Thư ngỏ và đôi lời mún nói

Bài viết hay nhất1
Sever này có ai solo bb hoặc m4 thì pink đây tiếp hết nhé . Mà đặc biệc là phải ăn tiền mới chơi 5 tờ trở lên nhé :D Còn nói riêng thì thần Tony vs thần Shin , 2 thần này sinh năm sửu tên nhi , chơi 2 vs 1 , rồi cắn lén xong rồi nói họ gà , rồi ngu , rồi sủa . Nói thật bạn Tony vs bạn Shin , 2 bạn solo 1.1 thì 2 bạn ko có cửa đâu nhé . Tui đăng ko phải là tui sửu nhi mà tui đăng để nói cho 2 thần đó pk , tại vì nãy nó chơi ko đẹp nên tui ức quá mới đăng , gặp thần User nữa , đệt còn nhỏ , ko pk trinh là j mà là lên mặt dạy đời . Còn clan Space , tui có ý định nhập clan rồi :> mà do cái thần User nó vô ngứa cầm chaisaw nó đi cưa tui , tui bực quá tui mới bắn nó , zậy mà nó còn gọi thần kurosugo j đó ấp phe bắn tui nên sr Clock vì đã thất hứa nhé , và cũng cảm ơn bạn vì lời mời clan :D Thanks vì đã đọc
  Bài viết hay nhất2
Đề nghị thanh niên pink lần sau ko viết kiểu chữ teencode nữa nhé  @cam
  Bài viết hay nhất3
BẠN cũng đâu có khác?
cái sv này có "MEMB" nào ưa bạn đâu?
Lý do cũng như bạn nói đấy. toàn bắn trộm xong rồi ngta bắn "đúng kiểu" đó thì bạn bảo ngta cắn trộm :v buồn cười
thích thì đứng trước mặt rồi nói câu " ây.. solo ko"
không thì cũng nên "move" trước mặt rồi thấy ngta "move" thì hẵng bắn..
đằng này... cứ từ sau lưng "bằng bằng" :l lên đếm số
Đấy là mình góp ý hi vọng pink rút kinh nghiêm =_=
Bổ Xung: ngta thua thì chấp nhận vì trình gà... còn kiểu bắn trộm thì Đ*o ai chịu được đâu.. điển hình là mình luôn :)
trình gà k lại nhưng nếu bạn nói lời hẳn hoi " ê solo ko..." có hứng thì mình solo ko có thì thôi :v mời bạn " ê solo ..." đứa khác :v
  Bài viết hay nhất4
thứ nhất m chơi mod skin thì đừng to mồm đây nhé :v :v 0.3 ăn hành vs t chưa đủ sao mà giờ qua sv này đc cái đame to mod skin bắn éo trúng lợi thế hơn thì to mồm nếu chú đủ bản lĩnh thì qua 0.3 solo vs a chú thích 5 tờ tiền mặt a cũng tiếp chú solo 0.3 thì mới pk đâu là cái trình nhé !! nói thật m bắn vs t shin ở bên 0.3 10 ván chắc an đc 1 ván chưa ở đó mà to mồm k pk t nào sửu nhi nhé m lớn hơn t shin hay gì t k pk coi lại năm sinh mà dùng 2 từ đó vs a nhé ku !! còn cái clan t k bao giờ chấp nhận mấy thằng chơi bẫn nhé ^^! :v :v k ai care đâu mà to mồm vênh váo lên đây e trai
  Bài viết hay nhất5
nhtl088788 đã viết:thứ nhất m chơi mod skin thì đừng to mồm đây nhé :v :v 0.3 ăn hành vs t chưa đủ sao mà giờ qua sv này đc cái đame to mod skin bắn éo trúng lợi thế hơn thì to mồm nếu chú đủ bản lĩnh thì qua 0.3 solo vs a chú thích 5 tờ tiền mặt a cũng tiếp chú solo 0.3  thì mới pk đâu là cái trình nhé !! nói thật m bắn vs t shin ở bên 0.3 10 ván chắc an đc 1 ván chưa ở đó mà to mồm k pk t nào sửu nhi nhé m lớn hơn t shin hay gì t k pk coi lại năm sinh mà dùng 2 từ đó vs a nhé ku !! còn cái clan t k bao giờ chấp nhận mấy thằng chơi bẫn nhé ^^! :v :v k ai care đâu mà to mồm vênh váo lên đây e trai
Bạn vui lòng nghĩ lại trước khi nói . Solo bb thì skin j zậy bạn :) tui ko pk bạn là ai , nhưng nếu bạn thích solo 10tr mình cũng chơi :) Ko dám thì đừng lên miệng
  Bài viết hay nhất6
Ở 0.4 này trình đồ đẳng cấp thì win thôi bạn :) Một viên quyết định trận đấu , Tony à : combo 13 còn sủa . Ăn quỵt tiền của người ta nói cho nhìu
  Bài viết hay nhất7
Phiền mấy bạn giải thích giùm mình cái , đọc chả hiểu gì hết
  Bài viết hay nhất8
Đề nghị thanh niên trên ko SPAM topic !
  Bài viết hay nhất9
Ko biết a coa cái suy nghĩ, e lại kêu ng hội đồng a từ khi nào ? :) nói thất là cũng muốn troll cầm cưa thôi. Mà thấy a làm quá mên cũng muốn kêu a dừng, còn thg phi (igochi) nó là bạn e, thì tất nhiên bạn bè gặp hoạn phải ra giúp chứ, cũng như lúc e bị đứa khác hành a cũng chạy ra giúp đâu cần phải lên tiếng a giúp e đâu. Ắt vậy a cũng kill thg đấy chi rồi 2 vs 1 lại nói User kêu ng :) a nghĩ vậy luôn à? Cả server này a cũng biết là Sony vs User là 1 cặp mà. Qua này nhiều đứa cũng hỏi chuyện rồi bảo làm hòa các kiểu.. e nói lại, Hunter chấp nhận đc a là do e đấy nhé rồi cả nhiều thứ làm cho a rồi sao ko nói ra đi, mà bắt bẻ e mấy chuyện lặt vặt chi vậy?
  Bài viết hay nhất10
User_VN đã viết:Ko biết a coa cái suy nghĩ, e lại kêu ng hội đồng a từ khi nào ? :) nói thất là cũng muốn troll cầm cưa thôi. Mà thấy a làm quá mên cũng muốn kêu a dừng, còn thg phi (igochi) nó là bạn e, thì tất nhiên bạn bè gặp hoạn phải ra giúp chứ, cũng như lúc e bị đứa khác hành a cũng chạy ra giúp đâu cần phải lên tiếng a giúp e đâu. Ắt vậy a cũng kill thg đấy chi rồi 2 vs 1 lại nói User kêu ng :) a nghĩ vậy luôn à? Cả server này a cũng biết là Sony vs User là 1 cặp mà. Qua này nhiều đứa cũng hỏi chuyện rồi bảo làm hòa các kiểu.. e nói lại, Hunter chấp nhận đc a là do e đấy nhé rồi cả nhiều thứ làm cho a rồi sao ko nói ra đi, mà bắt bẻ e mấy chuyện lặt vặt chi vậy?
Mi nc ta ko hỉu cái j hết .Hunter nó ko chấp nhận thì một mình ta chiến đấu cũng ko ảnh hưởng j hết :D Xưa giờ ta vẫn một mình tạo lập nên tất cả từ một newb cho đến huyền thoại :v cũng chẳng ai giúp đỡ hết . Với lại ta ko thích troll [ troll mà troll lì ] mi troll thì mi qua clan khác chơi . Đây ko thích troll
  Bài viết hay nhất11
KarryWing đã viết:Đề nghị thanh niên pink lần sau ko viết kiểu chữ teencode nữa nhé  @cam
teencode là j , có phải là ngôn ngữ tt ko ==
  Bài viết hay nhất12
Hades.Long đã viết:BẠN cũng đâu có khác?
cái sv này có "MEMB" nào ưa bạn đâu?
Lý do cũng như bạn nói đấy. toàn bắn trộm xong rồi ngta bắn "đúng kiểu" đó thì bạn bảo ngta cắn trộm :v buồn cười
thích thì đứng trước mặt rồi nói câu " ây.. solo ko"
không thì cũng nên "move" trước mặt rồi thấy ngta "move" thì hẵng bắn..
đằng này... cứ từ sau lưng "bằng bằng" :l lên đếm số
Đấy là mình góp ý hi vọng pink rút kinh nghiêm =_=
Bổ Xung: ngta thua thì chấp nhận vì trình gà... còn kiểu bắn trộm thì Đ*o ai chịu được đâu.. điển hình là mình luôn :)
trình gà k lại nhưng nếu bạn nói lời hẳn hoi " ê solo ko..." có hứng thì mình solo ko có thì thôi :v mời bạn " ê solo ..." đứa khác :v
haha ^^ sever này ta mô có cần mb phải ưa ta đâu . Ta lại càng thích cả sever ko ưa ta để cho ta bắn , để ta kiếm tiền cho sướng , mất công bắn trúng bạn bè thì phải sr . Thì mình cũng viết đơn rồi đó , ai thích solo thì vô game pm, St.Pink này tiếp hết , 10tr cũng chơi ^^ [ zậy mà ko thần nào zám hết ] @20 Với lại bữa rày ở 0.4 này ta toàn 1.1 hết :D Mà ta cũng phải công nhận ở 0.4 này trình của ta cao tay thật
  Bài viết hay nhất13
Thôi chuyện xích mích của mấy bạn chấm dứt tại đây đi ha :)) cãi nhiều chi cho loạn forum , muốn nói gì thì cứ lên thẳng fb mà nói :D 
  Bài viết hay nhất14
M nói t cắn m à :)) Không có lửa sao có khói? Hùa với bọn nào đó hội đồng t 2 3 thằng vào cắn một mình t :)) giờ lên đây vênh mặt khoe trình. Chơi đẹp hay không nhìn lại mình trước đi :)) cắn người khác trước rồi bị người khác chơi lại thì lên đây bảo chơi KHÔNG ĐẸP :)) Ngược đời vcl ra.
  Bài viết hay nhất15
Doofenshmirtz đã viết:Phiền mấy bạn giải thích giùm mình cái , đọc chả hiểu gì hết
Chuyện là nó cắn hội đồng t :v rồi bị tụi t hành ngược xong hận đời lên đây viết "Thư ngỏ và đôi lời muốn nói" :))
Thể nào mày ms 7mm :))
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết