Thư ngỏ và đôi lời mún nói

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sever này có ai solo bb hoặc m4 thì pink đây tiếp hết nhé . Mà đặc biệc là phải ăn tiền mới chơi 5 tờ trở lên nhé :D Còn nói riêng thì thần Tony vs thần Shin , 2 thần này sinh năm sửu tên nhi , chơi 2 vs 1 , rồi cắn lén xong rồi nói họ gà , rồi ngu , rồi sủa . Nói thật bạn Tony vs bạn Shin , 2 bạn solo 1.1 thì 2 bạn ko có cửa đâu nhé . Tui đăng ko phải là tui sửu nhi mà tui đăng để nói cho 2 thần đó pk , tại vì nãy nó chơi ko đẹp nên tui ức quá mới đăng , gặp thần User nữa , đệt còn nhỏ , ko pk trinh là j mà là lên mặt dạy đời . Còn clan Space , tui có ý định nhập clan rồi :> mà do cái thần User nó vô ngứa cầm chaisaw nó đi cưa tui , tui bực quá tui mới bắn nó , zậy mà nó còn gọi thần kurosugo j đó ấp phe bắn tui nên sr Clock vì đã thất hứa nhé , và cũng cảm ơn bạn vì lời mời clan :D Thanks vì đã đọc
  Bài viết hay nhất16
[Sunny]Shin đã viết:M nói t cắn m à :)) Không có lửa sao có khói? Hùa với bọn nào đó hội đồng t 2 3 thằng vào cắn một mình t :)) giờ lên đây vênh mặt khoe trình. Chơi đẹp hay không nhìn lại mình trước đi :)) cắn người khác trước rồi bị người khác chơi lại thì lên đây bảo chơi KHÔNG ĐẸP  :)) Ngược đời vcl ra.
Thooi ko nói nhiều nè , làm phát solo một ván 10 củ chơi cho zui nè , hay 1 củ giao hữu cũng dc
  Bài viết hay nhất17
Mấy bạn đã giải quyết xong chưa nào , để mình còn CLOSE TOPIC :))
  Bài viết hay nhất18
Ghê thật, nói mà ko biết ngượng mồm. Huyền thoại luôn, ghê thật mà không biết ai công nhận điều này thế ?
  Bài viết hay nhất19
NhokNhut đã viết:Ghê thật, nói mà ko biết ngượng mồm. Huyền thoại luôn, ghê thật mà không biết ai công nhận điều này thế ?
thanh niên ấy tay nhanh hơn não mà a :))
  Bài viết hay nhất20
Đm. t ko muốn ns tục nhé. m ko vô thì biến. cái loại ms thông tý đăng gr. khác đếch gì đứa bé. loại m thì clan spade của t cần đéo j.
- Kurosaki -
  Bài viết hay nhất21
[Spade]_ChimTo đã viết:Đm. t ko muốn ns tục nhé. m ko vô thì biến. cái loại ms thông tý đăng gr. khác đếch gì đứa bé. loại m thì clan spade của t cần đéo j.
- Kurosaki -
Đề nghị thanh niên ChimTo không được ns bậy
  Bài viết hay nhất22
Đã được Admin VN_Huy chứng nhận :) Cmt non thì mình klq cũng như kqt @81 Close topic zùm đi mod :)
  Bài viết hay nhất23
Ngu người lại còn thích tỏ vẻ -_- vãi cả N_Huy công nhận, thanh niên ơi thanh niên, tự ty vừa thôi thanh niên ơi
Server này chưa ai tự nhận mình là HUYỀN THOẠI đâu, mà cũng chả biết HUYỀN THOẠI là cái gì :)
Lập 1 cú đúp gì đó, hay đại khái làm 1 việc gì đó hay hay thì anh em còn nể nể coi như có chút tiếng nói trong game
Chứ HUYỀN THOẠI là clgt ?
MOD ở trên Close Topic vì lí do gì thế ?
  Bài viết hay nhất24
NhokNhut đã viết:Ngu người lại còn thích tỏ vẻ -_- vãi cả N_Huy công nhận, thanh niên ơi thanh niên, tự ty vừa thôi thanh niên ơi
Server này chưa ai tự nhận mình là HUYỀN THOẠI đâu, mà cũng chả biết HUYỀN THOẠI là cái gì :)
Lập 1 cú đúp gì đó, hay đại khái làm 1 việc gì đó hay hay thì anh em còn nể nể coi như có chút tiếng nói trong game
Thanh niên rảnh rỗi :/ Admin thích cãi ,chứ Huyền thoại là clgt ???? thiếu iot thì lên google search nha bạn , bạn bấm tìm : huyền thoại là gì để biết thêm chi tiết nha nha nha .Tui ko tự nhận mình là huyền thoại , nhưng tui đc người khác công nhận , đó là Admin ở 0.3 . Tui nói cho bạn pk lun , game thì cũng chỉ là game thôi , là mạng ảo thôi , ko phải cần sự nể nể giống như bạn nói ở trên đâu . Còn là Admin thì nên kín một chút đi bạn , chứ ko phải là rảnh rỗi ko có chuyện j làm đi cãi tay đôi . Admin ở 0.4 này thua xa xa Admin ở 0.3 :> Đơn giản là vì còn tuổi tt mà . Bạn là [Vip]Nhoknhut ở 0.3 đúng ko :/ bị Admin tước ql đúng ko :/ ta ko quên đâu :> Topic bạn nc vs shinichi , mặc dù tui ko pk rõ nhưng nhìn kiểu nc thì bạn thua shinichi rõ ràng ,còn cách nc thì bạn đc xếp vào hàng s.n được rồi đấy
P.s : Up cho pạn xem thôi , tui ko cần bạn phải pk , hay công nhận j hết :> Tui có thì nói còn hổng có thì thôy , chấm hết nha
Thư ngỏ và đôi lời mún nói  - Page 2 Wl7gg0
==> Giờ thì mình hết lời , ấy có thể nói thoải mái , và mình sẽ ko nói nữa :>
  Bài viết hay nhất25
Ghê vậy, ở GTA VCMP này đừng lôi cái chuyện ADMIN ra mà nói chuyện chứ, ADMIN chỉ xử lí theo NỘI QUI, còn về mặt bàn tán nói chuyện vẫn là thế :)
Ở 0.3 bị tước quyền lực là sao thế, nói phải nói chung chung ra chứ, nói thế ai hiểu ?
0.3 0.4 gì cũng thế thôi, bởi vì Huy ổng hiền nên mới để trẻ trâu nó xồn lên như thế.
Dựa vào cái câu CHAT đó mà tự nhận mình là Huyền Thoại thì hay thật ông ơi -_- Tuổi tác gì ông ơi :)) Thanh niên quá ông ơi
Huyền Thoại ko đơn giản ở 1 câu CHAT, 1 dòng CHAT
Nói có sách, mách có chứng nhé ?
Đừng có mà đem Quá Khứ ra đè Quá Trình :) Tuổi trẻ nông nổi ai không từng trải qua, nhưng qua từng giai đoạn thì Nhựt này vẫn đóng góp bao nhiêu tâm huyết vào Server từ lúc thằng Pink nó còn chưa biết VCMP là gì nhé
Topic của thằng Đạt thì chú mày làm gì biết chuyện nó diễn biến từ đó tới giờ ? kể cả từ lúc thằng Đạt chơi game chứ nói chi @54 @54
Không phải nói chứ, a Huy vẫn thừa biết tính nóng của t, ko phải mang vác danh Admin mà đi cãi tay đôi với mày làm gì đâu Pink, mà nhìn thấy nó hài nên vào Cmt chơi cho vui ai ngờ mày nhảy cả xồn xồn lên
Hể cái là mang Admin ra mà nói nhỉ !
  Bài viết hay nhất26
St.Pink đã viết:
NhokNhut đã viết:Ngu người lại còn thích tỏ vẻ -_- vãi cả N_Huy công nhận, thanh niên ơi thanh niên, tự ty vừa thôi thanh niên ơi
Thanh niên rảnh rỗi :/ Admin thích cãi ,chứ Huyền thoại là clgt ???? thiếu iot thì lên google search nha bạn , bạn bấm tìm : huyền  thoại là gì để biết thêm chi tiết nha nha nha .Tui ko tự nhận mình là huyền thoại , nhưng tui đc người khác công nhận , đó là Admin ở 0.3 . Tui nói cho bạn pk lun , game thì cũng chỉ là game thôi , là mạng ảo thôi , ko phải cần sự nể nể giống như bạn nói ở trên đâu . Còn là Admin thì nên kín một chút đi bạn , chứ ko phải là rảnh rỗi ko có chuyện j làm đi cãi tay đôi . Admin ở 0.4 này thua xa xa Admin ở 0.3 :> Đơn giản là vì còn tuổi tt mà . Bạn là [Vip]Nhoknhut ở 0.3 đúng ko :/ bị Admin tước ql đúng ko :/ ta ko quên đâu :> Topic bạn nc vs shinichi , mặc dù tui ko pk rõ nhưng nhìn kiểu nc thì bạn thua shinichi rõ ràng ,còn cách nc thì bạn đc xếp vào hàng s.n được rồi đấy
P.s : Up cho pạn xem thôi ,  tui ko cần bạn phải pk , hay công nhận j hết :>  Tui có thì nói còn hổng có thì thôy , chấm hết nha
Thư ngỏ và đôi lời mún nói  - Page 2 Wl7gg0
==> Giờ thì mình hết lời , ấy có thể nói thoải mái , và mình sẽ ko nói nữa  :>
^^ ^^
ôi giời ơi là giời :v
thanh niên lớn đầu rồi còn hiểu nhầm :v
biết trình tôi như thế nào rồi đó? còn thua mấy thằng newb...
đấy pm ông huy để đổi tên cũng bị báo như trên thôi @47 @47 @47
ý anh ấy là tên đó ở game mọi ng quen thuộc rồi nên ko cho đổi chứ đâu phải
huyền thoại gì?
  Bài viết hay nhất27
Bạn không có quyền trả lời bài viết