Vấn đề không thể bỏ qua admins vào gấp

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Vào ngày 29/6/2011 khi clan FBI đang chung tiền mua nhà. Sau khi gom đủ tiền [F.B.I]Spy rút tiền thì sau khi gần đến 8 triệu thì [Alone]Tom sử dụng lện /c kiemtrahack Spy . May là trước khi Tom sử dụng lệnh đó thì Spy đã kịp mua nhà số 6. Tuy chưa mất tiền nhưng đây là một hành động lạm dụng quyền lực. Mà nhất là chủ clan Alone một người hiểu rõ luật. Đề nghị admins xem xét lại quyền lực của chủ clan [Alone]Tom. Nhân đây nhừ admins add vị trí nhà số 6 cho clanFBI.
@40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40
  Bài viết hay nhất16
Tinu đã viết:A adm nói thế mà được à hành động này làm ảnh hưởng danh dự vật chất của clan [F.B.I] chúng e a không thể như thế được :-<~
@[Alone]Tom: không ăn được thì cũng phải nhìn người khác ăn xong đã rồi hẵng liếm đồ thừa đừng có mà cái kiểu chó cắn vào mông chủ như thế...Mày quê ở đâu mà mày chơi cái kiểu đấy ông già mày đi xe biển 36 à (Thanh hóa) bố thằng dân chơi phố núi b-(~

phải nói là '' Không ăn được đạp đổ '' :))
  Bài viết hay nhất17
thank e kuner asd~ nhân danh clan [F.B.I],[F.B.I]Tinu đã add nick của [Alone]Tom để khuyên bạn ý bỏ nkững tính xấu bằng những lời lẽ ''Trong sáng'',"Hồn nhiên" và bạn í xí hổ không nói đuợc câu gì chỉ biết nkìn Tinu ckởi trong nuớc mắt. Tinu rẩt hiểu tâm trạng của bạn ấy bạn ấy nkục nkã nkư 1 con ckó đi đâu cũng bị nguời khác xua đuổi bạn í hối hận lắm rồi... Mong các bác bỏ qua cko bạn ấy... Nkưng mà đối với [F.B.I]Tinu tkì còn lâu nkớ bạn ạg :D~ cứ mỗi sáng 7h và mỗi đêm 12h truớc khi lên giuờng đi ngủ tkì mày không đuợc iên đâu [Alone]Tom ạg... Em xin hết

[F.B.I]Tinu
  Bài viết hay nhất18
Tinu đã viết:thank e kuner asd~ nhân danh clan [F.B.I],[F.B.I]Tinu đã add nick của [Alone]Tom để khuyên bạn ý bỏ nkững tính xấu bằng những lời lẽ ''Trong sáng'',"Hồn nhiên" và bạn í xí hổ không nói đuợc câu gì chỉ biết nkìn Tinu ckởi trong nuớc mắt. Tinu rẩt hiểu tâm trạng của bạn ấy bạn ấy nkục nkã nkư 1 con ckó đi đâu cũng bị nguời khác xua đuổi bạn í hối hận lắm rồi... Mong các bác bỏ qua cko bạn ấy... Nkưng mà đối với [F.B.I]Tinu tkì còn lâu nkớ bạn ạg :D~ cứ mỗi sáng 7h và mỗi đêm 12h truớc khi lên giuờng đi ngủ tkì mày không đuợc iên đâu [Alone]Tom ạg... Em xin hết

[F.B.I]Tinu

wow ngầu dữ ta... tính tìm địa chỉ lấy xe ben ủi nhà hay là nhá máy hay là gọi ma hù ....:))
  Bài viết hay nhất19
thằng Tom từ lúc lên làm chủ clan alone thay đổi ác quá
  Bài viết hay nhất20
@ kuner: định xây nkà mới cko bạn Tôm ý mà asd~ tự nkiên a lại tkếy qí bạn í vãi pussy ý :">~ bạn ý tkật là một con hiền lành tốt bụng khi đã nkún nkịn nkìn tớ ckởi cko mà không nói lại được câu gì asd~
  Bài viết hay nhất21
@ Tom :
Đã nói nhiều lần nhưng konge..
Và mọi người đừng hội đồng nói alone thế..
Không khéo.. bọn nó đập đầu vào Shit chết cả giờ
  Bài viết hay nhất22
thoy đừng nói về thằng Tom ... là do tao làm [Alone]T_T ... Mún j thì kiếm tao ... Alone ko liên quan đến chuyện này ... tao đék trả thù đc cho Shark thì mài củng chưz xong đâu Spy àk ... thua keo này ta bày keo khác ... mài đợi đấy Spy ... [F.B.I]Long h pửa mày bảnh lồn lắm mòa ... hỏi tao đủ sức để choy vs mài ko àk ... tao kiếm mày trong sv hôm pửa h đó ... seo đék vào mà thể hiện cho tao coi ... đc cải mõ chó sũa um sùm là giỏi ... nếu đék phải chó thì thể hiện cho tao coi để ... nh0k nhựt thằng chó hùa chuyện đék phải of mài thì đừng có hùa vào mòa sũa ... miệng thì vào game kêu hòa bình ... mòa ng` thì ở đây sủa về bọn tao ... nhựt kon chó ... mún j thì pm a nhéz ...
  Bài viết hay nhất23
Muốn solo chứ ji ok thôi @77
  Bài viết hay nhất24
Tưởng chú mày ngon ah em @29
  Bài viết hay nhất25
tao cần gì solo vs mày. mày tưởng mày là ai :D :D :D
  Bài viết hay nhất26
T_T là thằng vừa ngu mà hay nói chữ, gà mà tỏ ra mình nguy hiểm. Chú mày tưởng mình là vô đối ah, chưa giỏi đâu mà ba hoa. Solo CF, FiFa, với anh ko ku. Chú mày chưa đủ đẳng cấp đâu. @77
  Bài viết hay nhất27
Cf nè thằng ku asd @81
  Bài viết hay nhất28
Ta0 chả phải là chó hùa..
.. Lúc ta0 đụng chuyện trong game..
Thì có FBI giúp đở..
Bị Alone cắn.. thì FBI giúp chiến lại..
Tụi mày nói hùa .. sa0 ko nói lại đi..Cái lũ Tinh Thần Đồng đội asd
  Bài viết hay nhất29
nguyen_ngoc_huy_89: Vào ngày 29/6/2011 khi clan FBI đang chung tiền mua nhà. Sau khi gom đủ tiền [F.B.I]Spy rút tiền thì sau khi gần đến 8 triệu thì [Alone]Tom sử dụng lện /c kiemtrahack Spy . May là trước khi Tom sử dụng lệnh đó thì Spy đã kịp mua nhà số 6. Tuy chưa mất tiền nhưng đây là một hành động lạm dụng quyền lực. Mà nhất là chủ clan Alone một người hiểu rõ luật. Đề nghị admins xem xét lại quyền lực của chủ clan [Alone]Tom. Nhân đây nhừ admins add vị trí nhà số 6 cho clanFBI.

nguyen_ngoc_huy_89: đấy là trò gì ?
T_T T_T: e cug k0 pik
T_T T_T: taj luc d0
T_T T_T: co them 1 dua ten la [F,B,I]Spy
T_T T_T: ban k0 dc n0
T_T T_T: nen kiemtrahack
T_T T_T: aj ng0 nham vs thag Spy
nguyen_ngoc_huy_89: kiểm tra hack lúc ng ta có 6 triệu ?
T_T T_T: luc n0 muanha x0g roy m0j bam m0a
nguyen_ngoc_huy_89: cũng may là ng ta kịp mua rồi
nguyen_ngoc_huy_89: vậy là em Log nick Alone Tom hả
T_T T_T: caj lenh thj bam 3s
T_T T_T: umk
nguyen_ngoc_huy_89: cái lệnh /c kiemtrahack
T_T T_T: F,B,I Spy
nguyen_ngoc_huy_89: thi hành tức thời
T_T T_T: gia mao
T_T T_T: no choy !uongvodka
T_T T_T: e ban k0 dc
T_T T_T: cu tu0g n0 hack
nguyen_ngoc_huy_89: Lần này ko gây hậu quả gì nghiêm trọng nên anh tạm bỏ qua
nguyen_ngoc_huy_89: Nếu lần sau còn tái diễn thì .... ko bỏ qua nhé
T_T T_T: ac
T_T T_T: e kjem tra nham thag Spy gia mao
nguyen_ngoc_huy_89: em có nghe cái tội ... vô tình giết ng gây hậu quả ko
T_T T_T: tu nhjen n0 !uongbia vao
nguyen_ngoc_huy_89:
nguyen_ngoc_huy_89: chả lẽ nói em vô tình là xong
T_T T_T: umk
nguyen_ngoc_huy_89: Lần này ko gây hậu quả gì nghiêm trọng nên anh tạm bỏ qua

>>>>>>>> Giải quyết xong ! Chuyện này là do Alone T_T log nick của Alone Tom vào game ! Cũng may chưa xảy ra hậu quả nghiêm trọng ... cho nên clan FBI tạm bỏ qua đi ... Nếu như còn có lần sau tớ sẽ giải quyết nghiêm ...

Trong game nếu như có admin mod lạm dụng quyền lực ... các bạn hãy post vào box tố cáo trên diễn đàn kèm theo hình ảnh trong game ! Mình sẽ giải quyết !
  Bài viết hay nhất30
Sao lại có mình ở đây ta @cam
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết