[Hướng Dẫn] Cách cài Client 0.4 - Cách Sửa Lỗi - Vào Game !

Bài viết hay nhất1

Chào toàn thể bà con trong Server  @nammoi  Không nói nhiều nữa :3  @49  Như tiêu đề, Triển theo video và làm theo ! Chúc bà con thành công  ^^ 

Bài viết hay nhất2
có hướng dẫn rồi mà
  Bài viết hay nhất3

~ Do cảm thấy các video hướng dẫn không ổn nên mình mạn phép hướng dẫn lại !

Bài viết hay nhất4
Uppppp cho ae xem
  Bài viết hay nhất5
Tkssss thớt @khi72
  Bài viết hay nhất6
zerosonpro đã viết:Tkssss thớt @khi72

~ Hi không có gì bạn :D !

Bài viết hay nhất7
uppppppppppppp :D
  Bài viết hay nhất8
KarryWing đã viết:uppppppppppppp :D

Úp úp úp !

Bài viết hay nhất9
Up up anh ạ!!!
  Bài viết hay nhất10
Sever mở lại, Nick cũ bị mất, cầm 3 cây súng 1 lượt hết lướt BB. giờ Menber củ sever bắn không lại Newbie hài quá hà @47 @47
  Bài viết hay nhất11
KaiTou_Kien đã viết:Sever mở lại, Nick cũ bị mất, cầm 3 cây súng 1 lượt hết lướt BB. giờ Menber củ sever bắn không lại Newbie hài quá hà @47 @47
Luyện từ từ nha bạn, đừng vì thế mà bỏ sever. Bản thân mình cũng như bạn thôi, lướt cũng thua newbie, sao này server sẽ update thêm phần cầm súng ... bạn khỏi phải lo lắng. Cứ an tâm chơi, quảng cáo sever thì càng tốt nhé :)
  Bài viết hay nhất12
Sanji đã viết:
KaiTou_Kien đã viết:Sever mở lại, Nick cũ bị mất, cầm 3 cây súng 1 lượt hết lướt BB. giờ Menber củ sever bắn không lại Newbie hài quá hà @47 @47
Luyện từ từ nha bạn, đừng vì thế mà bỏ sever. Bản thân mình cũng như bạn thôi, lướt cũng thua newbie, sao này server sẽ update thêm phần cầm súng ... bạn khỏi phải lo lắng. Cứ an tâm chơi, quảng cáo sever thì càng tốt nhé :)

Đương nhiên rồi Menber Uy tính mà :) gần 1 năm lên quanham 20 mở lại khó kiểu này chắc mất 2 năm @42 @42
  Bài viết hay nhất13
Cho ý kiến
  Bài viết hay nhất14
KaiTou_Kien đã viết: Cho ý kiến
khúc hướng dẫn trong notepad hơi lộn xộn 1 xíu :v
  Bài viết hay nhất15

~ Làm sao hướng dẫn = của chế đc :)) Dễ dàng !

Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết