Hợp đồng ngắn hạn vs SHIELD

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Xin chào tất cả ae đang có mặt trong lực lượng SHIELD của Bk Sever, hôm nay, em (Peter) làm ra một bản hợp đồng nhằm bảo vệ cho trận war vào chủ nhật tuần này.....
- Mục đích: Nhằm muốn lực lượng SHIELD bảo vệ trận đấu một cách tốt và an toàn nhất....  @ga1
- Nhưng tiêu chuẩn mà SHIELD cần đạt được:
1/ Giữ vững cho trận war ở thế cân bằng, ngăn cản những vũ khí có thể làm gián đoạn như: m4, ruger, phun, xăng, mini ,..v.v những vũ khí có thể gây chết người...  @giday
2/ Bảo vệ trận war khỏi những fan hâm mộ... có thể lao vào giữa trận war nhằm mục đích xin chữ kí chẳng hạn :)) [Phá solo]
- Yêu cầu từ bên hợp đồng:  @32
ShIELD cử ra tầm 5 người có thể cao hơn hoặc thấp hơn ko quá 2 người để tránh tình trạnh gây lagg và diss sever  @nhammat
Một trong số đó sẽ là người quay video, và bấm !sukien cho mỗi hiệp đấu (cư xử như một trọng tài), những người còn lại sẽ làm bảo vệ cho trận war.
- Giá cả thương lượng:  @105
* Tiền tổng của bản hợp đồng ngắn hạn này là 1tr @troll1 , sẽ đặt cọc cho SHIELD trước 500k để lấy chi phí chuẩn bị cho hành trang để bảo vệ trận war...  @69
* Số tiền còn lại sẽ được chuyển qua cho đại diện SHIELD sau khi hoàn thành nhiệm vụ để ae có thể đi nhậu @62 ,bar  @337  ,thậm chí là hotel :)) ..v.v
*/ SHIELD phải suy nghĩ thật kí trước khi kí vào bản hợp đồng ngắn hạn này   @77
- Nếu SHIELD ko làm trọn vẹn dc bản hợp đồng này thì phải đền bù cho bản hợp đồng với giá 500k @yy52

Chủ hợp đồng                                      
                   [Hunter]Peter
                                                                   Đối tác kí tên
  Bài viết hay nhất16
phuvvt5 đã viết:
Shinichi-KuDo đã viết:Tiền nằm trong Kho Bạc, thường dùng để tài trợ cho những cuộc Event do Sever BK tổ chức. Và dùng tài trợ 1 phần cho các clan thành lập mà chưa có khoản để hoạt động...
ê shi.ông lấy tiền của ông cho tui 9000k đi.tui nói nghiêm túc.ko giỡn.tui đang cần số tiền đó để trả ngân hàng và mua nhà.mong shi cho tui 9000k @hehe @hehe @hehe @hehe .
9000k ? kho bạc còn chưa đc 1/10 số tiền đó , lấy đâu shinichi cho bạn ?
  Bài viết hay nhất17
Shadow_Of_Evil đã viết:
phuvvt5 đã viết:
Shinichi-KuDo đã viết:Tiền nằm trong Kho Bạc, thường dùng để tài trợ cho những cuộc Event do Sever BK tổ chức. Và dùng tài trợ 1 phần cho các clan thành lập mà chưa có khoản để hoạt động...
ê shi.ông lấy tiền của ông cho tui 9000k đi.tui nói nghiêm túc.ko giỡn.tui đang cần số tiền đó để trả ngân hàng và mua nhà.mong shi cho tui 9000k @hehe @hehe @hehe @hehe .
9000k = 9 triệu  ^^ kho bạc nhiều lắm cơ mà  @49
  Bài viết hay nhất18
Sasaki đã viết:
Shadow_Of_Evil đã viết:
phuvvt5 đã viết:
9000k = 9 triệu  ^^ kho bạc nhiều lắm cơ mà  @49
À nhầm @32 , nhưng mà 9tr chỉ có mượn thì đc , còn cho ko thì ... @gietmay @gietmay @gietmay
  Bài viết hay nhất19
Chắc nó ghi 900k mà ghi nhầm đấy @77
  Bài viết hay nhất20
9 triệu đó chứ 900k gì. Nhà nào mà có giá tiền trăm ngàn ???
  Bài viết hay nhất21
9000k
Lấy 1k nhân cho 9000
  Bài viết hay nhất22
Tài trợ cho Event ...
Sao lúc King GTA ko tài trợ thêm 9tr nữa đi
Có 11 triệu tổ chức
Bọn kia chê ít
Không vào, thế là shut down -_-
  Bài viết hay nhất23
Portgas D.Ace đã viết:
Tài trợ cho Event ...
Sao lúc King GTA ko tài trợ thêm 9tr nữa đi
Có 11 triệu tổ chức
Bọn kia chê ít
Không vào, thế là shut down -_-
Ờ, mà vào thì server cũng lag làm sao mà thi  @ahyes
  Bài viết hay nhất24
Đa số là chê ít thôi -_-
  Bài viết hay nhất25
Portgas D.Ace đã viết:Đa số là chê ít thôi -_-
Vậy là nhiều rồi ba  @105
  Bài viết hay nhất26
Kiểu này chắc SHIELD chê tiền ít nên ko kí hợp đồng rồi :))
Up topic
  Bài viết hay nhất27
Thay mặt hội đồng [SHIELD]
Nevets kí đơn này :3
Hợp tác vui vẻ nha các đồng chí
  Bài viết hay nhất28
Ta thả đàn kiến vào phá :)) 
Xong Hunter ăn 500k, t hưởng 50% ^^
  Bài viết hay nhất29
Cái việc King GTA, tổ chức là do các Member tự tổ chức và bầu cử lên. Người tổ chức phải tự góp ý kiến với nhau hợp tác bỏ tiền vào mà tổ chức ? Sao mà liên quan đến tài chính nhà nước đc. Các Member tự tổ chức, có bỏ tiền vào Kho Bạc đóng thuế sau mỗi lần event tự tổ chức ko ?
Hay các Member tự tổ chức rồi chia nhau không bỏ vào kho bạc 1 đồng ?
  Bài viết hay nhất30
Shinichi-KuDo đã viết:Cái việc King GTA, tổ chức là do các Member tự tổ chức và bầu cử lên. Người tổ chức phải tự góp ý kiến với nhau hợp tác bỏ tiền vào mà tổ chức ? Sao mà liên quan đến tài chính nhà nước đc. Các Member tự tổ chức, có bỏ tiền vào Kho Bạc đóng thuế sau mỗi lần event tự tổ chức ko ?
Hay các Member tự tổ chức rồi chia nhau không bỏ vào kho bạc 1 đồng ?
Không bỏ vào kho bạc 1 đồng ???
Bán 2 căn nhà để tổ chức King GTA
Một căn 8 triệu, 2 căn 16 triệu. Kho bạc ăn cmn 4 triệu :|
Bán xe thì kho bac ăn hết 40% tiền bán xe, bảo sao ko nhiều ?
Mà không nhờ công anh em ăn máu
Thì kho bạc không có như bây giờ đâu nhé
Một lần ăn máu kho bạc được cộng 2499$ đấy ...
Ở đó mà nói không bỏ vào kho bạc 1 đồng -_-
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết