Tình trạng chưa vào clan

Bài viết hay nhất1
Vì sever sắp mở vào giáng sinh nên em mún zo 1 clan ổn định lâu dài.... Các anh có thể cho em vào dk ko ak. Dk cmt dưới cho em nhá... Em dk cái nhắm, stuby hơi dở, còn lại cũng dk..... Mong các anh giúp đỡ @yeu
  Bài viết hay nhất2
Theo mình , nếu bn muốn có 1 khởi đầu tốt trong gta online thì mình khuyên bn nên vào hunter or spade , bơỉ vì 2 clan này hiện nay đag là 2 clan mạnh nhất Bk sv , rất đông member , các member ở 2 clan này cũng hay onl game vs có trình độ stuby khá tốt nên mình dám chắc vs bn , nếu bn vào đc 1 trong 2 clan này thì bn sẽ đc bảo kê khỏi bị bọn trẩu ăn hiếp :)) , sẽ đc chỉ dạy skill để pro hơn ... đó chỉ là ý kiến của mình thôi :D còn việc bn mún vào clan nào khác thì tùy bn :))
  Bài viết hay nhất3
EM đã xin vào clan spade rồi nhưng em mất nick trên forum z phải làm sao ah...? Anh Ace đã duyệt em rồi em là [spade]Mon @42
  Bài viết hay nhất4
nhockitti191 đã viết:EM đã xin vào clan spade rồi nhưng em mất nick trên forum z phải làm sao ah...? Anh Ace đã duyệt em rồi em là [spade]Mon @42
thì có sao đâu bn :) việc vào clan vs việc mất nick forum đâu có lquan j vs nhau đâu bn :D miễn sao bn đc vào clan là ok rồi , còn nếu bn mún lấy lại nick kia thì pm a huy = fb or sđt 0984897482 :)
  Bài viết hay nhất5
nhockitti191 đã viết:EM đã xin vào clan spade rồi nhưng em mất nick trên forum z phải làm sao ah...? Anh Ace đã duyệt em rồi em là [spade]Mon @42
Thằng nào tên Ace thế Mon. thằng đó tên Kuzuri chứ k phải Ace/ nó là đệ tui ^^. chém tý ko pik nó có kick mình ra clan hok ta asd)) @hehe @yy204
  Bài viết hay nhất6
Hiện h em vào 1 trong 2 clan : clan spade do thằng Kuzu chủ mưu , clan Hunter do Peter chủ mưu , theo anh thấy em nên vào clan Hunter, tại vì clan của Kuzu toàn chịch vs chịch thôi
  Bài viết hay nhất7
HamyxinhCb đã viết:Hiện h em vào 1 trong 2 clan : clan spade do thằng Kuzu chủ mưu , clan Hunter do Peter chủ mưu , theo anh thấy em nên vào clan Hunter, tại vì clan của Kuzu toàn chịch vs chịch thôi
Vãi j mà ghê thế!!!! Thấy anh đó cũng tốt mà :)) mà em mong tới noen quá ... Khỏi đi chơi ở nhà chơi Gta nào @troll15
  Bài viết hay nhất8
nhockitti191 đã viết:
HamyxinhCb đã viết:Hiện h em vào 1 trong 2 clan : clan spade do thằng Kuzu chủ mưu , clan Hunter do Peter chủ mưu , theo anh thấy em nên vào clan Hunter, tại vì clan của Kuzu toàn chịch vs chịch thôi
Vãi j mà ghê thế!!!! Thấy anh đó cũng tốt mà :)) mà em mong tới noen quá ... Khỏi đi chơi ở nhà chơi Gta nào @troll15
Cứ đọi đi nha em
  Bài viết hay nhất9
Bạn không có quyền trả lời bài viết