Nước ngoài tấn công và xin sau khi hệ thống nhà ý kiến thêm xe

Bài viết hay nhất1
@57 Chào anh Jerry và anh Nhựt, em xin nói 1 vụ mà cứ liên tục xảy ra khoảng 5h, nội dung như sau:
Dạo này gặp vài đứa nước ngoài tấn công dân việt , đặc biệt 1 vụ này là 5 đứa chứ đừn nói 1 em. Dí chạy khắp đường từ chỗ Malibu đến cảnh sát1 @55 @55 @55  . Tess chưa thề làm gì tụi nó vì tess không rảnh đi săn nhưng tụi nó cầm rocket @@ và molo dí em khắp nơi T_T . Lúc đó là hiếm ai on lúc này. Sau khi bị tụi nó hành còn dám to gan lợi dụng lệnh /bophieukick @bun @bun @bun  liên tiếp.
Mong nhờ anh Jerry nên đóng server vào ban đêm không ? Đó là ý của anh

Còn bây giờ một số xe vẫn chưa xuất hiện:
1. Chiếc xe Barracks OL ( là chiếc xe quân đội dùng để chở người ( nó thường xuất hiện ở cảnh sát 1 ạ @57  )
[You must be registered and logged in to see this image.]
2. Xe cứu hỏa ( chỉ hơi vô dụng thôi ạ, xịt nước trị molo được thôi à.... @40 )
3. Không biết tên nhưng 2 chiếc máy bay này khó bay lắm
Nhiêu đó thôi... mời ae cung cấp đi ạ
  Bài viết hay nhất2
Bài viết sai box 
Mời Mod Box Sự Kiện-Hoạt Động vào MOVE topic sang box Ý kiến thắc mắc giùm !
Mong chủ thớt sửa lại cái tiêu đề cho nó có nghĩa chút  @moclomui @moclomui @moclomui
  Bài viết hay nhất3
Em không biết nhưng anh karry chỉ em đi ạ @cam
  Bài viết hay nhất4
Tessi đã viết:@57 Chào anh Jerry và anh Nhựt, em xin nói 1 vụ mà cứ liên tục xảy ra khoảng 5h, nội dung như sau:
Dạo này gặp vài đứa nước ngoài tấn công dân việt , đặc biệt 1 vụ này là 5 đứa chứ đừn nói 1 em. Dí chạy khắp đường từ chỗ Malibu đến cảnh sát1 @55 @55 @55  . Tess chưa thề làm gì tụi nó vì tess không rảnh đi săn nhưng tụi nó cầm rocket @@ và molo dí em khắp nơi T_T . Lúc đó là hiếm ai on lúc này. Sau khi bị tụi nó hành còn dám to gan lợi dụng lệnh /bophieukick @bun @bun @bun  liên tiếp.
Mong nhờ anh Jerry nên đóng server vào ban đêm không ? Đó là ý của anh

Còn bây giờ một số xe vẫn chưa xuất hiện:
1. Chiếc xe Barracks OL ( là chiếc xe quân đội dùng để chở người ( nó thường xuất hiện ở cảnh sát 1 ạ @57  )
2. Xe cứu hỏa ( chỉ hơi vô dụng thôi ạ, xịt nước trị molo được thôi à.... @40 )
3. Không biết tên nhưng 2 chiếc máy bay này khó bay lắm
Nhiêu đó thôi... mời ae cung cấp đi ạ
Theo mình nghĩ rằng là người nước ngoài k thể nào biết lệnh /sung đk vì họ k hiểu tiếng việt, đây chắc chắn là người việt k phải là nước ngoài. Lí do rất đơn giản, phải đăng ký mới sr dụng đk lệnh /sung, thay vào đó nếu k đăng ký thì sẽ game sẽ yêu bắt bạn phải đang ký mới sử dụng lệnh. Lúc mà k đang ký thì game vẫn cho bạn 2 khẩu súng mp4 và stu chứ k có sẵn rocket trong đó :) . Và yêu cầu bạn nên có ảnh chụp để chúng mình còn biết và xử lý chắc chắn hơn chứ cứ viết ntn này thì khó mà giải quyết đk lắm :3 ^^
Cảm Ơn
  Bài viết hay nhất5
ngu nhu cho !
  Bài viết hay nhất6
Bạn không có quyền trả lời bài viết