Mấy thằng alone vào đây nhanh mẹ lên

Bài viết hay nhất1
Xin nói 1 vấn đề nhanh gọn nhẹ như thế này .......... Tao và hakura= jerry out clan alone ....Chấm hết .... Có j vào đây spam thoải mái...........
  Bài viết hay nhất2
Mấy thằng alone vào đây nhanh mẹ lên  7195839ughICL6J 1 hình thức tự sướng mới :)) ^^
  Bài viết hay nhất3
Qua clan [VN] đê các bạn trẻ
  Bài viết hay nhất4
OK wa VN ...... jerry cũng way lại VN rôi .. CÒn tớ đợi bữa nào hết hạn cái nick DarkTemplar rồi wa ^^ @47
  Bài viết hay nhất5
Sao thê anh Dark ơi
  Bài viết hay nhất6
sao ông rãnh thế. Ông ở lại clan với tui đi, tự nhiên tui làm topic kia 1 cái đùng mấy ông xin ra clan hết. Nếu vì Chicken này mà mọi người ra clan thì tôi fải ra clan mới đúng. Thành thật xin bác Dark và Jery cùng tất cả mọi người ở lại clan đi. Tôi cũng công nhận là từ khi tôi vào clan tới giờ, clan rối tung ben cả lên. Tôi thành thật xin lỗi mấy ông
  Bài viết hay nhất7
Bác chicken có giá thế ^^
  Bài viết hay nhất8
darksoul41 đã viết:Qua clan [VN] đê các bạn trẻ
đây là để clan tui giải quyết nhá bác Soul.
Kô được vào đây mà vớ vẩn lôi kéo 3 người ở trong clan bọn tui.
  Bài viết hay nhất9
Tôi phản đối mọi người uot clan.
  Bài viết hay nhất10
Bộ mi tưởng tại mi out clan mà người ta out theo à , hài thế ,người ta có lí do khác đó 3 ơi asd
  Bài viết hay nhất11
cu này là em chicken đúng hem ... ngang ngược thật =.='' ... người ta out clan kệ người ta ... cậu lấy quyền gì phản đối chớ.....
  Bài viết hay nhất12
ChickenOftheWar đã viết:Tôi phản đối mọi người uot clan.
may khong la gi ma phan? doi' nghe chua :)) thich thi ra may thi toan vao cai con [F.B.I]Son_rom con doa. kick Casi cua tao :)) mày thích mày kick đê tao tố cáo cho hạ ql bh 1 lần từ 5 xg' 4 xong k hieu sao lên rồi giờ vẫn thích kick à
  Bài viết hay nhất13
Dyt. Deo' coi chu clan ra cc gi @cam
  Bài viết hay nhất14
vấn đề đã được giải quyết Ôpen topic here
  Bài viết hay nhất15
[Alone]Apollo đã viết:vấn đề đã được giải quyết Ôpen topic here

Cảnh cáo bạn này Spam nhảm lần 1 .... 2 lần nữa sẽ dùng hình phạt @yy52
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết