1 số điều cần nói về server

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tôi có một số vấn đề về server. Vâng, ý kiến anh Nhựt như '' beep ''
Lý do :
1) Tắt radar của mọi người để làm cái gì??
2) Những người xung quanh cách 50m mới nghe nói thấy bạn? Thế khi bạn ở xa. Ví dụ như ở Event đi, có một người ở dưới đất còn người kia ở trên tầng cao thì nói kiểu '' beep '' à @17
3) Thêm kênh /newb thì không có phàn nàn gì những đâu cần phải biến VCMP thành SAMP đâu? @17 @17
Đấy chỉ là 1 số ý kiến của tôi
Cảm ơn vì đã xem @bye
  Bài viết hay nhất16
Nhưng mà có 1 vần đế tui thấy hơi bực, ra ngoài xong thì tầm 10s sau mới đc mua súng. Nhiều lúc bực quá spam /sung luôn :P .
  Bài viết hay nhất17
duywaykaka đã viết:Tắt radar là hợp lý mà tạo thêm lối chơi cho các member ko biết bắn stubby và m4 đơn cử là Lance từ ngày xóa radar em thấy nó bỏ cái vụ CR gây ức chế nhiều qua las rồi ai biết được sau này sever đi đâu cũng gặp las :3 còn vụ canh trước cổng nhà thì đã test thử zs pink nhé ra khỏi nhà tầm 2-3s sau ms mất máu còn lại chỉ dính đạn stubby và té thôi không mất máu có thể vừa chạy ra là dance ngay để tránh còn riêng Harry lên tiếng bị canh thì em thấy ông này bắn tệ thôi rồi ko canh vẫn chết thôi =,= Sv chuyển hướng dần qua RP cũng tốt tạo đa dạng lối chơi có sao đâu phải ý kiến
cả 1 đoạn mà ếu có 1 dấu '' , ''  @17 @17 thằng này thánh cmnr :))
  Bài viết hay nhất18
KarryWing đã viết:
duywaykaka đã viết:Tắt radar là hợp lý mà tạo thêm lối chơi cho các member ko biết bắn stubby và m4 đơn cử là Lance từ ngày xóa radar em thấy nó bỏ cái vụ CR gây ức chế nhiều qua las rồi ai biết được sau này sever đi đâu cũng gặp las :3 còn vụ canh trước cổng nhà thì đã test thử zs pink nhé ra khỏi nhà tầm 2-3s sau ms mất máu còn lại chỉ dính đạn stubby và té thôi không mất máu có thể vừa chạy ra là dance ngay để tránh còn riêng Harry lên tiếng bị canh thì em thấy ông này bắn tệ thôi rồi ko canh vẫn chết thôi =,= Sv chuyển hướng dần qua RP cũng tốt tạo đa dạng lối chơi có sao đâu phải ý kiến
cả 1 đoạn mà ếu có 1 dấu '' , ''  @17  @17 thằng này thánh cmnr :))
chú nói xong anh mới để ý :v công nhận anh bá đạo V**, vậy mà vẫn đọc đc hết mượt mà @yeu @29
  Bài viết hay nhất19
Bạn không có quyền trả lời bài viết