lun ca đời cho lành :)) đừng ám sv nữa :)) nghi đi là lành cho sv roi :)) ông mà on là chỉ có : Phá Solo ---> An hai ----> Troll :)) nên đừng trở lại :)) để pm anh huy khoá acc lun :v :))
  Bài viết hay nhất11
[Spade]_Hakuban đã viết:legiphu nghi choi game lun di :)) :)) it on chi :)) :)) nghi lun ca đời cho lành :)) đừng ám sv nữa :)) nghi đi là lành cho sv roi :)) ông mà on là chỉ có : Phá Solo ---> An hai ----> Troll :))  nên đừng trở lại :))  để pm anh huy khoá acc lun :v :))
Ác nhỉ :)
  Bài viết hay nhất12
[Spade]_Hakuban đã viết:legiphu nghi choi game lun di :)) :)) it on chi :)) :)) nghi lun ca đời cho lành :)) đừng ám sv nữa :)) nghi đi là lành cho sv roi :)) ông mà on là chỉ có : Phá Solo ---> An hai ----> Troll :))  nên đừng trở lại :))  để pm anh huy khoá acc lun :v :))
huhuhuhu.ong no noi voi tui nhu vay u @cam @khoc @khoc @khoc
  Bài viết hay nhất13
phuvvt5 đã viết:huhuhuhu.ong no noi voi tui nhu vay u sẽ ít online trở lại 200998 sẽ ít online trở lại 836577 sẽ ít online trở lại 836577 sẽ ít online trở lại 836577
Cảm động quá, khi nào rảnh thì onl nhiều lại nhé bạn  ^^
  Bài viết hay nhất14
Sasaki đã viết:
phuvvt5 đã viết:huhuhuhu.ong no noi voi tui nhu vay u sẽ ít online trở lại 200998 sẽ ít online trở lại 836577 sẽ ít online trở lại 836577 sẽ ít online trở lại 836577
Cảm động quá, khi nào rảnh thì onl nhiều lại nhé bạn  ^^
ukm.cám ơn bạn.sasaki. @517341 @517341 @860561 @860561
  Bài viết hay nhất15
Phú có thời gian nhớ quay lại BK chơi nhé, BK vẫn chào đón cậu @troll15
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết