Sunny vs all member vô đọc nè

Bài viết hay nhất1
Tình hình là hồi nãy tui có thách đấu solo bb vs thanh niên Tony ,[tài khoản thanh niên này còn 100k] nó thích quá nên chơi. Ván đầu tui thua 100k , tiền vẫn đưa cho nó như thường :D Chơi đẹp zậy đó , cái ván sau nó nói lên 200k . Rồi Pink cũng chơi luôn , rồi nó thua , cái nó chơi bài chuồn của tụi sửu nhi . /q . Rồi nó trốn lun , khj đó sever có dickall , hyuga , user . Tại vì nó là mem của Sunny nên tui đăng trong topic sunny , Đề nghị chủ clan nhắc nhở thần Tony chơi đẹp xíu đi . Mịa nó thanh niên Tony rủ solo bb cho = dc , rồi /q . ôi đắng cmn lòng thanh niên .
  Bài viết hay nhất2
ok mình sẽ nhắc nhở tony và được thì mình sẽ khuyên tony trả tiền cho bạn, mình không thường xuyên vào game nên mình không kiểm soát được member bạn thông cảm. Vãi thật chú thịnh cũng không để ý nhắc nhở gì cả @50 . Đại diện clan sunny mình thành thật xin lỗi bạn.
  Bài viết hay nhất3
bạn thì khác gì :| thắng đc 2 ván thì tui chả đầy đủ ván 3 thua đổ lag,... :|
0.3 nên nói vậy thôi. khỏi cãi :)
  Bài viết hay nhất4
à , thì kệ bạn nha , mình nói hiện tại . Chuyện quá khứ thì tui ko pk , nhưng hiện tại tui chơi đẹp vs nó , mà nó chơi nhớp vs tui . Zậy thôi , đây là nơi tui nói nó để nó rút kinh nghiệm chứ ko phải đây là nơi nói về tui đâu nha bạn . Bạn rảnh quá Hades à
  Bài viết hay nhất5
nói có sách mách có chứng :D
Sunny vs all member vô đọc nè  2qtxsvm
Sunny vs all member vô đọc nè  10wmhyd
  Bài viết hay nhất6
nhưng những gì mik nói có lq đến bạn và chả khác cái topic này là mấy về nội dung.
còn trong bài bạn nói tony đòi lên 200k/ván
còn trog ảnh mik thấy bạn đòi thì phải??
  Bài viết hay nhất7
ở vs mi chặp chắc đánh lộn thường quá , mi ko pk cái cm j hết mà nói nhìu , tài lanh dễ sợ
  Bài viết hay nhất8
:v
ờ thì không biết gì :V
mình xét theo "bằng chứng" mà bạn đưa lên và "lời khai" của bạn thôi :v
  Bài viết hay nhất9
Trời ơi không cải nhau trong này -_- pleasssss!!!
  Bài viết hay nhất10
Bạn không có quyền trả lời bài viết