Tố cáo [F.B.I]Cow mod bơi a Huy + Shin vào xử giúp

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Có hình [F.B.I]Cow mod bơi
Khi em chạy thuyền ra thì thấy Cow đang làm gì đó ở dưới nước em click chuột phải + z thì đang thấy cow bơi rất sướng nhưng k nổi sướng nào sướng = nổi sướng Cow bị tố cáo như trong hình :))
Tố cáo [F.B.I]Cow mod bơi a Huy + Shin vào xử giúp - Page 2 2q3ps94
Tố cáo [F.B.I]Cow mod bơi a Huy + Shin vào xử giúp - Page 2 35jmcz7
Xin xét xử giúp @hehe
Mà nếu ai mod như z nữa thì sẽ bị tố cáo đấy nhé hiện giờ còn 1 người mod nữa em để ý là [Sunny]Ga...... cũng là zo..... @huysao
  Bài viết hay nhất16
Shinichi-KuDo đã viết:Có quyền dùng MOD bơi ? Nhưng dùng MOD đó để bắn người xong chạy ra trốn là ăn cái Banned và hạ Quyền Lực thôi ?
Cái này chỉ ghi rõ là nó ra chơi thôi ? Chứ có thấy cái gì là bắn người ?
Đây là luật của BK server nên phải tuân theo, ai không tuân theo thì nghỉ chơi @77 . Mà tui cũng tán thành ý kiến của Shinichi là mod bơi không bắn người thì ko banned @hehe . Dù gì map GTA cũng nhỏ, Cow chỉ mod bơi để đi ra ngoài chơi thui. Tui cũng mong anh Huy đọc được topic này và sửa lại bộ luật @84 .
  Bài viết hay nhất17
[Doctor]Kieu_Phuong đã viết:
Shinichi-KuDo đã viết:Có quyền dùng MOD bơi ? Nhưng dùng MOD đó để bắn người xong chạy ra trốn là ăn cái Banned và hạ Quyền Lực thôi ?
Cái này chỉ ghi rõ là nó ra chơi thôi ? Chứ có thấy cái gì là bắn người ?
Đây là luật của BK server nên phải tuân theo, ai không tuân theo thì nghỉ chơi  @77 . Mà tui cũng tán thành ý kiến của Shinichi là mod bơi không bắn người thì ko banned  @hehe . Dù gì map GTA cũng nhỏ, Cow chỉ mod bơi để đi ra ngoài chơi thui. Tui cũng mong anh Huy đọc được topic này và sửa lại bộ luật  @84 .
Nếu nói như bạn thì chắc bây giờ BK sv sập cmn do sử dụng mod bơi tự do rồi , bạn thử nghĩ xem , nếu các member mod bơi thoải mái , sẽ lm gương cho các new , cứ thế tăng dần số lượng mem sử dụng mod bơi , rồi mấy thg new ko biết luật lại đi lợi dụng mod bơi bắn người , tới lúc đó là khổ chắc cmn lun @42
  Bài viết hay nhất18
các bác Đập Fáp à nhầm Lập Fáp có tương lai làm luật sư vl
  Bài viết hay nhất19
sao đập t =.=
  Bài viết hay nhất20
FapPer.3rd_sever đã viết:sao đập t =.=
Sợ gì Fap mà ko đập :))
  Bài viết hay nhất21
Fáp thì cứ đập thoải mái , sợ bị con nhỏ hàng xóm fát hiện thôi
  Bài viết hay nhất22
SuNny_Alone đã viết:Fáp thì cứ đập thoải mái , sợ bị con nhỏ hàng xóm fát hiện thôi
Anh em bấm ctrl+a hoặc bôi đen để coi cmt này nhá , ko thui lại hiểu nhầm là spam @cam @cam @cam
  Bài viết hay nhất23
Shadow_Of_Evil đã viết:
SuNny_Alone đã viết:Fáp thì cứ đập thoải mái , sợ bị con nhỏ hàng xóm fát hiện thôi
Anh em bấm ctrl+a hoặc bôi đen để coi cmt này nhá , ko thui lại hiểu nhầm là spam @cam  @cam  @cam
ms đầu tưởng lag ( quái lạ sao cmt k kí tự đc ta )
về sau nghi spam :v
  Bài viết hay nhất24
Shadow_Of_Evil đã viết:
Anh em bấm ctrl+a hoặc bôi đen để coi cmt này nhá , ko thui lại hiểu nhầm là spam @cam  @cam  @cam
Bá Nhỉ Viết Chữ Vô Hình Luôn asd
  Bài viết hay nhất25
Nhìn Giống Nó Đang AFK Hơn Á... Bới Vì Mod Bơi Là Nó Nổi Nửa Người Lên Mặt Nước..
  Bài viết hay nhất26
Bạn không có quyền trả lời bài viết