Ủng Hộ Server ...

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Chấm dứt tình trạng thu phí giờ chơi của server ! Hiện giờ server mở free !

Server của chúng ta đã mở được thấm thoắt một năm ! Mình thì hiện tại là cạn kiệt rồi nên mới đề ra cái này ! Server hiện đã có tài trợ host của tintuc.xemnhanh đỡ lag nhưng vấn đề online server 24/24 vẫn chưa giải quyết được ! Thôi thì các bạn chung tay cùng mình giải quyết vấn đề này ! 1 tháng mua VPS để sever online 24/24 hiện tại là 250.000 VND !

Bảng giá giờ chơi tại server GTA Vice City Online Việt Nam như sau :

Cách 1 : Mua giờ chơi bằng tiền trong GTA ! Giá 95.000$ cho một giờ chơi ! Lệnh : !muagiochoi

Cách 2 :Mua bằng tiền Việt.Giao dịch bằng thẻ Vcoin VTC ( Khuyến khích sử dụng cách này để mình có thể chuyển trực tiếp sang tiền VND )

Thẻ Vcoin VTC mệnh giá 10.000 mua được 20 giờ chơi trong game ! Trung bình 500 VND / giờ chơi !

Thẻ Vcoin VTC mênh giá 20.000 mua được 50 giờ chơi trong game ! Trung bình 400 VND / giờ chơi !

Thẻ Vcoin VTC mệnh giá 50.000 mua được 170 giờ chơi trong game ! Trung bình 294 VND / giờ chơi !

Thẻ Vcoin VTC mệnh giá 100.000 mua được 400 giờ chơi trong game ! Trung bình 250 VND / giờ chơi ! +1 quyền lực quản lý trong game với nick quyền lực < 5

Cách 3 : Mua bằng tiền Việt.Giao dịch bằng thẻ Viettel ! ( Không khuyến khích sử dụng nhiều ) Nếu chỗ bạn có bán thẻ Vcoin VTC hãy mua thẻ VTC !

Thẻ Viettel mệnh giá 10.000 mua được 18 giờ chơi trong game ! Trung bình 555 VND / giờ chơi !

Thẻ Viettel mênh giá 20.000 mua được 45 giờ chơi trong game ! Trung bình 444 VND / giờ chơi !

Thẻ Viettel mệnh giá 50.000 mua được 150 giờ chơi trong game ! Trung bình 333 VND / giờ chơi !

________ Mình đã điều chỉnh mức giá rẻ nhất để các bạn có thể hỗ trợ được server_______

---- Sử dụng các thẻ khác ngoài hai loại thẻ trên đc không ? - Xin được trả lời là không ! Khuyến khích thẻ VTC vì mình có thể chuyển thẻ này sang tiền VNĐ....

---- Tại sao chỉ chấp nhận thẻ Viettel và VTC ? Vì mình dùng mạng điện thoại Viettel ! Các bạn đóng góp qua thẻ điện thoại Viettel sẽ gián tiếp tiết kiệm cho mình tiền điện thoại mà mình phải nạp mỗi tháng ! Và số tiền này sẽ được sử dụng để duy trì VPS và nâng cấp cho server ! Riêng thẻ VTC mình có thể chuyển trực tiếp sáng tiền VND nên sẽ dễ dàng hơn cho mình !
---- Thanh toán bằng cách nào ? Bạn vui lòng pm nick yahoo : nguyen_ngoc_huy_89@yahoo.com để thanh toán trực tiếp !

---- Vậy người mới chơi cũng phải bỏ tiền ra đóng góp ư ? --- Người lập nick mới sẽ tự động được cộng 24 giờ chơi trong tài khoản !

---- Nick mua giờ chơi có gì khác biệt với nick không mua ? --- Những nick không mua giờ chơi sẽ vẫn vào được game ! Nhưng sẽ ở trạng thái không đăng nhập và sẽ gặp khó khăn khi chơi !
Danh Sách Những Thành Viên Mua Giờ Chơi Ủng Hộ Server Cập Nhật Tại Topic :
http://www.gtavnclub.tk/t615-topic#3641

Bài viết hay nhất26
[Alone]EmLaGa đã viết:thấy cái bán giờ chơi game này là nhãm lắm gòy đấy anh Huy ạ.Tui em còn ních đc nghỉ hè vài ngày , zô chơi GTA-MP cho zui nhưg lại bị tốn tiền thật là chán :(

thế cậu đòi chơi free thì trong khi đó anh huy phải bỏ cả đống tiền ra mà cho cậu chơi như là bố nuôi con vậy à .... nói vậy cũng nói ....... cậu phải hiểu cho anh huy chứ .... không đóng góp thì thôi lại còn khiếu nại ... hết chỗ nói ......
  Bài viết hay nhất27
Nếu bạn nào có hoàn cảnh khó khăn thực sự có thể pm tớ mua giờ với giá ưu đãi : 400k = 20 giờ chơi(400k ở đây là tiền trong game).Thắc mắc gì pm YH : h.hoangtucodon@...
  Bài viết hay nhất28
em se co gang dong gop ^^! chuc anh som co tien nuoi bon em choi sv free :))!~ asd!~
  Bài viết hay nhất29
ÔMG. @huysao
  Bài viết hay nhất30
oe oe em moi chi 1 tuoi ma may anh da cho thu phi roi em chet mat :))
  Bài viết hay nhất31
fa1984 đã viết:oe oe em moi chi 1 tuoi ma may anh da cho thu phi roi em chet mat :))

cảnh cáo bạn fa1984 lần 2 ... 1 lần nữa banned
Lí do : Spam nhảm ... vô nghĩa
  Bài viết hay nhất32
banned kiểu giề , chú kuner cứ nguy hiểm asd
  Bài viết hay nhất33
darksoul41 đã viết:Quản lý trong sv đâu rồi ra giúp sv nào,trong game các bạn xin xỏ lên quyền lưc hay lắm mà,nào là cố gắng hết sức giúp sv , nào là ngăn chặn hack, sao vào topic này ú ớ hết thế asd

Chú Dark là hay! Tui đã hứa với Huy là dư tiền là góp cho Huy thoy! Các bạn nhớ rằng Góp bằng tấm lòng chứ góp mà cái mặt trầm trợn thì mấy bạn đó khỏi lấy tiền! Sút luôn! Nhất là mấy chú Quản lý nguy hiếm đấy
  Bài viết hay nhất34
Cac ban nen thogn cam..
Nen hieu cho Huy ti di
  Bài viết hay nhất35
Tớ đã mở cho các cậu 1 con đường nữa ! 1h chơi = 50k tiền trong GTA đó ! Nhưng mà nếu ai cũng mua giờ chơi bằng 50k tiền GTA rồi server lại như thời nào ! 9h Tối online 12h đêm offline !
  Bài viết hay nhất36
darksoul41 đã viết:banned kiểu giề , chú kuner cứ nguy hiểm asd

em đâu có nói là em mute .... em pm anh sof mute @77
  Bài viết hay nhất37
K nghe me du` noi ah`
giup = tam long chu hok fai? giup = tien
tui au^ co tien dau nen keu thang ban dua huy vps xai free roy
2 nguoi do lam j lau chit ba hok bik nua~
  Bài viết hay nhất38
VPS của bạn câu ping hơi to ! Nếu chuyển server qua đó sẽ lag .... nên vẫn xài host của tintuc !
  Bài viết hay nhất39
share to tintuc di
ma ping co to lem do
200 do~ xuong thoy mazz ^^

huy oi
sr nha
hok coa tien giup
  Bài viết hay nhất40
đm, mấy bạn chỉ biết lo cho bản thân..ko lo cho sever..chỉ biết chơi game mà ko nghĩ đến người làm game à...tớ và darksoul định hùn 1tháng 50k ..các bạn 1 tháng chỉ chi ra 20k mà ko đc à ? ít kỷ thế..bây giờ ai không giúp sever đứng dậy thì sever sập....ai ko góp 1 chút ít thì qua sever XE hay R2 mà chơi...chơi sever việt nam mà ko giúp gì cho sever..chỉ biết lo cho bản thân thôi..con người thật của các bạn vậy à ??
  Bài viết hay nhất41
Bạn không có quyền trả lời bài viết