Sửa Lỗi Event !

Bài viết hay nhất1
Chả là hôm nay, e dg solo thì tư dưng bị chịch à nhầm bị rơi vào event đua xe của BK, thế là e đoán ngay event này win thì sẽ dc 10k @81  thế là e để mấy đứa manh động đi trước rồi e từng bước đi sau @62  , thế là tụi nó đâm chém nhau chết hết @troll14 một mình e thả ga đi về đích @119  thế bất nào về đến đích lại ko dc nhận tiền @96  ko dc hồi máu, trường hợp này e gặp rất nhiều, ko chỉ riêng e mà tất cả ae chơi trong SV đều dính @43  e làm topic này đề nghị a Huy sửa lỗi event này nha @troll9  Event đua xe là event có tiền thưởng nhiều nhất trong các event mà lại lỗi thì sao mà chịch dc @troll7 à nhầm e xin lỗi thì làm sao mà chơi dc @troll4
  Bài viết hay nhất2
hêhê người tổ đưa ra ý kiến event và thực hiện là người khác không phải a huy đâu em ơi !! :)) nhớ lúc trước có đọc là event thuộc về ai đó mà quên con ngựa nó rồi, anh huy không tổ chức event đâu ^^, có gì pm cho người làm ra event ý mà a quên mọe nó cái tên rồi :))
  Bài viết hay nhất3
[Sunny]Haitac đã viết:hêhê người tổ đưa ra ý kiến event và thực hiện là người khác không phải a huy đâu em ơi !! :)) nhớ lúc trước có đọc là event thuộc về ai đó mà quên con ngựa nó rồi, anh huy không tổ chức event đâu ^^, có gì pm cho người làm ra event ý mà a quên mọe nó cái tên rồi :))
Cái Event đua xe này nó lỗi ở chỗ nữa, khi mình về nhất, không đc nhận tiền, thằng về nhì lại được nhận
Với lại Event đua xe này là a Huy lập trình, nên tự fix được, Reborn với Medusa chỉ nghĩ ra ý tưởng cho Event thôi.
  Bài viết hay nhất4
lỗi này a bị 1 lần rồi. đua xe dõ về thứ nhất mà thế chịch nào thằng fapper về thứ 2 lại đc 10k cay cú vkl. mặc dù 10k k có gì ~~
  Bài viết hay nhất5
Ờm cái này có lúc lên xe cái đie cmn lun
  Bài viết hay nhất6
Ok thank a e đã báo để a fix
  Bài viết hay nhất7
[VN]N_Huy đã viết:Ok thank a e đã báo để a fix
Anh Huy quà event đâu == @17 @17
  Bài viết hay nhất8
undertakerduy đã viết:
[VN]N_Huy đã viết:Ok thank a e đã báo để a fix
Anh Huy quà event đâu ==  @17  @17
nói tới quà a Huy trốn là chắc :)) :)) ................................ à anh Huy ơi cho xin lại sđt a đi! e quên mất mật khẩu cấp 2 của e rồi nhắn tin nhờ anh mà em quên luôn cả sđt ! :((
  Bài viết hay nhất9
anh Huy ko phải trốn mà là ko có thời gian ngồi máy tính, ae cứ từ từ sẽ dc nhận @troll18
  Bài viết hay nhất10
Peter đã viết:anh Huy ko phải trốn mà là ko có thời gian ngồi máy tính, ae cứ từ từ sẽ dc nhận @troll18
Nói đùa thôi mà a ! @84
  Bài viết hay nhất11
Bạn không có quyền trả lời bài viết