Vấn đề không hiểu tại sao

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Em và bạn em vào Bk chơi Em tên: cau_be_bede2006 còn bạn em là cau_be_thieunang2006 mới vào đăng kí đã bị anh LXsupper kick. em có làm gì anh ấy đâu mà anh ấy kick em. mấy anh cho em hỏi cái
@40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40 @40
  Bài viết hay nhất16
Tom mày muốn chém supp lắm rồi hả từ lúc làm master clan alone mày thay đổi nhiều đấy
  Bài viết hay nhất17
nó biến từ người thành dog đó mà.
Mấy đứa phản clan đều như thế cả.
@77
  Bài viết hay nhất18
Thằng dog F.B.I chuyện mày đa.Ai mượn sup kick lung tung.Bọn nó tức là phải
  Bài viết hay nhất19
theo medusa thi supper sai roi. dao nay ong supper kick it co nhiều. huy coi lai supper di. tai 2 caube kia bi kick truoc nen moi lam vay thoi. thua!!! @cam
  Bài viết hay nhất20
Thế là ai đúng vậy ta ????
  Bài viết hay nhất21
bạn Tom vừa là quản lí trong game vừa là chủ clan vừa là mod trên 4rum mà ăn nói kiểu đó với lại không làm gương tốt cho mem mới mà còn hùa theo ... mình chẳng hiểu bạn sao mà dc làm MOd nữa ... bạn nên thay đổi tính tình hiền lành và khiêm tốn chút đi .... ngoài cái clan bạn ra chẳng còn ai yêu mến bạn cả ... bạn nghĩ đi tại sao ng` ta ghét bạn ....
  Bài viết hay nhất22
Không ai yêu mến ư.Nhìn lại đê.Thế bạn có bênh clan bạn không.?
  Bài viết hay nhất23
[Alone]Tom đã viết:Không ai yêu mến ư.Nhìn lại đê.Thế bạn có bênh clan bạn không.?
thế ai yêu mến tom nào @47 .... tui bênh clan tui chi ... clan tui hem có gì để mà bênh hết á .... @cam
  Bài viết hay nhất24
Ukm clan bạn thật là tốt mà chơi cũng đẹp quá ha @72
  Bài viết hay nhất25
ai nói vậy .... TOm nói đó nha ... tui hem có nói clan tui chơi đẹp nha =]]
  Bài viết hay nhất26
Ukm nói thế thì đã sao.Đúng con người thật thà nói sao nghe vậy.
  Bài viết hay nhất27
Ông Già Kuner đã viết:
[Alone]Tom đã viết:Không ai yêu mến ư.Nhìn lại đê.Thế bạn có bênh clan bạn không.?
thế ai yêu mến tom nào @47 .... tui bênh clan tui chi ... clan tui hem có gì để mà bênh hết á .... @cam
Thằng tôm nó là bồ nhí của tôi đó kuner @47 @77
  Bài viết hay nhất28
HaHa cuối cùng cũng có người yêu
  Bài viết hay nhất29
[Alone]Tom đã viết:HaHa cuối cùng cũng có người yêu
I Love u baybé...é. @47 @84
  Bài viết hay nhất30
@yeu
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết