xin loi mọi người

Bài viết hay nhất1
hôm nay ngày 26 tháng 4 năm 2016 em có vào game lấy tên khác là lozvit và vào game nói:ta la kuzuki đây,khôn hồn kêu admin ra đây nói chuyện với tao,nếu không tao giết hết thằng nào trong sever và như thế em làm 4 acc mỗi acc lấy một tên khác nhau, em thật sự xin lỗi mọi người em chỉ muốn giỡn tí mà làm quá đáng dậy là lần đầu cũng như lần cuối mong mọi người lúc đó ai co trong game hãy tha lỗi cho em, em cung xin lỗi các anh admin.em thật lòng xin lỗi mọi người
  Bài viết hay nhất2
dragnee456 đã viết:hôm nay ngày 26 tháng 4 năm 2016 em có vào game lấy tên khác là lozvit và vào game nói:ta la kuzuki đây,khôn hồn kêu admin ra đây nói chuyện với tao,nếu không tao giết hết thằng nào trong sever và như thế em làm 4 acc mỗi acc lấy một tên khác nhau, em thật sự xin lỗi mọi người em chỉ muốn giỡn tí mà làm quá đáng dậy là lần đầu cũng như lần cuối mong mọi người lúc đó ai co trong game hãy tha lỗi cho em, em cung xin lỗi các anh admin.em thật lòng xin lỗi mọi người
E biết nhận lỗi thế là tốt, k sao để bọn a xem xét rồi đưa ra ý kiến :)
  Bài viết hay nhất3
dạ
  Bài viết hay nhất4
Bữa sau topic bạn phải đặt đúng box và tiêu đề topic phải rõ ràng , có dấu nhé !
Còn về vụ việc trên thì BQT chúng mình sẽ xem xét sau , bạn biết lỗi như vậy là tốt rồi , ko ai trách đâu :D 
Thân !
  Bài viết hay nhất5
dạ cảm ơn các anh
  Bài viết hay nhất6
Tha cho em 1 lần đấy nhé, lần sau ko đc tái phạm nhé :)
  Bài viết hay nhất7
Không sao đâu Drag, đôi lúc mọi người cũng có lúc giận đến nỗi không kiềm được bạn thân nên tụi tôi cũng bỏ qua cho em mà.
Nhưng nói thật đừng nhắc tới kuzuri nữa. Chị rất nhức đầu lắm rồi
  Bài viết hay nhất8
dạ cảm ơn chị
  Bài viết hay nhất9
- - - CLOSE TOPIC - - -
  Bài viết hay nhất10
Bạn không có quyền trả lời bài viết