TỐ CÁO Member Kicked lấn chiếm diện tích đất sở hữu !

Bài viết hay nhất1

Xin chào toàn thể các anh em trong Gta-er, cùng toàn thể BQT, trong vài ngày hôm nay, mình cảm thấy hơi bức xúc trong vài ngày hôm nay vì member Kicked trước khi được Kurosaki_Ichigo share cho căn nhà số 5, đặt ngay taxi trước cửa nhà mình, mình đã không hài lòng rồi, mình đã nhắn tin trong game cho Kicked nhưng chỉ được nghe 1 tiếng trả lời là : " Biết rồi, để tý nữa ", đó, để như vậy  việc đi ra của mình rất khó chịu và bất lợi, mong BQT xem xét cho vụ việc này và bỏ chiếc xe ra khỏi khu vực của nhà mình, cảm ơn BQT ! Dưới đây là ảnh : 
TỐ CÁO Member Kicked lấn chiếm diện tích đất sở hữu !  2yytufl
TỐ CÁO Member Kicked lấn chiếm diện tích đất sở hữu !  Mv6u5w
Thân : Mr-House

Bài viết hay nhất2
Vụ này hay đây... :))
  Bài viết hay nhất3
có lần chiếm đâu? vẫn có lối đi lại mà? cái nhà lão user_VN kìa asd xe chất kín cả cửa :v
  Bài viết hay nhất4

Không nhìn thấy thằng Kicked nó đặt xe trước cửa nhà t à ? Kicked ăn khoản 2 điều 2 của luật dân sự nhé :*

Bài viết hay nhất5
Nhà 5 của ai ta? :))))))))))))))
Của t chứ -_-
  Bài viết hay nhất6
m chụp ngay cảnh t đó đường vậy à :v
  Bài viết hay nhất7
Mr.House đã viết:

Không nhìn thấy thằng Kicked nó đặt xe trước cửa nhà t à ? Kicked ăn khoản 2 điều 2 của luật dân sự nhé :*

asd đây là luật dân sự asd 2 chú gặp mặt nc đã :v k đc phang nhau cho tới khi đc ms thôi asd k đc thì kiện :v
  Bài viết hay nhất8
cảnh bác user chèm bẹp hài vãi :D
  Bài viết hay nhất9
Hậu quả của việc ''Thi nhau mua xe'' :))
  Bài viết hay nhất10
Hậu quả của việc " bố em hút rát nhiều thuốc"
  Bài viết hay nhất11
Chắc Bố nó lại " Hút rất nhiều thuốc" Rồi :))
  Bài viết hay nhất12
Mình đã cố gắng chuyển ra chỗ khác nhưng không chuyển được nha. Như thế này: Mỗi người mua nhà sẽ được /dauxe, không có nhà k đậu được xe. Cái nhà đó ngày trước Optimus chiase thì mình có chuyển ra tiện cho việc đi lại. Nhưng bh nhà bị hủy chiase mà xe vẫn đậu thì bó tay. Trừ phi ai chiase nhà mới đậu chỗ khác được nha :)) BQT xem xét @57
  Bài viết hay nhất13
OK Giải quyết - Xe sẽ được đậu lại vị trí mặc định, vị trí lúc mua xe !
  Bài viết hay nhất14
SỰ VIỆC ĐÃ ĐƯỢC GIẢI QUYẾT
- - - CLOSE TOPIC - - -
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết