Có nên add lệnh /hoimauclan và /trieutapclan hay không?[ 6 phiếu ]

• 83%
    5
  • Không
    17%
    1

You are not connected. Please login or register

[Góp Ý] Tất tần tật về server.

Bài viết hay nhất1
Góp Ý Của Em Như Sau:

1/ Hệ thống Combo Kill
Lúc lên x2, x3,... Thay vì làm ở trên góc. Thì nên làm ở dưới như lúc lên quân hàm cho dễ thấy :)

2/ Quân hàm
Nên làm thêm /hdquanham cho anh em xem
Nếu lười thì send nguyên đoạn code Level Tag em viết ra txd cho

3/ Hệ thống Clan

Nên làm thêm /trieutapclan, triệu tập từng ng 1 cũng được.
/hoimauclan, Khoảng 1 thời gian như 10 - 20p được sử dụng 1 lần, hồi máu cho cả clan

Ai có thêm góp ý gì comment luôn, khỏi lập Topic
  Bài viết hay nhất2
Ý kiến hay. Up cho BQT đọc !
  Bài viết hay nhất3
Hmm, để Nhút xem như thế nào đã ^^
  Bài viết hay nhất4
ZzKuzuri đã viết:Góp Ý Của Em Như Sau:

1/ Hệ thống Combo Kill
Lúc lên x2, x3,... Thay vì làm ở trên góc. Thì nên làm ở dưới như lúc lên quân hàm cho dễ thấy :)

2/ Quân hàm
Nên làm thêm /hdquanham cho anh em xem
Nếu lười thì send nguyên đoạn code Level Tag em viết ra txd cho

3/ Hệ thống Clan

Nên làm thêm /trieutapclan, triệu tập từng ng 1 cũng được.
/hoimauclan, Khoảng 1 thời gian như 10 - 20p được sử dụng 1 lần, hồi máu cho cả clan

Ai có thêm góp ý gì comment luôn, khỏi lập Topic

1 - xong.
2 - đêm sẽ cập nhật.
3 - sẽ suy nghĩ có nên làm hay không.
Về ý thứ 3 tức lệnh /trieutapclan và /hoimauclan, nếu bạn nào đồng ý kiến muốn add thì có thể vote có hoặc không ở phía trên cùng topic.
// 2 ngày sau kết thúc bỏ phiểu.
  Bài viết hay nhất5
hệ thống clan a nên thêm nhiề lệnh hơn =)
vì lập 1 cái clan ra chỉ để ae có chỗ rúc ra rúc vào thì hơi chán :9
  Bài viết hay nhất6
Jerry ông cho vài cái nhà nào để cho ae có chỗ sinh nở ^^
  Bài viết hay nhất7
Add nhà cho anh em có chỗ chịch à nhầm ở chứ :))
  Bài viết hay nhất8
Đã cập nhật phiên bản lên 1.3
Các chức năng mới thì để tí mình ngủ dậy làm topic hoặc mai kia hoàn thành lên 1.4 thì liệt kê luôn một lần cho đủ @khicuoi
  Bài viết hay nhất9
chỉ có cái event ghost là thấy thú vị , còn cái mà hồi sinh đi vào vòng đỏ chẳng hay ho tí nào cả , nhấn mạnh hơn là thấy nhảm lắm admin . Nên để lại vị trí cũ , tự nhiên thay vị trí làm j . Dễ nhàm chán lắm
  Bài viết hay nhất10
St.Pink đã viết:chỉ có cái event ghost là thấy thú vị , còn cái mà hồi sinh đi vào vòng đỏ chẳng hay ho tí nào cả , nhấn mạnh hơn là thấy nhảm lắm admin . Nên để lại vị trí cũ , tự nhiên thay vị trí làm j . Dễ nhàm chán lắm

Mục đích của hệ thống khu vực hồi sinh như sau:
1. Loại bỏ tình trạng vừa hồi sinh cái bị người khác canh giết -> ức chế (nhiều người mới vào đều gặp tình trạng này).
2. Loại bỏ tình trạng /didenvitri để săn newbie hoặc người khác khi họ chưa chuẩn bị -> cũng ức chế (như trên).
3. Những khu vực solo12 cũng bị bỏ để tránh tình trạng cả server tập trung 1 chỗ, nên thay đổi đi xung quanh thành phố thì mới hưởng trọn vẹn được trò chơi gta vice city chứ  @62
4. Về việc bỏ hệ thống hồi sinh ngẫu nhiên thì vì đã làm lại hệ thống hồi sinh, khu hồi sinh không cầm súng được, cũng như chỉ đi ra 4 khu đặc biệt thôi - 4 khu này đều là khu được bảo vệ nên không cần lo việc spawn killing (giết người khác khi người đó vừa dịch chuyển đến hoặc hồi sinh).
5. Chuẩn bị một sự ảnh hưởng mới để thành viên có thể bớt cảm thấy lạ khi một chế độ khác sắp ra - đấu trường.  @121
  Bài viết hay nhất11
1 : hồi sinh cố định 1 chỗ hay sao mà bị người khác canh ??
2 : Tình trạng này có vẻ đã hết , vs lại khu vực tòa án dành cho những ai săn newbie để làm j . Thẳng tay :D
3 : Trọn vẹn điều j trong khj ai cũng từng chơi gta offline , đến nỗi đường nào cũng nhớ thì điều này bạn nói thừa lắm
4 : số 1
  Bài viết hay nhất12
22t còn chơi gta , chắc chỉ còn vài người thôi :D mình chỉ mún góp ý cho sever tốt hơn thôi . Ko có phải sửu nhi cmt , ý kiến bậy bạ đâu, hj . Admin thấy dc thì check lại vị trí như ban đầu đi . Còn cảm thấy ko dc thì thôi , hì . CŨng chẳng sao hết
  Bài viết hay nhất13
St.Pink đã viết:22t còn chơi gta , chắc chỉ còn vài người thôi :D mình chỉ mún góp ý cho sever tốt hơn thôi . Ko có phải sửu nhi cmt , ý kiến bậy bạ đâu, hj . Admin thấy dc thì check lại vị trí như ban đầu đi . Còn cảm thấy ko dc thì thôi , hì . CŨng chẳng sao hết
Và lại là girl nữa
  Bài viết hay nhất14
St.Pink đã viết:1 : hồi sinh cố định 1 chỗ hay sao mà bị người khác canh ??
2 : Tình trạng này có vẻ đã hết , vs lại khu vực tòa án dành cho những ai săn newbie để làm j . Thẳng tay :D
3 : Trọn vẹn điều j trong khj ai cũng từng chơi gta offline , đến nỗi đường nào cũng nhớ thì điều này bạn nói thừa lắm
4 : số 1
Như mình đã trả lời phía trên rồi, bạn đọc kĩ rồi suy nghĩ.
Những gì mình làm để hạn chế những trường hợp trên xảy ra, chứ mình không muốn tình trạng vẫn xảy ra để có thể "trừng phạt" người vi phạm.
- Hồi sinh tuy ngẫu nhiên nhưng bạn có thể didenvitri đó nếu nhớ tên đường để giết người mới hồi sinh.
Đó là sau khi mình ngồi theo dõi member chơi thì mới biết tình trạng trên vẫn còn xảy ra ở 0.4
=> đưa ra cập nhật mới: thay đổi cách hồi sinh.
p/s: thỉnh thoảng ra cập nhật thay đổi mới có gì không muốn o,o hay mình cứ để như cũ cho bạn xem người chơi có chán không.
  Bài viết hay nhất15
St.Pink đã viết:22t còn chơi gta , chắc chỉ còn vài người thôi :D mình chỉ mún góp ý cho sever tốt hơn thôi . Ko có phải sửu nhi cmt , ý kiến bậy bạ đâu, hj . Admin thấy dc thì check lại vị trí như ban đầu đi . Còn cảm thấy ko dc thì thôi , hì . CŨng chẳng sao hết
Pink có nhớ mình k nà @yeu @yeu
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết