So Sánh Mod ko té và Mod Đa Chức Năng

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

-Mod ko té :
* Chức Năng :
+ Không té , nhược là có thể dễ dàng phát hiện qua pha stunt dễ dàng : đặc điểm của 1 cú té mà ko té là sẽ nhấp nháy người và xe dừng lại đột ngột chứ ko chạm đất nhẹ nhàng . ( Mình Rõ Nhất Mod Này Hơn Ai Hết ở VN )

+ Gọi PCJ nhanh : tính năng này cũng khá tốt nhưng lại có 1 số hạn chế : nếu đứng gần tường mà gọi pcj sẽ bị kẹt .

- Mod Đa Chức Năng :
* Tuy Mod này có thể bị té , nhưng có thể giúp ta tập nhanh hơn , có thể làm 1 Pha CSM , Tạo Nên những pha stunt thần sầu khiến người khác phải kinh ngạc và thán phục.

+ Luyện Tập Nhanh : Vd nếu bạn bump 1 pha thất bại , thì bạn có thể quay về vạch xuất phát của pha stunt cùng với chiếc xe của mình thay vì phải lụm lại , chạy lại như mod ko té .

+ Mod này hiện dc nhóm stunt ATS sử dụng . Chủ Nhân Của Mod này là Dannye .

----- Tóm lại mình Cho mod ko té 5/10 vì nó giúp newbie tập bump dễ hơn
----- Mod đa chức năng cho 10/10 vì tính tiện dụng của nó , Nếu vẫn còn 1 số hạn chế trong stunt thì dùng mod này là tốt nhất
  Bài viết hay nhất16
Mấy chú nói chuyện hơi bị sốc ốc..
Newbie có thể dùng Mod ko té..
Như huy ..Tui cũng stunt cùng Huy rồi nên biết..
Huy cũng có lẽ là Newbie của giới Stunt
Còn bắn súng thì Huy chắc ko phải Newbie đâu

Tôi thì lúc trước cũng có xài Mod ko té ..
Nhưng giờ. Cảm thấy nhiều ng nói mod ko té cho hay lắm..
Và bắt đầu tập ... dùng Ultimate Main là Mod đa chức năng..
Và cũng bắt đầu quen cho lắm rồi..
Tui vẫn còn giữ Mod ko té trong USB.. để sau này có thể truyền lại cho các Newbie thích stunt
Mà các Newbie đó .. ko phải ai cũng sharre đâu há asd..

Còn việc sv huy .. Tớ thấy .. 10 người thì chỉ cũng khoảng 3 người biết stunt thôi..
  Bài viết hay nhất17
còn bắn nhau giỏi 10 người thì hết 8 người rồi :))

mềnh bắn nhau cũng tàm tạm .... stun cũng biết vài đường ... vậy là đủ sống @615518
  Bài viết hay nhất18
Bạn không có quyền trả lời bài viết