...sau một thời gian,mình đã về với gta...

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

xin lỗi anh em Alone vì mình mất tích mà không báo nhé vì mấy hôm nay mình ôn thi và giờ thì đã thi xong lên mình sẽ về với clan và tôm mực cứ giữ lấy xe nhé không cần phải trả lại tui đâu nhế,mà tôm mực còn online nick kia của mình không ta?!?!?!?!?
hiện tại đang tuỷên vợ.ai có nhu cầu pm thiennhat100@yahoo.com.vn
  Bài viết hay nhất31
Mới gia nhập vào gta vc onl thế mà vừa vào forum thì đã thấy chửi nhau lung tung mod cũng chửi :| giống như loạn ý
  Bài viết hay nhất32
Chuyện thường ngày ý mà bợn....... @77 @72
  Bài viết hay nhất33
Chuyện thường như ăn cơm bữa
  Bài viết hay nhất34
thằng Tom đúng là điểu cán..
Người ta nói..
Hômt rc" ..
Mày rủ ra solo làm ván Stu
Tao nói máy cùi lắm .. ko solo đc..
Thì ta0 với mày đã solo đâu mà thua hay thắng..
Nếu chú nói vậy
Thì thằng [N]ova của clan chú thì sao..
Solo đã đời.. buông ra nói máy cùi..hài nực
  Bài viết hay nhất35
đúng là nguy hiểm thật,vừa lập topic có 21 giờ mà cả lũ đã vào spam cãi loạn đến tận 2 trang lun,bó tay sever thời nay.....
  Bài viết hay nhất36
topic are close and please dont spam.if have something want talk please send to thiennhat100@yahoo.com.vn.enjoy the day!
  Bài viết hay nhất37
Ko close dc mới tài chứ asd ^^
  Bài viết hay nhất38
Tao đểu vạy thôi.Chưa bằng mày đâu nhựt ạ.
  Bài viết hay nhất39
ô , thật là vui khi anh Fa đã trở lại:))
từ khi vào game , và bước vào clan [Thief] (bh là [Alone] ) anh Fa lun júp Em mọi thứ , và vui vẽ trog mọi việc......
Bh anh Fa đã chở lại thật là sug sướg :))

Bài viết hay nhất40
không có gì đâu em,em mới là người anh cần hd vì anh hồi xưa có 1 thằng bạn,anh hd nó rồi hôm nọ nó phản lại anh như chó cắn đỉa.thằng bạn này chính là nguyenthong35 đó.nó ăn cháo đá cái bát bay đi sang L.A lun.thằng này không bằng [Alone]Emlaga của anh.nhưng cuối cùng thì nó cũng phải như thế này @laluot >> @ocmau >> @chet >> @kill >> @yo19 = @94 đó.chào em nhé emlaga
  Bài viết hay nhất41
Tớ luôn cố gắng cho sv hoà bình mà ko đc nè :(
  Bài viết hay nhất42
Hoà bình ư.Đã gọi hoà bình thì làm gì có trò gta
  Bài viết hay nhất43
hoà bình ko có nghĩa là ko chém giết... hoà bình gta ở đây là ko có nhưng câu chửi và ăn hiếp người khác
  Bài viết hay nhất44
Ai cũng muốn pro thì hoà bình bằng niềm
  Bài viết hay nhất45
Bạn không có quyền trả lời bài viết