Tố Cáo KaZaKha dùng WallHack ( Xuyên Tường )

Bài viết hay nhất1
XIN CHÀO TẤT CẢ TOÀN THỂ BÀ CON GẦN XA CỦA GTA-ER, VÀO TRƯA NAY LÚC 11H5 CÓ DIỄN RA EVENT 20K, KHI CÁC MEMBER Ở TRONG SỰ KIỆN ĐÃ GẦN CHẾT HẾT THÌ CHỈ CÒN BINKAYZ , MODERATOR DARKNIGHT , KAZAKHA . KHI ĐANG ĐỊNH CHIA ĐÔI SỐ TIỀN THÌ DARKNIGHT + BINKAYZ ĐÃ BỊ KAZAKHA DÙNG WALLHACK ( XUYÊN TƯỜNG ) SÁT HẠI VÀ SAU ĐÓ NÓ WIN SỰ KIỆN CMN LUN .  MONG BQT XỬ LÝ NGHIÊM MINH VỤ NÀY GIÙM EM , EM XIN HẾT !@hehe 

Tố Cáo KaZaKha dùng  WallHack ( Xuyên Tường ) Dtmv8
Tố Cáo KaZaKha dùng  WallHack ( Xuyên Tường ) 2dbjoz8
  Bài viết hay nhất2
thanh niên copy của a Quân mà ra :)))
  Bài viết hay nhất3
User_VN đã viết:thanh niên copy của a Quân mà ra :)))
Đéo nghĩ ra cái gì cả nên coppy ahihihi
  Bài viết hay nhất4
BQT đâu vào xem xét vụ này nào
  Bài viết hay nhất5
+Khu Vực Event Có Diện Tích Rộng.
+Vị Trí Spawn Ở Giữa Trung Tâm
=> Không Thể Bị Lỗi Do Server Dẫn Đến Việc Văng Vào Trong Tường
=> KAZAKHA Sử Dụng Tools Hack/Bug
KAZAKHA Đã Vi Phạm Luật Dân Sự Khoản 4:
Điều 2,3 và Điều 6.
Và Vi Phạm Luật Hình Sự, Khoản 2 Điều 1:
HÌNH PHẠT DÀNH CHO KHAZAKHA LÀ JAIL 40p
  Bài viết hay nhất6
thanh niên wall hack nên sáng nay mấy cái event nó win hết ý ADMIN
  Bài viết hay nhất7

Xin lỗi cho mình nói phát, thằng chủ thớt nó cũng mod luôn nhé, còn việc của member Kazakha dùng wall hack hay không thì không biết, 1 là phải quay video, 2 là có cận cảnh thì may ra mới đồng ý được, mình đề nghị phạt luôn thằng thớt 40p :)), bản này là bản Final Update, BinKayz phạm vào Khoản 2 Điều 1 Luật Hình Sự nhé !

Thân : Mr.House
  Bài viết hay nhất8
Mr.House đã viết:

Xin lỗi cho mình nói phát, thằng chủ thớt nó cũng mod luôn nhé, còn việc của member Kazakha dùng wall hack hay không thì không biết, 1 là phải quay video, 2 là có cận cảnh thì may ra mới đồng ý được, mình đề nghị phạt luôn thằng thớt 40p :)), bản này là bản Final Update, BinKayz phạm vào Khoản 2 Điều 1 Luật Hình Sự nhé !

:) mình k nhầm thì 2 bức ảnh này khác nhau ( phần hud )
và 1 điều nữa là bạn Binkayz coppy ảnh của ai đó?
  Bài viết hay nhất9
FallKon đã viết:
Mr.House đã viết:

:) mình k nhầm thì 2  bức ảnh này khác nhau ( phần hud )
và  1 điều nữa là bạn Binkayz coppy ảnh của ai đó?
Coppy cua thằng House :))
Thân: Optimus
  Bài viết hay nhất10
Cho hỏi ngu tí? Wall hack thì bắn m4 có chuẩn không sao thấy nó làm vi diệu quá làm em giết 1 chết 18 :))
  Bài viết hay nhất11

Wall Hack chỉ giúp đi xuyên tường thôi nhé @troll14

Bài viết hay nhất12
Bạn không có quyền trả lời bài viết