BÁO CÁO - QUẢNG BÁ SERVER - MOD

Bài viết hay nhất1
Chào các bạn ! 
Chắc các bạn đã không còn lạ lẫm gì với Vice City phải không! Một game quá nổi tiếng của RockStar đến độ quán net nào cũng có nó! Bất ngờ hơn khi bây giờ game này còn có thể chơi online! Và nó còn có các đặc trưng riêng của dòng game GTA! Hôm nay tôi xin giới thiệu các bạn BK Server - Server game Gta Vice City Online Client 0.4 đầu tiên và độc nhất ở Việt Nam . Bạn sẽ rất bất ngờ và thích thú khi tham gia vào server của chúng tôi đấy @77 @77
HỆ THỐNG CLAN :
BK Server có hệ thống các CLAN hấp dẫn như : Cảnh sát thành phố CSCD, FBI, SHIELD. Ngoài ra còn có các băng nhóm tội phạm nguy hiểm như Mafia, Alone, VIP, Hunter và các băng Hải Tặc như Spade, Sunny... Hệ thống Clan là cán cân suy trì sự hoạt động, ổn định tại server. Khi đạt tới 1 trình độ và 1 level nhất định , bạn sẽ có thể xin vào 1 clan tùy thích bằng cách nộp đơn lên trang chủ và đợi người chủ của clan đó duyệt . Và khi đã được duyệt rồi thì bạn sẽ được dạy skill của clan , được bảo kê ingame , ... Rất hấp dẫn đúng ko nào   @29 @29
HỆ THỐNG LỆNH INGAME :
BK Server có hệ thống lệnh cũng rất đa dạng như : /tien , /guitien , /ruttien , /sung , /didenvitri , /taoclan , /moiclan , /mau , /doimatkhau ...
HỆ THỐNG SKILL : ( Phần đặc biệt nhất )
Chắc có lẽ các bạn sẽ ngạc nhiên và đặt ra câu hỏi rằng '' Gta mà cũng có skill ngoài việc bắn súng tạch tạch với đấm đá hay sao ? '' Tôi xin trả lời các bạn là ''Có!'' ( nhưng chỉ trong chế độ online thôi ahihi :D :D ) . Để có thể bình an sống sót trong server thì các bạn phải ''Pro'' , mà để ''Pro'' thì đòi hỏi các bạn phải nắm vững các skill thì mới ''Pro'' được :)) . Có rất nhiều skill hấp dẫn lợi hại như dance , Move ảo , lướt Stuby , ... Trong đó skill Stuby là quan trọng nhất , nó là cơ sở để các bạn có thể nâng kỹ năng của mình lên 1 tầm cao mới .  @119
1 số hình ảnh ingame :
BÁO CÁO - QUẢNG BÁ SERVER - MOD 2f0aejs

BÁO CÁO - QUẢNG BÁ SERVER - MOD 314zccg

BÁO CÁO - QUẢNG BÁ SERVER - MOD Dr4f2x

BÁO CÁO - QUẢNG BÁ SERVER - MOD Ixw6l3

Trang chủ BK Server : [url=vcmpvn.com]vcmpvn.com[/url]
Để có thể tham gia server của chúng tôi thì các bạn hãy tải các link sau :
+ Link gta offline ( để có thể chơi online thì các bạn cần có bản gta offline , nếu bạn chưa có thì hãy download tại đây ) : http://www.mediafire.com/download/njn71xy6inssoad/GTA+Vice+City.exe
+ Link client 0.4 ( cái này rất quan trọng , nếu các bạn muốn chơi online thì bắt buộc các bạn phải có cái này) : http://www.moddb.com/mods/vice-city-multiplayer/downloads/vice-city-multiplayer-04-client
Video hướng dẫn cài đặt :

Xin cảm ơn các bạn vì đã quan tâm theo dõi , mình cũng xin đảm bảo với bạn rằng : khi các bạn đã tham gia,  BK Server sẽ đem lại cho các bạn những phút giây vui vẻ nhất , thư giản nhất ( mà theo mình nghĩ game này làm tăng stress thì đúng hơn hihi  @83 @83) .
Thân chào các bạn !
  Bài viết hay nhất2
Up ....................................
Bạn không có quyền trả lời bài viết