Dành cho member St

Bài viết hay nhất1
Alo , thông báo với mọi người :D vì 0.4 đã ra mắt nên 0.3 sẽ đi vào quá khứ đồng nghĩa với việc clan cũng zậy @118 mặc dù rất rất tiếc nhưng đành chịu ^^ [ mà ko pk giờ 0.3 còn hoạt động ko nữa ] . Mọi người có ai còn online ko , còn thì pm tin nhắn cho pink biết nha :D
  Bài viết hay nhất2
Đợi 4 năm đi Pink, may ra Huy mở 0.3z ý^^
  Bài viết hay nhất3
emmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
  Bài viết hay nhất4
prodinovo24 đã viết:emmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Bạn Không Cmt Kiểu này nữa nhé! lần nữa ra đảo
  Bài viết hay nhất5
ZzErwin đã viết:
prodinovo24 đã viết:emmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Bạn Không Cmt Kiểu này nữa nhé! lần nữa ra đảo
t thật ngưỡng mộ mầy ^^
  Bài viết hay nhất6
St.ThanhDat coming
  Bài viết hay nhất7

Pink lên xem xét lại mem của mình nhé Pink asd Mem của Pink đa số trong game giờ rất trẩu, phá solo liên tục ! Điển hình như St.ThanhDat, đang solo yên lành, ông đâu đâu nhảy vào =.= Khó chịu lắm ! [/font]

Bài viết hay nhất8
[Hunter]Mr.House đã viết:

Pink lên xem xét lại mem của mình nhé Pink asd Mem của Pink đa số trong game giờ rất trẩu, phá solo liên tục ! Điển hình như St.ThanhDat, đang solo yên lành, ông đâu đâu nhảy vào =.= Khó chịu lắm ! [/font]

Tui có thấy thằng St.ThanhDat có vào game đâu
  Bài viết hay nhất9
St.SIlver co mat
  Bài viết hay nhất10
còn nhớ tui hông pink ^^
  Bài viết hay nhất11
ST.Red đây !!!
  Bài viết hay nhất12
ST.CanallST đây :))
  Bài viết hay nhất13
[Hunter]Mr.House đã viết:

St.AmBer nữa. Đang solo cứ bay vào bắn loạn lên. xong chạy ra x lỗi @17 @17
  Bài viết hay nhất14

Mot long trung thanh voi White :* !
  Bài viết hay nhất15
chien1 đã viết:
Mot long trung thanh voi White :* !
moi người hãy như chiến nhé : member St nói riêng và cả sever nói chung . Chỉ khi sever đóng cửa thì lúc đó mới chấm dứt
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết