[NET] 101 lý do nên vào clan NET

Bài viết hay nhất1
Mình nhắn nhủ với các bạn trong Net hoặc đang chuẩn bị vào thì mình xin kể vài lý do tại sao  nên vào:  @yy52 @yy52
+ 1 tuần đóng 100k, tính ra cũng quá rẻ rồi, mỗi tuần clan tổ chức hơn 10 event, mỗi lần 100k thì hơn xui ăn được 1 cái là đủ vốn rồi còn gì , chả nhẻ xuôi đến mức không ăn được cái event nào  @32  @32  @32
+ event lớn được tổ chức hàng ngày cực kì vui không chỉ vậy mỗi chủ nhật còn tổ chức solo, war clan tìm người mạnh nhất giải thương lên đên 300k thiệt là vui mà  @25
+ Quỹ clan chủ yếu dùng vào mục đích gì thì tự hiểu rồi :D còn phải trả lương cho thành viên CHÍNH THỨC nữa, các bạn có thắc mắc gì thì thử bấm /tien JJHarry xem có đồng nào không thậm chí là  0$ vì đã góp sạch cho clan cả rồi  @77  @77
+ Clan hòa đông, vui vẻ hay đi chung team cùng cover,  ! nói chung là rất vui , chủ clan(JJHarry) rất nhiệt tình, Phó clan(Syn) kì tài biết nhiều skill! vào là sẽ được học rất nhiều cái thú vị bao gồm cả chuyện đời và skill @khi72 @khi72
THỬ HỎI, Đâu tìm được clan hội tù đầy đủ những thứ trên nhỉ! @105 @105 @105
  Bài viết hay nhất2
Hình như cái bài này là chỉnh của thằng Bé Kicked rồi copy lại làm topic cho riêng mình à =.= ! Đâu ra vậy ba @@  @troll11
  Bài viết hay nhất3
Mr.House đã viết:Hình như cái bài này là chỉnh của thằng Bé Kicked rồi copy lại làm topic cho riêng mình à =.= ! Đâu ra vậy ba @@  @troll11
được chứ ^^ ^^ ^^
  Bài viết hay nhất4
Về cơ bản là nó coppy nguyên 100% cái phần n chỉnh bình luận của em rồi n làm topic mà ^^ Bẩn tính + không đi học nó thế :))
  Bài viết hay nhất5
thiệt cmn tình là đéo biết cái ip nào chơi được
add ip nào cũng ping 9999 0/0 ....
  Bài viết hay nhất6
LÍ DO THỨ 101 LÀ CHỦ CLAN LÀ THG BẤT TÀI, CHỈ KHI BẠN BẮN NÓ GẦN CHẾT LÀ 500 ANH EM NHÀ NÓ RA SĂN BẠN NGAY @nheo MÀ TIẾC THAY LÀ HẦU HẾT WAR GIỮA CÁC CLAN LÀ DO THG NÀY MÀ RA CẢ @55 @55
  Bài viết hay nhất7
[Mafia]DanChoi đã viết:Về cơ bản là nó coppy nguyên 100% cái phần n chỉnh bình luận của em rồi n làm topic mà ^^ Bẩn tính + không đi học nó thế :))
ủa thế là cái đó của mầy viết hả @77 Tự nhận nhé
  Bài viết hay nhất8
User_VN đã viết:LÍ DO THỨ 101 LÀ CHỦ CLAN LÀ THG BẤT TÀI, CHỈ KHI BẠN BẮN NÓ GẦN CHẾT LÀ 500 ANH EM NHÀ NÓ RA SĂN BẠN NGAY @nheo  MÀ TIẾC THAY LÀ HẦU HẾT WAR GIỮA CÁC CLAN LÀ DO THG NÀY MÀ RA CẢ @55 @55
m cũng không kém nhé, khi 1 mình thì đệch bắn t, khi t lẻ loi là hùa tới Hành tao rồi còn nói thế nào! t chỉ trả lại thù chứ không có gì là lạ đâu
  Bài viết hay nhất9
Còn việc 500 ae thì không đúng sao, chủ clan bị hành thì ra tay tiếp thôi @cam
  Bài viết hay nhất10
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:LÍ DO THỨ 101 LÀ CHỦ CLAN LÀ THG BẤT TÀI, CHỈ KHI BẠN BẮN NÓ GẦN CHẾT LÀ 500 ANH EM NHÀ NÓ RA SĂN BẠN NGAY @nheo  MÀ TIẾC THAY LÀ HẦU HẾT WAR GIỮA CÁC CLAN LÀ DO THG NÀY MÀ RA CẢ @55 @55
m cũng không kém nhé, khi 1 mình thì đệch bắn t, khi t lẻ loi là hùa tới Hành tao rồi còn nói thế nào! t chỉ trả lại thù chứ không có gì là lạ đâu
Nhưng t đảm bảo với m là, clan m lẻ loi 1-2 thg clan t ko bao giờ bắn như clan m làm
  Bài viết hay nhất11
Ủa xin lỗi m chỉnh bình luận của t nha thằng bất tài :))
  Bài viết hay nhất12
JJHarry không cmt 1 lần nhiều cái trong cùng 1 topic nhé , hôm bữa nhắc 1 lần rồi , ở đây ko phải như trên facebook đâu :)
  Bài viết hay nhất13
Nhảm lol y chang cái topic của thằng Kicked, sever đóng ko có việc gì làm lập topic đá nhau à các thanh niên :))
  Bài viết hay nhất14
[Mafia]DanChoi đã viết:Ủa xin lỗi m chỉnh bình luận của t nha thằng bất tài :))
thế là của tao rồi
  Bài viết hay nhất15
KarryWing đã viết:JJHarry không cmt 1 lần nhiều cái trong cùng 1 topic nhé , hôm bữa nhắc 1 lần rồi , ở đây ko phải như trên facebook đâu :)
sr, bần cùng nên phải làm thế

Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết