AE vào đây trả lời câu hỏi Trả lời đúng có thưởng (Update câu hỏi thường xuyên)

Bài viết hay nhất1
Sẽ có 10 câu hỏi 4 tiếng sẽ đưa ra kết quả và update câu hỏi mới ( sau khi hết 10 câu sẽ tổng kết người đúng) có 1 giải nhất, 2 giải nhì ,3 giải 3
1.Có một tàu điện đi về hướng nam. Gió hướng tây bắc. Vậy khói từ con tàu sẽ theo hướng nào?

P/s:Nếu ai trả lời mà thấy người khác đã trả lời rồi thì phải edit lại ,nếu ko sẽ ko tính @77
  Bài viết hay nhất2
Up
  Bài viết hay nhất3
Khỏi sẽ di theo hướng Tây Nam
  Bài viết hay nhất4
Up
  Bài viết hay nhất5
Gió về hướng Tây Nam @94 hoặc hướng Đông Tây Nam Bắc
  Bài viết hay nhất6
cả ngày up. Up........... @cam
  Bài viết hay nhất7
thangchua1102 đã viết:Gió về hướng Tây Nam @94 hoặc hướng Đông Tây Nam Bắc
Avatar bác này hay nhể . Bác ý lấy trên mạng rồi về edit lại asd
  Bài viết hay nhất8
Thằng này định lừa tình
  Bài viết hay nhất9
ko đi về hướng nào vì tàu điện ko có khói asd chuẩn chưa
  Bài viết hay nhất10
cai gi ma lay tren mang tren mang con lau moi co naz ban em chup xog edit cho em chu' lam gi co chuyen lay tren mang @121 gru gru X-(
  Bài viết hay nhất11
thangchua1102 đã viết:cai gi ma lay tren mang tren mang con lau moi co naz ban em chup xog edit cho em chu' lam gi co chuyen lay tren mang @121 gru gru X-(

Bạn em xink thế.Cho anh làm wen được hem @yeu
  Bài viết hay nhất12
cũng được đấy nhưng không được đâu của em mà đại ca đừng có ks naz :))!~ asd!~
  Bài viết hay nhất13
thangchua1102 đã viết:cũng được đấy nhưng không được đâu của em mà đại ca đừng có ks naz :))!~ asd!~

Không được rồi quả này phải cướp @29
  Bài viết hay nhất14
đếo có nick chat cướp kiểu gì không biết @huysao cảnh cáo [Alone]Tom vì tội cướp n/y của anh cùng clan kaka :))!~ được lệnh từ cấp trên asd
  Bài viết hay nhất15
thangchua1102 đã viết:đếo có nick chat cướp kiểu gì không biết @huysao cảnh cáo [Alone]Tom vì tội cướp n/y của anh cùng clan kaka :))!~ được lệnh từ cấp trên asd

Thằng nào mà dám cảnh cáo xếp vậy @29
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết