AE vào đây trả lời câu hỏi Trả lời đúng có thưởng (Update câu hỏi thường xuyên)

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sẽ có 10 câu hỏi 4 tiếng sẽ đưa ra kết quả và update câu hỏi mới ( sau khi hết 10 câu sẽ tổng kết người đúng) có 1 giải nhất, 2 giải nhì ,3 giải 3
1.Có một tàu điện đi về hướng nam. Gió hướng tây bắc. Vậy khói từ con tàu sẽ theo hướng nào?

P/s:Nếu ai trả lời mà thấy người khác đã trả lời rồi thì phải edit lại ,nếu ko sẽ ko tính @77
  Bài viết hay nhất26
dễ mà cắt móng tay ra sau đó đập búa tha hồ còn ngón tay thì vẫn còn đấy. @72
  Bài viết hay nhất27
Dễ ẹc! Vì cây búa đập hụt nên ko đập dính móng tay
  Bài viết hay nhất28
[Alone]Tom đã viết:dễ mà cắt móng tay ra sau đó đập búa tha hồ còn ngón tay thì vẫn còn đấy. @72
Em jống anh Tom
  Bài viết hay nhất29
cau tra loi cua em la em đang nghĩ :))!~ ma thôi em giống sếp TÔm
  Bài viết hay nhất30
Đù má.Sao giống nhau zay
  Bài viết hay nhất31
trời oi giống nhau có thưởng em lấy hết sai thì không sao đâu anh bi sai bon em coi nhu ko tl :))!~
  Bài viết hay nhất32
giống nhau mới chất chơi clan alone cùng trung suy nghĩ ae hợp nhất :))!~
  Bài viết hay nhất33
sai hết rồi @72 đáp án là cằm búa bằng 2 tay sẽ ko đập vào móng dc @77
  Bài viết hay nhất34
nếu theo anh tôm thiu thì bán nhà nhé cắt móng tay mà để ko đập trúng thì phải cắt tận cỏ nhé cắt xong ngồi ngủ luôn
  Bài viết hay nhất35
Câu 3. Nếu bạn nhìn thấy con chim đang đậu trên nhánh cây, làm sao để lấy nhánh cây mà không làm động con chim?
  Bài viết hay nhất36
[V][I][P][E][R] đã viết:Câu 3. Nếu bạn nhìn thấy con chim đang đậu trên nhánh cây, làm sao để lấy nhánh cây mà không làm động con chim?
cau tra loi cua em la` giet' chet con chym the la no ko co cam giac' roi lay nhanh cay :))!~
  Bài viết hay nhất37
up
  Bài viết hay nhất38
[Alone]Tom đã viết:Nếu bạn nhìn thấy con chim đang đậu trên nhánh cây, làm sao để lấy nhánh cây mà không làm động con chim? @77
bí hã anh tôm sú
  Bài viết hay nhất39
UP......abcd ^^ :))
  Bài viết hay nhất40
Anh trả lời lại:Lấy cái nhánh cây không có con chim đậu ấy. @nammoi
  Bài viết hay nhất41
Bạn không có quyền trả lời bài viết