[Tố Cáo] Mr.House va KenSliver sử dụng wall hack

Bài viết hay nhất1
Em có vô tình thấy cảnh này của 2 thành viên dùng wall hack nên quay lại và up lên cho MOD xử lí
  Bài viết hay nhất2
chết thằng house rồi, up :))
  Bài viết hay nhất3
asd 2 thanh niên này ra bụi ở r. mong Mod ko dính phải 2 chữ THIÊN VỊ
  Bài viết hay nhất4

Chui đâu ra tố cáo t như đúng rồi v ? Mắt có mù hay không mà không biết đằng sau có chỗ cảnh sát bug vào vậy :)) Nhưng mà cũng lạ  @57 11h t không chơi bao giờ cả, mà tại sao lúc đó có người chơi nhỉ ? Đền nghị Jerry kiểm tra UID dùm e cái, dù e có log nhiều clone vô xài e cũng chấp nhận là e có log, nhưng cái việc này 11h trưa em vô chơi thì không bao giờ luôn asd Mong admin xem xét dùm :) 100% là không bao giờ chơi lúc 11h trưa luôn ! Chắc là có người đã vào acc em xài wall hack :)  Mà xin phát biểu luôn, thằng chủ topic tố cáo nó cũng mod map luôn nhé ! 

Bài viết hay nhất5
Đoạn này mình đang afk ra ngoài bật WallHack đây nè, ahihi
  Bài viết hay nhất6
ko phải mod map nhé m. ko tin thử mod nè :) ko có map nào luôn :)
  Bài viết hay nhất7
CÓ TỐ CÁO CŨNG CHỈ LÀM TA THÊM ĐAU :V VÌ ADMIN CÓ BH THẤY GIẢI QUYẾT LOL MẤY CH NÀY ĐÂU CÓ QUAN TÂM TS SV ÉO ĐÂU NÊN HACK NÓ LỘNG HÀNH TRÀN LAN V !! NÓI THẬT RA LÀ AD CHỈ LẬP RA SV R TẠO RA MẤY CÁI EVENT R CỨ VỨT SV ĐÓ CÒN MOD THÌ ĐC T NÀO OL ĐỂ THẤY HACK NÓ LỘNG HÀNH !! ĐÂY CHỈ LÀ S NGHĨ GÓP Y NHÉ ^^! AHIHI
  Bài viết hay nhất8
Mr.House đã viết:

Chui đâu ra tố cáo t như đúng rồi v ? Mắt có mù hay không mà không biết đằng sau có chỗ cảnh sát bug vào vậy :)) Nhưng mà cũng lạ  @57 11h t không chơi bao giờ cả, mà tại sao lúc đó có người chơi nhỉ ? Đền nghị Jerry kiểm tra UID dùm e cái, dù e có log nhiều clone vô xài e cũng chấp nhận là e có log, nhưng cái việc này 11h trưa em vô chơi thì không bao giờ luôn asd Mong admin xem xét dùm :) 100% là không bao giờ chơi lúc 11h trưa luôn ! Chắc là có người đã vào acc em xài wall hack :)  Mà xin phát biểu luôn, thằng chủ topic tố cáo nó cũng mod map luôn nhé ! 

Mod map đâu, hud thôi :))
  Bài viết hay nhất9
Mr.House đã viết:

Xem thời gian như nào vậy mà biết nó quay vào lúc 11h thế :))
  Bài viết hay nhất10
Peter đã viết:
Mr.House đã viết:

Xem thời gian như nào vậy mà biết nó quay vào lúc 11h thế :))
Nó chơi nó biết mà :))
  Bài viết hay nhất11
Cái Đồng Hồ chỗ máu - giáp kia để làm gì vậy mọi người ???
  Bài viết hay nhất12
nhtl088788 đã viết:CÓ TỐ CÁO CŨNG CHỈ LÀM TA THÊM ĐAU :V VÌ ADMIN CÓ BH THẤY GIẢI QUYẾT LOL MẤY CH NÀY ĐÂU CÓ QUAN TÂM TS SV ÉO ĐÂU NÊN HACK NÓ LỘNG HÀNH TRÀN LAN V !! NÓI THẬT RA LÀ AD CHỈ LẬP RA SV R TẠO RA MẤY CÁI EVENT R CỨ VỨT SV ĐÓ CÒN MOD THÌ ĐC T NÀO OL ĐỂ THẤY HACK NÓ LỘNG HÀNH !! ĐÂY CHỈ LÀ S NGHĨ GÓP Y NHÉ ^^! AHIHI
Không có chữ thiên vị ở đây nhé!
1.Tài khoản Mr.Housequân đăng nhập => Banned 1 tháng, Phạt Hành Chính
2.Tài khoản Mr.Housengười khác đăng nhập => Phạt Hành Chính
Bổ xung: Chủ Clan Không Cai Quản Thành Viên Clan, Để Thành Viên Clan Gian Lận, Hack, 3rd Trái Phép... Phạt Hành Chính. Nặng Del Clan
  Bài viết hay nhất13
User_VN đã viết:Cái Đồng Hồ chỗ máu - giáp kia để làm gì vậy mọi người ???

:V Bản final update rành rành kìa, cái xe thì ở bản final mà ra, nghĩ mắt t mù hay sao mà không thấy ? Còn cái vụ thời gian lúc 11h, không thấy nó ở góc bên phải hay sao ?

Bài viết hay nhất14
Kuro_Ichigo có xin t link tải nhưng báo lỗi cuả XP nên ko xài đc, nếu có thì thanh niên này cũng đã xài rồi :))
  Bài viết hay nhất15
Đ' biết thằng nào bày đầu ra cái wall wall này làm gì để bây giờ đấu đá nhao :))
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết