Cập Nhật thêm 1 số Nội quy

Bài viết hay nhất1
em sẽ nêu ra 1 số nội quy mới , nếu anh nhựt thấy hay thì sửa rồi bỏ vào rulers tháng 8 cũng dc ... hoặc có thể del topic

1. không để nhạc auto play dưới chữ ký . vì sao ... giả dụ như bọn TOm ... bạn ấy để nhạc auto play DJ mà 1 topic có mấy bài cm của bạn ấy cơ ... thử hỏi nhạc nó tùm xì phèo lên như thế nào .. rất là nhức đầu ... mỗi lần tôi vô topic thì phải tắt loa hoặc kiếm bài viết của TOm mà dừng ... yêu cầu bạn tom là quản lý hãy để ý và noi gương cho member 1 chút ..
2. 1 bài viết hoặc 1 bài comment không dc quá ngắn ... nếu ngắn phải có ý nghĩa ... hàm ý cho người ta hiểu mình đang nói gì và cần gì .. và 1 bài comment phải có ký tự ... nếu chỉ có emoticons thì sẽ cảnh cáo ngay lập tức ...và 1 bài comment không lặp lại nhiều ký tự trong 1 câu ...
3. Chữ ký không được chứa XXX hoặc có những ký tự *** *** kể cả trong bài viết và bài comment ... nếu các bạn muốn chửi nhau hãy pm qua yahoo .... nghĩ những điều như vậy để làm cho forum hòa bình ... member mới vào sẽ thấy dễ chịu khi nơi đây không có mấy tên giang hồ :Đ
4. Khi lập topic ... Title không nên quá dài và nội dung phải hơn 200 ký tự hoặc có hình ..
5. Quản lý của forum tuyệt đối không được spam bài viết hoặc vi phạm các Nội Quy của forum ... nên làm gương tốt cho member cũ và mới .... và nên online nhiều trên forum hơn để quản lý các topic , các bài comment ... nhất là MOD chúng ta ... Kun sẽ cố gắng làm gương các bạn khác cũng thế nhé ^.^
Sẽ Udate sau ..........

P/s : Mọi thắc mắc và ý kiến xin để lại ở dưới .... và tránh spam Kun sẽ del bài đó
  Bài viết hay nhất2
Ủng hộ Kun. Yêu cầu dừng ngay cái Nhạc đi. Còn bác DarkSoul bỏ ngay cái hình Loli dưới chũ kí đi cho em nhờ. Điều 2 đặc biệt dành cho thằng Apollo với thằng Apu~ suốt ngày Spam nhảm, đáng ra Ban 4ever luôn đi chứ ban cảnh cáo 3 ngày làm gì
  Bài viết hay nhất3
Dạ em tắt liền :))
  Bài viết hay nhất4
Thấy chưa nhạc của tôi hay nên k cần tắt @47 Chứ cái nhạc của ông Tom thì nghe mắc cỡ qá @nheo
p/s: Mỗi ngày sẽ đổi 1 bài cho anh em thưởng thức @hihe1
  Bài viết hay nhất5
Bây giờ tui có lệnh! Chữ ký chỉ mang dạng hình ảnh và chữ viết! Ai cho Video hay Music vào thì banned trong 3 ngày! Bây giờ ai còn để nhạc thì tui cho 1 ngày để del đấy!

Trân trọng Thông báo
  Bài viết hay nhất6
@ Cảnh cáo : abcde11
Vi phạm : Để auto tự play nhạc dưới chữ ký
còn lần nữa thì ra đảo 3 ngày chơi với khỉ nhé
  Bài viết hay nhất7
Đc phép để nhạc,clip tuỳ ý nhưng ko để chế độ Autoplay ,gay loạn cả một cái topic

Zero đã viết:Ủng hộ Kun. Yêu cầu dừng ngay cái Nhạc đi. Còn bác DarkSoul bỏ ngay cái hình Loli dưới chũ kí đi cho em nhờ. Điều 2 đặc biệt dành cho thằng Apollo với thằng Apu~ suốt ngày Spam nhảm, đáng ra Ban 4ever luôn đi chứ ban cảnh cáo 3 ngày làm gì

Đặt tên HentaiMaster cũng có cái dụng ý của nó asd
  Bài viết hay nhất8
Có vẻ được ủng hộ ấy nhỉ .... khà khà .... ta sẽ cố phát huy @47
  Bài viết hay nhất9
Kuner ra dẻ qá đi.... đã trong game tar spam kô đc vs tụi nó....rũ nhau đi bão..ông củng hông cho hã @55
  Bài viết hay nhất10
nè nếu bạn nói zậy thì thôi tôi khỏi topic nữa đc ok @17
  Bài viết hay nhất11
là sao ... tui hem hiểu rooney nói gì cả ....

P/s : cảnh cao Rooney không viết dấu lần 1..... 1 lần nữa cho band 3 ngày nha
  Bài viết hay nhất12
zậy sao ông xóa topic cũa tôi
  Bài viết hay nhất13
TayLaiLua đã viết:zậy sao ông xóa topic cũa tôi
đừng vu oan ... Kun ko xóa topic ai cả ... nếu có xóa cũng báo trước ...
  Bài viết hay nhất14
Cập nhật Rule mới :
- Các MOD , Smod , Admin.. khi banned nick hoặc Xóa topic .. nên thông báo trước vào 1 topic lớn ( Khóa topic ấy lại ) mỗi lần cập nhật vào phải up topic lên cùng cho mọi người biết ..
Khi banned phải để tên 4rum của mình ở cuối dòng note
  Bài viết hay nhất15
Ok mình ủng hộ Kunner và Nhựt đã đưa ra 1 số ý kiến rất hay.
Bởi vì để nhạc trong Chữ Ký mà chạy tự động gì sẽ gây mất trật tự khi mở lo ngoài ra mà nghe nhạc.
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết